-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อสังสัยหาก CD แตก  (อ่าน 1183 ครั้ง)

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ข้อสังสัยหาก CD แตก
« เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 16:29:35 »

ผมเคยได้ยินคนพูดกันว่าหากเรามีอะไรกับหญิงที่เราได้มา ( ที่ไม่ใช่แฟนน่ะ ) หากมีอะไรกันแล้ว CD แตกให้เรารีบไปโรงพยาบาล  เดี๋ยวนี้มียาฉีกที่สามารถทำให้เราไม่ติดเชื้อเอดส์  แม้หญิงที่เรานอนด้วยติดเชื้อมาก็ตาม  ข้อมูลนี้มีเป็นจริงหรือไม่ครับ  ผมอยากได้รายละเอียดมากเลย  เช่น  ยาชื่อว่าอะไร  มีเวลาเท่าไรในการไปฉีดยาก่อนที่เชื้อจะฝักตัวจนไม่สามารถแก้ไขได้  และราคาของยาต่อเข็มเท่าไร  โรงพยาบาลแห่งไหนมีฉีดบ้างครับ  เป็นความรู้ที่นักเที่ยวอย่างเราต้องรู้เลยนะครับ  ใครสามารถให้ข้อมูลได้ช่วยบอกหน่อย  เดด
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

sodax

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ข้อสังสัยหาก CD แตก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 17:11:18 »

อยากรู้เหมือนกันครับ  hgjhg ความรู้ดีๆบอกกันหน่อยท่าน

IaN+

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 17:59:11 »

เท่าที่ทราบมาต้องรีบกินภายใน 24 ชม ถึงจะได้ผลดีที่สุด ราคาค่อนข้างสูง แนะนำให้รีบไป โดยเฉพาะโรงพยาบาลเอกชน
โชคดีครับ  lkkjjh

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 21:14:47 »

เท่าที่ทราบมาต้องรีบกินภายใน 24 ชม ถึงจะได้ผลดีที่สุด ราคาค่อนข้างสูง แนะนำให้รีบไป โดยเฉพาะโรงพยาบาลเอกชน
โชคดีครับ  lkkjjh

ยาพวกนี้เป็นยากินหรือครับ  ได้ยินว่าเป็นยาฉีดนะ   ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

NUDT

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 22:43:41 »

สำหรับผมนะถ้ามันแตกเราจะไม่รู้เลยจนเราสำเร็จแล้วอีกฝ่าย

ถึงบอกว่าเฮ้ยพี่..มันเยิ้มออกมา ถึงดึงออกก็สายเสียแล้วรีบวิ่ง

ไปล้างกันใหญ่ แต่บางคนที่เซียนๆจะบอกเลยว่ามันแตกเพราะ

ผิวสัมผัสมันต่างกัน ถ้ามียาอย่างที่ว่าจะเป็นประโยชน์อย่างมากเลย

ยังไงก็ฝากเตือนหนุ่มๆอย่ารัวมาก เนิบๆบ้าง ป้องกันตัวเอง  dsgjsd

J.sombunchai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 11:02:38 »

มีครับ
รักษาที่โรงพยาบาลทุกแห่งทั่วประเทศ
เนื่องจากเดี๋ยวนี้ถ้ารู้ตัวว่าติดเชื้อโดยเร็วสามารถรักษาได้
เป็นเอดส์ไม่ตายแล้วนะครับ
อยากทราบข้อมูลติดต่อที่ศูนย์สุขภาพครับ จะละเอียดกว่าที่เราตอบกระทู้

inoxpa500

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 10:17:43 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ครับ ;kljj