-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 547 ครั้ง)

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอสอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2016, 10:28:13 »

คือผมผิดปกติหรือเปล่า? กับแฟนไม่ค่อยมีอารมณ์ นัวเนียแล้วน้องก็ไม่แข็ง  พอแข็งสักพักก็หด แล้วก็ไม่เสร็จกิจ
แฟนบอกปกติคู่อื่นเค้าก็เอากันทุกอาทิตย์ แต่ของผม หลายเดือนละที่ไม่ทำการบ้าน
แต่เวลาไปนวด ไปเที่ยว ดูหนังโป๊ มันก็แข็ง และเสร็จกิจทุกรายอ่ะครับ.....   
ผมไม่เข้าใจ   เครียดเลยครับ..............  มาเสียเรื่องแบบนี้

เพื่อนๆ พี่น้องช่วยตอยกันหน่อยนะครับ
 ljhgf  wq  lkkjjh