-->

ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ผู้หญิงอายุ 30 กับเมื่ออายุ 15 มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปบ้างนะ !!!! +++  (อ่าน 1625 ครั้ง)

party

• บุคคลทั่วไป

พึ่งได้รับ forward mail มาฉบับหนึ่ง อ่านแล้วก็ตลกดี พร้อมกับคิดว่าคนเขียนนี่ช่างคิดออกมาได้....

ก็ไม่รู้ว่ามีความจริงอยู่ประมาณไหน  โดยสรุปเค้าเปรียบเทียบว่าผู้หญิงเมื่ออายุ 30 กับเมื่ออายุ 15 นั้นมีความเปลี่ยนแปลงอย่างไรบ้าง 

ลองอ่านกันดูนะครับ

อายุ 15   เวลามีปัญหากับใคร ตบก่อนถามทีหลัง

อายุ  30  ประโยคยอดนิยมคือ ช่างมันเถอะ,ไม่เป็นไรค่ะ

อายุ  15  ฟังเพลงวัยรุ่น

อายุ  30  ลูกทุ่งเท่านั้น

อายุ  15  สาวกแมคโดนัล

อายุ  30  สลัดผักตลอดกาล

อายุ  15  ฝันว่าสักวันจะเจอหนุ่มหล่อ มีอายุนิดๆ นิสัยดีๆ

อายุ  30  ขอแค่เป็นผู้ชายก็พอ

อายุ  15  อยากจะออกมาใช้ชีวิตนอกบ้านกับเพื่อนๆ

อายุ  30  วันทั้งวันคิดถึงแต่ครอบครัว

อายุ  15  หน้าโต๊ะเครื่องแป้ง มีแค่แป้งฝุ่น ลิปมัน

อายุ  30  ซื้อตู้เย็นมาอีกหนึ่งตู้ไว้ในห้องนอน เพื่อแช่เครื่องสำอาง

อายุ  15  กลัวสิว

อายุ  30  กลัวฝ้า

อายุ  15  ซ่าไม่กลัวตาย

อายุ  30  ตระเวณทำบุญ

อายุ  15 เห็นเพื่อนสำคัญกว่าพ่อแม่

อายุ  30  เห็นพ่อแม่สำคัญกว่าเพื่อน

อายุ 15   รอบเอว 24

อายุ  30  รอบเอว...ไม่อยากจะบรรยาย

อายุ  15  ไม่มีหนี้

อายุ  30  กู้ทุกอย่างยกเว้นกับระเบิด...ครับ

.....55555 ชอบข้อความสุดท้ายจริงๆอ่ะ 55555.....

mamai

ถ้ามะใหม่อายุสามสิบ...แต่ยังฟังเพลงอินดี้อยู่นะจะบอกให้...

ฮ่าๆๆๆๆๆ

ที่สำคัญ30 ยังแจ๋วววววววคะ  เขิน เขิน

hovnan

ก็จิงเน๊อะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 17:50:16 โดย hovnan »

limited

กู้ทุกอย่างยกเว้นระเบิด...คิดได้ไงเนี่ย ชอบๆๆๆๆๆๆ kjhg

happymilk

ฮากันสุดท้ายอ่ะ kjhg

NConly

15 หนุ่มๆวิ่งหา mbvc
30 หนุ่มๆวิ่งห่าง kick

suksao

อายุ 15  หาทางขึ้นน้ำหนัก

อายุ 30 หาทางลงจากน้ำหนักไม่เจอ

ilovesupreme

อืม เข้าใจเปรียบเทียบดีนะครับ หลายๆ ข้อก็สมเหตุสมผล

shoots

15 ตึงไปทุกสัดส่วน
30 ตึงในส่วนที่ไม่ควนตึง
 jljhl

faifai

ถ้ามะใหม่อายุสามสิบ...แต่ยังฟังเพลงอินดี้อยู่นะจะบอกให้...

ฮ่าๆๆๆๆๆ

ที่สำคัญ30 ยังแจ๋วววววววคะ  เขิน เขิน

เห๊นด้วย เพราะเพ่ยังแจ๋วอยู่ๆ

f_a_m_fp

จะ15 หรือ 30 ถ้าเป็นคนที่ผมรักก้อจะรักเหมือนเดิมแหละครับ  09876

Makettingmanager

ใช่จริงๆด้วยนะครับ dsgjsd

Yasito

30แล้วจะยังรักอยู่ไหมอ่ะ~_~ณ ปัจจุบันไม่ถึง30ก็ฟังเพลงลูกทุ่งอ่ะไม่ได้แปลว่าแก่นะ เขิน

tum216233

ผมว่า เเตกต่างกันอักอย่าง ความเชียวชาญ ด้าน อย่างว่านะ ต่างกันราวฟ้ากับดิน