-->

โพลล์

ใครอยากปิดหรือเปิดเผยก็ไม่ว่ากันนะครับ

นักศึกษา นิสิต
9 (8%)
ข้าราชการ ครู อาจารย์
16 (14.2%)
เจ้าของกิจการ
15 (13.3%)
นักธุรกิจ
7 (6.2%)
ทำงานอิสระ รับจ้าง รับเหมา
5 (4.4%)
ชาวเกาะ (เมียกิน) ตกงาน
5 (4.4%)
พนักงานเอกชน
27 (23.9%)
ตำรวจ (อิอิอิ)
1 (0.9%)
ค้าขาย
5 (4.4%)
เกษตรกร ชาวสวน ชาวไร่ ชาวนา
1 (0.9%)
วิศวกร สถาปนิก
16 (14.2%)
ทนาย หมอ พยาบาล
5 (4.4%)
ทหาร
1 (0.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> สำรวจ อาชีพ เพื่อน สมาชิก เผื่อมีอะไร จะได้ช่วยเหลือ กันได้  (อ่าน 6072 ครั้ง)

ZOIDS

• บุคคลทั่วไป

แหม แล้วคนตั้งก็ไม่ยอมโหวตน้า  ijn

mommamman

l,l, อิอิ ลืม อ่ะคร้าบ

zero_1

ร่วมโหวดล่ะนะคับ

GOWA

เป็นมือปืนรับจ้างนี่ต้องโหวดข้อไหน

virgin_killer

เป็นมือปืนรับจ้างนี่ต้องโหวดข้อไหน

นึกว่าเป็น Sl  เขิน
ไม่ใช่เหรอ?

mommamman

kmkm มี ตำรวจ ด้วยหรือเนี่ย หุหุหุ  9ijn ครายอ่ะคร้าบ

coolman

โหวตเเล้ว นาครับ
ขาย

น้ำ
เเข็ง
ไส

อ่ะ

patapee

โหวตแล้วครับ   uyhgb

mommamman

รับจ้าง ไงท่าน อิอิอิ อย่ามายิงผมนะ กลัว

jiggolord

โหวตแล้วครับ
แต่ทำงานสองอย่างโหวตสองข้อได้มั๊ยครับ oijuhgfd

tuwpopo

ไม่รู้โหวตอันไหน มันไม่มี  l,l, l,l, l,l, l,l,

ปล.เกี่ยวกับการศึกษานะครับ  oi8u7 oi8u7 oi8u7

donsong

ขรก. เยอะเหมือนกันนะเนี่ย ไม่น่าเชื่อ  mnb

golfmanu00

มีตำมะหนวดด้วยเหรอเนี้ยยย uy65tf

doctorX

คริ คริ
โหวตๆ  rgb

where

ฝากถามนะครับ ถ้าเป็นนักชิม นี้โหวตข้อไหนอะ
แบบเป็นห่วงท่านปอน แกชิมเส้นข้างตลอด และ
เห็นมาวิเคราะห์ให้ฟังบ่อยๆๆ สงสัยแก่จะทำงานอาชีพนี้
 rgb

pagne2204

ผมเป็นชาวเกาะครับ

เกาะเมียกัน

l,l, l,l, l,l,

sonor

ร่วมโหวตแล้วครับ uhgv uhgv

mommamman

เพิ่มเป็น 2 โหวต แล้วครับ เผื่อคนมี 2 อาชีพ อ่ะครับ

นู๋เติ้ล

โหวตด้วยคนค่ะ อิอิ

smallworm

มีตำหนวดด้วยง่ะ ร.ต.อ ละม่อม อ๊ะป่าว 9ijn

okitti

จะอาชีพไหนๆก็ยินดีที่ได้รูเจักกันครับ ...คนทำสวน อิอิ uoyoy uiuo

Ninja

โหวตไปแล้ว.....เหอะๆๆ...ทีมกลุ่มอาชีพเดียวกะผมที่ผมรู้ก็มีดังนี้  /jhtdc

รุ่นเดอะ         พี่ปอน (James Bond)

รุ่นกลาง        Ninja , Marathorner9 , Where , wayu , Boyzone (รุ่นเดียวกันหมดเลยนะเนี่ย gsdgdgs)

รุ่นน้อง         อ่อนด๋อย , Don.CMU , umbraprince (ไม่รู้มันยังอยู่อ๊ะป่าว หรือเปลี่ยนเป็นชื่ออื่นแล้วก็ไม่รุ)

และน่าจะมีคนอื่นๆอีกเยอะแหละ...แต่ไม่รู้ชื่อ username

อาชีพอะไรไม่รุ.....หื่นกันเยอะจัง uhbgv (นำทีมโดยพี่ปอน  mnb)

ZOIDS

มีตำรวจด้วย  ijn

Sylar

โหวตล่ะนะ

akiko

มาโหวตด้วยคนค่ะ

virgin_killer

ผมทำ 3 อย่างอ่ะครับ ต้องเลือกโหวตเหรอครับ?

