-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์หล่นที่ไม่มีวันลืม (น้องใหม่ครับ)  (อ่าน 616 ครั้ง)

Drogbra

• บุคคลทั่วไป

นานมาแล้วครั้งเยาว์วัย  ในช่วงเวลาที่เรายังด้อยประสบการณ์

มีเพื่อนผู้หญิงในคณะคนหนึ่งมาชอบผม  และผมก็รู้ตัว  แต่ว่าในเวลานั้นไม่ได้สนใจ
จนเวลาล่วงเลยเข้าสู่ปีสาม  หลังจากไม่ค่อยได้เจอกันเพราะแยกไปเรียนคนละสาขาและเธอก็ซิวด้วย (เธอโทรมาบ้างแต่กระผมไม่รับ ตอนนั้นไม่น่าหยิ่งเลยกู)
ก็มีโอกาสได้พบเจอกันอีกครั้ง  เนื่องจากไปเที่ยวที่ซิมบาร์ (ปิดไปละหลายท่านน่าจะรู้จัก) นัดกันไปกับเพื่อนๆ
และหนึ่งในนั้นก็คือเธอคนนั้น........ที่สวยขึ้นมากมาย  ในชุดเสื้อกล้ามกะโปรงสั้น
เจอกันอีกทีความรู้สึกที่เธอมีให้ยังเหมือนเดิม (สังเกตุเอานะครับ55)
หลังจากมีการสังสรรค์มีงานเลี้ยงก็ต้องมีการเลิกลา
และผมก็ต้องทำหน้าที่ไปส่งเพื่อนๆ ที่มาด้วยกันกลับหอรวมถึงเธอด้วย
ผมไปส่งทุกคนก่อน  เว้นเธอ
ทั้งที่หอเธอใกล้ที่สุด (คิดในใจวันนี้ไงก็ต้องเผด็ดศึก55)
หลังจากหมดก้าง  เธอเป็นใจครับเธอเป็นใจ  หันมาบอกผมว่า 
“ยังไม่อยากกลับหอเลย  พาขับรถเที่ยวได้ไหม  บนดอยสุเทพนะ”
โห  อย่างนี้เข้าทางครับ  รีบบึ่งรถขึ้นไปอย่างรวดเร็ว
เอี้ยดดดดดด  และแล้วรถก็มาจออยู่ตรงจุดชมวิวหน้าน้ำตกวังบัวบาน
ผมและเธอก็คุยกัไปเรื่อย  ทั้งเรื่องเรียน  เรื่องที่ทำไมผมไม่สนใจเธอ
แต่ผมไม่ค่อยสนใจฟักหรอกครับ  ผมเริ่มรุกเธอโดยการจับมือก่อน  เธอไม่ว่าครับ
จากนั้นก็ค่อยๆ เลยไปที่เรียวขาขาวๆ ของเธอ  เธอหันมามองครับครานี้
แต่เธอไม่ได้เอยปากว่า  แต่กลับใช้ปากมาปิดปากผมซะงั้น
แลกลิ้นครับแลกลิ้น  ส่วนมือนันผมจำไม่ได้ครับ  จำไม่ได้ว่าไม่ได้จับเธอตรงไหนบ้าง55
เธอถามผมว่า “มี CD เหรอ” “มีสิ” ผมตอบ
 “แหม่เตรียมพร้อมเชียวนะ” เธอแซวกลับ (พกตลอดครับๆ55)
ก่อนที่อะไรๆ จะเกิดขึ้น  ก้างครับๆ
รถแดง!! มาครับมันมาได้ไงตีสามแล้วนะผมคิดในใจ  แต่ที่แย่กว่านั้น
มันดันมาจอดข้างหน้ารถผมซะงั้น เหอๆ  หล่นเต็มๆ
แต่สวรรค์ยังไม่ทอดทิ้งครับ  เสียงสวรรค์เอ๋ยออกมาว่า
“ไปห้องเค้าดีกว่าตะเอง”  โอ้พระเจ้ายอดมันจอร์ดมากกกก
ผมลงดอยสุเทพแบบไม่มีเบรดครับ  จนมาถึงหอเธอหลังมอครับ
เราเดินขึ้นห้องมา  พอประตูห้องปิดแค่นั้นครับ  ทุกอย่างก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง
ไม่กี่นาทีเสื้อผ้าชิ้นสุดท้ายของเธอก็ถูกผมถอดออก
ขาว  ชมพู  ไปทุกส่วนสัดครับ  หลอดไฟใหญ่เกินรูปร้างที่เพรียวบาง
เธอซ่อนรูปขนานนี้เลยเหรอทำไมกูโง่ว่ะปลอยไว้ตั้งสองปีผมคิด
แต่ที่สดุดตาที่สุดก็คือช่วงล่างครับ  แทบไม่มีขนปกคลุม  น้องน้อยก็สวยมาครับ
ชมพูตั้งอต่ข้างนอกข้างในก็แดงผมเลยก้มลงทาสีครับ  พร้อมบรรเลงเพลงนิ้วไปด้วย
โออออ  ไม่มีกลิ่นครับสะอาดมากครับทั้งที่เธอก็ยังไม่ได้อาบน้ำ
แต่เสียงนรกก็มาครับ
“ตะเองรักเค้าไหม”  เงียบผมไม่ตอบ
“ตะเองมีแฟนแล้วนะ”  เงียบผมไม่ตอบ
“เห็นเค้าเปรี้ยวอย่างงี้แต่เค้าก็ยังไม่เคยมีอะไรกับใครนะ  ตะเองต้องรับผิดชอบนะ”  เงียบผมไม่ตอบแต่หยุดครับ
ผมหยุด  เป็นไปได้ไงมาสำนึกอะไรได้ตอนนี้ (อันนี้ความรู้สึกตอนที่มานึกได้ครับ)
ตอนนั้นอารมณ์ไหนก็ไม่รู้ครับไม่ทำต่อซะงั้น  แล้วก็ขอตัวเข้าห้องน้ำแล้วก็กลับครับ
หลังจากนั้นเธอก็โทรหาผมทุกวันครับ  ช่วงฝึกงานก็โทรทุกวันแต่ผมก็ไม่ค่อยคุย  ไม่ค่อยรับ
จนเธอก็เงียบหายไป  สรุป  ไม่ได้อะไรเลยครับ  เซ็ง

