-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามสมาชิกครับ สถานที่ดูบอล?  (อ่าน 1775 ครั้ง)

riderx

• บุคคลทั่วไป
สอบถามสมาชิกครับ สถานที่ดูบอล?
« เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 09:14:03 »

พอจะมีร้านไหนที่เปิดเสียงพากย์เวลาถ่ายบอลบ้างหรือป่าวครับ(ไม่เอาแบบร้านข้าวต้มน่ะ) เอาเน้น liverpool ได้ก้อจะดี
พอจะแนะนำได้บ้างหรือป่าวครับ    kick

pockycake

Re: สอบถามสมาชิกครับ สถานที่ดูบอล?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 09:27:02 »

Aozz

Re: สอบถามสมาชิกครับ สถานที่ดูบอล?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 09:56:07 »

ถ้าเน้น "ลิเวอร์พรุน" งั้นน่าจะตามๆไปเชียร์กันที่ร้านท่านซิซู ร้าน X-SEED ครับ ds

mommamman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 10:18:33 »

X SEED แน่นอครับ ชัวร์ เปิดเสียงเต็มๆ           

seawjang

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 11:04:14 »

ถ้า เป็นสาวก ลิเวอร์พูล ร้าน x seed แน่นอนครับ เพราะ มีแต่ ลิเวอร์พูล ทั้งนั้นเลย  จะได้มีคนช่วยแชร์ ความรู้สึกเวลาทีมแพ้ด้วยครับ  ??? 

ส่วนท่านที่อยู่แถวพายัพ แนะนำร้าน byblos ในโครงการ room หลังคาร์ฟูร์ ครับ   น้อง ๆ เด็กเสริฟ์ น่ารักมากเลยครับ แต่ละคน ยิ้มหวานเป็นกันเองสุด ๆ

ร้านก็ สวยครับ มีบอลดูด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะเปิดเสียงพากค์ ด้วยป่าว แต่แค่ดูน้อง ๆ ก็ โอเคแล้วครับ  pongz

tos77

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 12:28:58 »

ลิเวอร์พูลจงเจริญครับ pongz

naynoom

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 12:33:02 »

ลิเวอร์พูลจงเจริญครับ และ You will never  O0 เอ้ย walk alone ครับ  kick

jukkuuuu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 13:43:58 »

??? ร้านดูบอลหรือคับ มีเยอะเลยล่ะในเชียงใหม่นี่ บางทีถ้าเป็นคู่ดึกผมก้อไปที่ "เขยเชียงใหม่"ขอรับ

หรือว่าถ้ามีงบหน่อยก้อไปที่ PS สนุกเกอร์ครับ เพราะว่าตีสนุ๊กชั่วโมงละ 60 เอง  น้องๆ ก้อน่ารักดีด้วยอ่ะ  inlove

เล่นครบ 5 ชั่วโมงนี่ แถมโยนโบว์ลิ่งฟรี 1 เกมด้วยนะท่าน  :-[ พิกัดก้อ ลานโบว์ลิ่งแถวคูเมืองรอบในขอรับ

กับข้าวไม่แพง น้องๆ เป็นกันเอง ที่สำคัญ โต๊ะดีครับ  pongz

ลองดูครับพี่น้อง  ss

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

naynoom

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 13:48:59 »

??? ร้านดูบอลหรือคับ มีเยอะเลยล่ะในเชียงใหม่นี่ บางทีถ้าเป็นคู่ดึกผมก้อไปที่ "เขยเชียงใหม่"ขอรับ

หรือว่าถ้ามีงบหน่อยก้อไปที่ PS สนุกเกอร์ครับ เพราะว่าตีสนุ๊กชั่วโมงละ 60 เอง  น้องๆ ก้อน่ารักดีด้วยอ่ะ  inlove

เล่นครบ 5 ชั่วโมงนี่ แถมโยนโบว์ลิ่งฟรี 1 เกมด้วยนะท่าน  :-[ พิกัดก้อ ลานโบว์ลิ่งแถวคูเมืองรอบในขอรับ

กับข้าวไม่แพง น้องๆ เป็นกันเอง ที่สำคัญ โต๊ะดีครับ  pongz

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

มิน่าเห็นรถจอดแถวนั้นบ่อยๆ ไปโยนโบล์รึหินถามทางครับ รึว่าไปแทง สะน้องหว่า  ;D

mommamman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 17:08:08 »

คงต้องลอง เพราะไปทีไร โยนโบว์ตลอด ตั้งแต่เพิ่มโต๊ะสนุกเกอร์มา ผมก็ไม่ได้ไปเลยครับ

ส่วนใหญ่จะไป "ซีซ่า ถนนช้างคลาน" น้องใส่ชุดได้ใจมากๆ