ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟัง  (อ่าน 3444 ครั้ง)

sorawat60

• 3ส
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เล่าสู่กันฟัง
« เมื่อ: 11 เมษายน 2016, 09:04:34 »

บ่ายวันหนึ่ง หลังประชุมงานเรียบร้อย มีเวลาว่างสัก สองชั่วโมง ร้อนๆ อย่างนี้ หาที่อาบน้ำดีกว่า เอาที่ไหนดี ล่ะ...ร้านเป็นสิบๆ...น้องเป็นร้อยๆ ทบทวนอยู่นานจนรถเกือบชนท้าย VIGO ไม่ขับล่ะจอดข้างทางเลย นึกได้ว่ามีอยู่หนึ่งน้องมน list คือน้องที่ร้านไม่ให้ดูรูป แต่ PR ย้ำว่างามโคตร งานดี แท้ทั้งตัว รีบไปเลยครับ น้องไอเฟล นี่เอง แอบคิดในใจ ไอเฟล อดีตดาว บ้านลลิล อ่ะป่าว เก่ามากเลยนักเที่ยวรุ่นแรกๆ คงเคยได้ยินนะครับ ยูมิ ต้นหอม ไอติม อดีตทั้งนั้น  .... เข้าเรื่องครับ ในที่สุดก่ พบ น้อง โอ้ว งามแท้ สมคำร่ำลือ ขาวเนียน เอวคอด อกแท้ซีนอลสว่างวาบ ก้นสวยอ่ะ งานอาบน้ำ บิ้วห้าหลังสะอาาดทุกซอก  งานนวด งานนัว ตามใจเกิน 100  แถมคุยเก่งมากๆ ย้ำว่ามาก น้องบอกถ้าถูกใจ ถูกคอ ก็คุยกันเพลิน ที่ใจที่สุดคือ 96 พาเพลิน ผมนี่เปลี่ยนชุด ช่างทาสีไม่ทันเลย สุดๆอ่ะ แพ้ให้เทอทุกทาง ท่านี้ยอมครับ ร้ำแรกผ่าน น้องยังสะกิดต่อ บอกยังไม่ทันไรเลย มา นวดให้น้องดีกว่า เออ คอสนี้ดีเน้อ น้องนอนให่นวด ผมก้อว่าง่าย ใช้ลิ้นนวดตั้งแต่ หูยัน... เลย ขึ้นลง สองรอบ ไม่ไหวอีกแล้วขอต่อรอบสอง ขอท่าจำลแงล่ะกัน ก้อ จบที่ด๊อกกี้ น่ะนะ แล้วก้อชวนกันไปอาบน้ำ น้องดูแลดีมาก gf ขั้นเทพ นะ รู้ว่าผู้ชายต้องการอะไร เหมือนเทออ่านความคิดได้ คอนเฟริมครับ น้องไอเฟล สุภาพๆมีทอนแน่นอนครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: เล่าสู่กันฟัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2016, 13:11:34 »

Pr อ่านละเคลิ้มค่ะ  eta04

ไม่ไหวแล้ว เกรงไปทั้งตัว โหยยยยยยยยยย lkkjjh

ขอบคุณมากนะคะ การบ้านนี้สั้นๆ แต่ใจความเด่นมาก อนากเป็นไอเฟลว์ !!  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่