-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> เคล็ดลับสำหรับหนุ่ม ทำให้สาวติดใจ - ทำแบบนี้ทุกวันรับรองสาวๆติดใจ  (อ่าน 9121 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

ยุทธวิธีชะลอการหลั่งที่ปรมาจารย์ด้านเพศหลายสำนักได้บัญญัติไว้มีดังนี้ครับ

1. การขมิบก้น หรือการบริหารกล้ามเนื้อหูรูดบริเวณอุ้งเชิงกราน คือ รอบๆทวารหนักนั่นเอง คล้ายๆกับเวลาอยากถ่ายอุจจาระแล้วอั้นไว้โดยนับ 1-10 ในใจ ช้าๆแล้วค่อยๆคลายออก นับเป็น 1 ชุด ทำอย่างนี้วันละ 10-15 ครั้ง การฝึกแบบนี้ใน ระยะแรกจะรู้สึกยากลำบากสักหน่อย ก็อย่าไปวิตก ทำได้แค่ไหนก็แค่นั้น หมั่นฝึกจนกว่า จะบังคับได้ ให้กล้ามเนื้อบริเวณนั้นหดรัดตัวเวลาที่มีกิจกรรมทางเพศ ไม่ว่าจะช่วยตัวเอง หรือมีเพศสัมพันธ์ พอรู้สึกว่าจะหลั่งก็สั่งกล้ามเนื้อชุดนี้ให้หดตัวไปบีบรัดท่อปัสสาวะ สกัดไม่ให้น้ำอสุจิหลั่งออกมา วิธีนี้ถือเป็นศิลปะขั้นสูงเลยทีเดียว

2. Start and Stop Technique หรือเทคนิคบีบและคลาย วิธีการก็คือ ให้ช่วยตัวเองด้วยมือข้างที่ถนัด เมื่อใกล้ที่จะหลั่งก็ให้เอานิ้วหัวมือมือและนิ้วชี้บีบรัด ตรงคอขอดส่วนหัวองคชาตหรือที่เอ็นสองสลึง บีบแรงๆรอจนไม่มีความรู้สึกที่จะหลั่งออกมา หรือองคชาตอ่อนตัวแล้วค่อยกระตุ้นขึ้นมาใหม่ ทำอย่างนี้สัก 3 ครั้ง ค่อยปล่อยให้หลั่ง ออกมาในครั้งที่ 4 ฝึกแบบนี้สัปดาห์ละ 1-2 ครั้งแล้วแต่โอกาสจะอำนวยเป็นการออกกำลัง บริหารกล้ามเนื้อที่องคชาตไปด้วยในตัว จากนั้นก็พัฒนาขึ้นไปอีกโดยให้สาวคนรัก เป็นผู้บีบแทน บีบให้แน่นประมาณ 3-5 วินาที และหยุดพักประมาณ 10-15 วินาที หลังจากนั้นค่อยเริ่มเล้าโลมใหม่ เป็นการเพิ่มอารมณ์รักที่ละมุนและยังฝึกให้มีความ อดทนมากขึ้น เรียกเทคนิคนี้ว่า Squeeze technique เตือนไว้นิดว่า ระวังคุณผู้หญิงเกิด มันเขี้ยวขึ้นมาล่ะ บีบแรงจนคุณหน้าเขียว อาจจะไม่หลั่งออกมาอีกเลย

3. การพลิกแพลงท่วงท่าลีลารักขณะมีเพศสัมพันธ์ วิธีนี้ต้องได้รับความร่วมมือ ร่วมใจจากฝ่ายหญิง จากเดิมที่คุณมักจะอยู่ด้านบน ซึ่งเป็นท่าที่ผู้ชายจะหลั่งเร็วมากที่สุด ก็ให้เธออยู่ด้านบน เป็นฝ่ายควบคุมเกมรักทั้งหมด อาจเปลี่ยนเป็นท่าตะแคงบ้าง พอฝ่ายหญิงมีอารมณ์ใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้วค่อยดำเนินเกมไปให้ถึงฝั่งฝันพร้อมๆกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2009, 19:44:55 โดย ป๋ามอม »

shoots

แล้วจะไปลองทำ     O0

sodax

soc32

เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบด้านหลังด้วยนะฮ้า

chefbb

ป๋ามอมครับ  มาแนวไหนครับ งงครับงานนี้ สาวแท้หรือว่าสาวเทียมครับป๋า   คิดแล้วสยอง kmkm kmkm

lexlex

ไม่ไหวมั้งพี่ ระเบิด บ่อ..... 

อาตี๋

ยากจังครับป๋ามอม

nu114

ลองแล้วไม่ไหวครับไม่ค่อยพริ้วครับ เกร็งหมดทั้งตัวยากครับจะลองใหม่ครับ 9ikm

ZOIDS

เค้าว่ามันเป็นวิทยายุทธขั้นสูงเลยล่ะครับ  ijn

gbach

ยากตรงข้อ 1 เนี่ยอ่ะครับ

Gigabig

kmkm ข้อแรกนี่ใครหัดช่วงแรกๆจะท้องผูกหน่อยนึงนะครับ ส่วนข้อสามเนี่ยเป็นกลยุทธ์ประจำตัวของผมคร้าบ จับพลิกจนน้องเสร็จแหละครับ (แต่ถ้าเจอพวกนางไม้ก็จ๋อยเหมือนกันครับ)

argalabu

แต่เวลาน้องอยู่ด้านบน  แล้วผม  ทนไม่ไหว ทุกทีเลยอ่ะ

มันเป็นยังไงเนี๊ยะะะะ

ต้อง ฝึก!!!

sodax

ยากตรงข้อที่1เนี้ย ยังไงก็ขอบคุณป๋ามอนด้วยเน้อที่เอาสิ่งดีๆมาให้ครับ ;khhg

chat99

ขอบคุณมากครับแล้วจะลองทำดู

BenzVam

ทำมั่ง ขี้เกียจมั่งอ่ะครับ
 lhgfr

aibachan

บีบ...หัวมัน

กลั้นไม่อยู่ซักที

cubeebuc

ไม่ค่อยได้ทำต่อเนื่องอะ เลยไม่ค่อยเห้นผล