ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสปาย ทำไมเปิดตัวครั้งแรกด้วยชื่อชมพูนะ ต้องพิสูจน์ ครั้งแรกกับการก้าวเข้าสู่วงการของน้องสปาย  (อ่าน 1869 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

วันนี้ทางฮาเรมได้น้องใหม่มาประดับวงการ น้องเคยเป็น PG เบียร์ยี่ห้อดังมาก่อน
ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่น้องก้าวเข้าสู่วงการนี้ วงการใกล้เคียงก็ไม่เคยมาก่อน นับว่าเป็นน้องใหม่ซิงๆ เลย eta04
ผมเองโชคดีได้รับเกียรติให้เปิดซิง เอ๊ย เปิดตัวน้องชมพู เขินนนนนน
ก็สงสัยว่าทำไมน้องถึงชื่อชมพู แสดงว่าต้องมีส่วนไหนชมพูแน่ๆ  jljhl
นั่งรอสักพักน้องก็เดินทางมาถึงร้าน แรกเห็นก็ประทับใจในหน้าตาที่น่ารัก น่าเอาเอ็นให้ดู mbvc mbvc mbvc
พอถึงเวลาขึ้นงาน น้องไม่มีอิดออดครับ แต่เกร็งมาก เพราะไม่เคยต้องมาแก้ผ้าให้ใครดูมาก่อน eta03
ทำอะไรก็ยังขัดๆ เขินๆ เพราะยังไม่ได้เทรนงานเลย วันนี้เลยต้องสวมบทครูพี่เลี้ยงไปในตัว dgd
บางเรื่องน้องก็ยังไม่กล้าทำนะครับ เพราะน้องใหม่จริงๆ อยากให้พี่ๆ น้องๆ อภัยให้น้องด้วยหากขึ้นงานแล้วรู้สึกได้รับอะไรไม่เต็มที่
ต้องให้เวลาน้องอีกสักนิดครับ และช่วยกันสุภาพกับน้องด้วยนะครับ น้องชมพูจะได้อยู่กับเรานานๆ ;khhg
วันนี้ก็สอนน้องไปหลายท่า น้องทำได้หมดครับ เก้ๆ กังๆ นิดนึงแต่ตามใจดีมากๆ
งานนัวยังไม่คล่อง ต้องให้เวลาอีกหน่อยครับ น้องยังไม่ค่อยกล้า
เท่าที่ทราบมาน้องใช้เวลาทำใจหลายวันมากกับการตัดสินใจเข้ามาทำงานนี้
สุดท้ายสอนไปสอนมา อารมณ์ร่วมน้องมาเต็มเบย อิอิ eta04 eta04 eta04
ส่วนที่ว่าอะไรชมพูนั้นต้องมาค้นหาเองครับ ชมพูจริงๆ ติดตาเลย eta03
รูปร่างดี หน้าตาน่ารักน่าเอ็นดู ผ่านหมดครับ เรื่องงานนวดนั้น ให้เวลาอีกสักพัก จะกลับไปทบทวนกับน้องอีกครั้ง ว่าดีขึ้นมั้ย
ให้กำลังใจน้องชมพูนะครับ สู้ๆ เรื่องที่เราคุยกันในห้อง พี่เอาใจช่วยนะครับ ฝากทางบ้านบอกน้องอีกทีละกัน

ส่งการบ้านเสร็จก่อนที่ทางบ้านจะเปลี่ยนชื่อเป็นน้องสปายแทนนะครับ เดี๋ยวจะงงกันว่ามีน้องชมพูด้วยเหรอ ตกลงน้องเปลี่ยนชื่อเป็นสปายนะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2013, 20:16:05 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

สปอยมายังไม่ได้นวด สปายมาอีกละ  roister
ผมว่าถ้ามีมาใหม่ คนต่อไปชื่อสเปรย์ แน่ๆ เลย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

สปอยมายังไม่ได้นวด สปายมาอีกละ  roister
ผมว่าถ้ามีมาใหม่ คนต่อไปชื่อสเปรย์ แน่ๆ เลย

roister เอาชื่อ สะ- อะไรก็ได้ขออย่างเดียวอย่าชื่อ น้องสเปิร์ม red001 แล้วกัน
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

romrawin

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

การบ้านแบบรวดเร็วทันใจดีจริงๆเลย

น้องสปายยิ้ม หว๊านหวาน  เขินนนนนน

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

การบ้านแบบรวดเร็วทันใจดีจริงๆเลย

น้องสปายยิ้ม หว๊านหวาน  เขินนนนนน

แต่เวลาขึ้นข้างบน ยิ้มหวานกว่าอยู่ข้างล่างนะค้าบ ส่วนใช้อะไรยิ้มต้องไปพิสูจน์

topseries

• **

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านน่าตามลอกจริงๆ...ต้องหาเวลาไปหาน้องสปายดูสักที.. ;khhg

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สาเหตุที่น่าขึ้นน้องสปาย

1. น่ารัก

2. มือใหม่

3. ตามใจ

เหตุผลแค่นี้จบไหม ....   Anfield  รับประกัน ....  สุภาพเข้าไว้เดียวดีเองงงง

กระเจี๊ยวหวาน!

• **

ท่านผู้เฒ่า เก็บซะเรียบบ้านเลย สุดยอดแท้ ส่วนท่าน Anfield ก็มาการันตี ซะขนาดนี้แล้ว มีอยู่3คำ เหมือนกันคือ.....  ต้อง  ไป  ลอง   mbvc
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

mzpro

• **

เดี๋ยวรีบตามไปเก็บ อยากรู้ว่า อะไร ชมพูมั่ง  jljhl

หมา

• เด็กทะลึ่ง

เดี๋ยวรีบตามไปเก็บ อยากรู้ว่า อะไร ชมพูมั่ง  jljhl
ผมก็อยากรู้ครับ  eta03