แต่พอมาคิดตอนนี้ผม......ว่า........ก็........ดี........ตรงไหนว่ะะะะะะ
เสียดายโว้ยยยยยย  หุ่นโคตรดี  ซิ่งด้วย

ผมเลยสัญญากับตัวเองตั้งแต่หลังเหตุการณ์ครั้งนั้นว่าผมจะไม่ให้ความดีมาครอบงำจิตใจผมอีกต่อไปครับ 55

เพิ่งเคยส่งการบ้านครั้งแรกครับถ้าผิดพลาดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ป.ล. ยาวไปหน่อยนะครับเพราะเรื่องนี้จำได้แม่นครับเพราะเป็นการหล่นที่ไม่น่าให้อภัยตัวเองครับ  ปลากรอบไม่มีนะครับเพราะไม่มีรูปเธอจิงๆ
        เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า “ควรปรี้ก่อนที่จะคิด และไม่ควรปลอยให้ปากผู้หญิงว่างเวลาจปรี้ครับ”

ละยังไงจะมาส่งการบ้านแบบไม่หล่นนะครับ  แต่จะมีแต่การบ้านลอกไม่ได้นะครับ  เพราะผมไม่เคยเที่ยวอย่างว่ามีแต่ที่จีบเอาอะครับ

jaydai

Re: ประสบการณ์หล่นที่ไม่มีวันลืม (น้องใหม่ครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 20:54:24 »