3p

โหวตแย้ว uhbgv

mommamman

ผมทำ 3 อย่างอ่ะครับ ต้องเลือกโหวตเหรอครับ?

เลือกเอาเลยครับท่าน (คนอะไร ทำงาน สามอย่าง อิอิอิ)

mmppp

Re: >>> สำรวจ อาชีพ เพื่อน สมาชิก เผื่อมีอะไร &#
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2009, 22:50:07 »

oijuhgfd เลือกอะไรดีน้า.....สับสนเว้ย เราทำไรอยู่เนี้ย? ijhgvf

กดผิดต่างหาก

cmaaa

ผมโจรครับ  โจรปล้นใจ  เสี่ยวอ่ะ

Kim

เป็น  เชฟ  ครับ......

KIM  kjhgf

ZOIDS

เชฟ คิม ในตำนาน  ijn

dvd6699

เกี่ยวกับประกันภัยครับ มีปัญหาถามได้

manspringer

โหวตล่ะนะ

หึหึ  ขอแบ่งจิ้นมันมาบ้างดิ

deztiny

โหวตแว้วครับ gsdgdgs

nirvana1982

จ๊ากกกก ขรก. เยอะกว่าเพื่อน แสดงว่าว่างจัดนะเนียะ  หุหุ  kjhg

mommamman

เกี่ยวกับประกันภัยครับ มีปัญหาถามได้
hgjhg เรื่องประกัน ต้องยกให้คนนี้เลยครับผม ใช้บริการอยู่ครับผม

paholkarn

โหวตไปแล้ว.....เหอะๆๆ...ทีมกลุ่มอาชีพเดียวกะผมที่ผมรู้ก็มีดังนี้  /jhtdc

รุ่นเดอะ         พี่ปอน (James Bond)

รุ่นกลาง        Ninja , Marathorner9 , Where , wayu , Boyzone (รุ่นเดียวกันหมดเลยนะเนี่ย gsdgdgs)

รุ่นน้อง         อ่อนด๋อย , Don.CMU , umbraprince (ไม่รู้มันยังอยู่อ๊ะป่าว หรือเปลี่ยนเป็นชื่ออื่นแล้วก็ไม่รุ)

และน่าจะมีคนอื่นๆอีกเยอะแหละ...แต่ไม่รู้ชื่อ username

อาชีพอะไรไม่รุ.....หื่นกันเยอะจัง uhbgv (นำทีมโดยพี่ปอน  mnb)
wq กรำ...เจ้าพวกนี้มานรุ่นน้องตรูกานหมดเรย ว่าจาแอบเปนเดะซะหน่อย uhbgv

GOWA

1. เกาะเมีย
2. ให้เด็กเกาะ
3. เกาะเด็กอีกทีนึง  O0

ZOIDS

1. เกาะเมีย
2. ให้เด็กเกาะ
3. เกาะเด็กอีกทีนึง  O0
STEP เทพ  ijn

kanriya

etewt

อา ชีพ เดว กาน มี เยอะ พอ ควร แฮะ

labk1200

ตอนนี้มาเป็นพนังงานล้างจานนะครับ yhb

pagne2204

wq กรำ...เจ้าพวกนี้มานรุ่นน้องตรูกานหมดเรย ว่าจาแอบเปนเดะซะหน่อย uhbgv

เหนือนจะเป็นหนึ่งในนั้นด้วนหรือเปล่า

ว่าแต่ว่าเพื่อนป๋าปอนเป็นอาจานผม

uhbgv uhbgv uhbgv

nu114

สงสัยจะได้อยู่บ้านเฉยไม่ไช่แฟนเลี้ยงนะ    พพำแฟนจับได้ว่ามีกิ๊ก

superknty

:(นักเรียนครับ ต้องส่งการบ้านเว๊ป

thehank

jhg โหวตละครับ พนักงานบริษัทเอกชน  oi8u7

KopkE

โหวดแล้วครับ

.,mn  .,mn  .,mn  .,mn