ขั้นนี้ไมเรียกว่า หล่น แต่พลาดอย่างแรง ผมเคยได้ยินเทพในนี้เคยบอกว่า ทำก่อนแล้วค่อยคิด ถ้าวันนี้ไม่ใช่เรา วันหน้าก็คนอื่นอยู่ดี

evolution

Re: ประสบการณ์หล่นที่ไม่มีวันลืม (น้องใหม่ครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 20:58:22 »

เป็นเหมือนผมเลยครับ ชอบคิดก่อนปรี้ หลายเคสมากๆที่ไม่เอาเพราะกลัวปัญหาที่จะตามมานะครับ เห้อ เบื่อตัวเองเจงๆ

piuyty piuyty piuyty

noikasu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 12:21:10 »

เอ่อจะเป็นคนดีกับเขาผิดใหมนิ....แต่ว่ามันจะ..แล้วนะครับ .,mn

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 12:23:28 »

dsgjsd ท้อได้แต่อย่าถอยครับท่าน  uilo ประสบกามจะสอนตัวเราเองครับ

popcorn4202

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 12:42:37 »

ไม่อยากบอกว่าสมัยก่อยผมก็มีเรื่องแบบนี้เยอะเหมือนกันครับ
แต่อย่างว่าแหละ ประสบการณ์จะสั่งสม level ขึ้นไปเรื่อยๆ
dsgjsd ท้อได้แต่อย่าถอยครับท่าน  uilo ประสบกามจะสอนตัวเราเองครับ
ว่างแล้วหรือครับพี่ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ

shoots

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 13:05:29 »

อย่าให้อารมณ์ชั่ววูบ มาทำให้เราหล่นวูบ ใจแข็งดีจริง นึกแล้วเสียดายแทน ทนไปได้ยังงัย     piuyty

prof.big

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 14:24:15 »

ของผมก็มีครับเหตูการณืแบบนี้ ...... คนดีเข้าสิงซะงั้น

รู้งี้ xxx ก่อนแล้วค่อยคิดดีกว่า เฮ้อ...

Phate

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 16:28:14 »

เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นได้กับทุกคน....
โดยเฉพาะเมื่อได้ยินประโยคนี้ “เห็นเค้าเปรี้ยวอย่างงี้แต่เค้าก็ยังไม่เคยมีอะไรกับใครนะ  ตะเองต้องรับผิดชอบนะ"

คนดีมักจะหมดอารมณ์ทันที!

gosty

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 16:32:51 »

ลูกศิษย์ชาคริต
สุภาพบุรุษมาก

เอ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

kjhg

man69

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 16:34:09 »

ไม่อยากบอกว่าสมัยก่อยผมก็มีเรื่องแบบนี้เยอะเหมือนกันครับ
แต่อย่างว่าแหละ ประสบการณ์จะสั่งสม level ขึ้นไปเรื่อยๆ
ว่างแล้วหรือครับพี่ หายหน้าหายตาไปนานเลยนะครับ
เขิน คืดถึงเค้าเหยอตัวเอง  fdgdfdf

popcorn4202

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 มีนาคม 2010, 16:35:53 »

เดี๋ยวผมไปสถานทูต ไปป่ะ

arsenal_fc

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 มีนาคม 2010, 02:40:54 »

ผีคนดีเข้าสิง 55555555

มาแนวกันเลย แต่ของผม ผู้หญิงไม่พูดไรเลย แต่โง่เอง
 lkkjjh

tatooo

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2010, 14:18:02 »

zadเหมือนกัน เลย ครับ แต่ เดว นี้ ป๋ม จำ เลย ครับบบ มี โอกาศ เปน ปี้ ไว้ ก่อน  ouiy
จาด้าย ไม่ มา คิด เสีย ใจ ที่ หลัง ...เอ้อ คิด แล้ว แผล เก่าใน จัย กำเริบ เลย ... lkkjjh lkkjjh

panda500

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 12:11:51 »

อ่านแล้ว พอมานึกดู ก้อเซงแทนนะครับ เสียดายด้วยย

ขอบคุณสำหรับประสบการณื ครับ  pongz