-->

ผู้เขียน หัวข้อ: !ร้านเหล้าปั่น! "X SEED CULB" พร้อมเปิดให้บริการ 1 ต.ค.50 นี้ครับ !!!!  (อ่าน 21096 ครั้ง)

yui

• บุคคลทั่วไป

งานนี้จะเอาสาว ๆ ไปด้วยสองสามคนนะค่ะ ไม่รู้ว่าจะมีใครเป็นปิ่นโตของใครหรือปล่าวนะ    ds

ที่ไปแน่อนคือพี่สาวคนสวยแล้วหนึ่งคนส่วนน้องสุดสวยนั้นต้องรอคำตอบอีกทีอ่ะค่ะ

CastlevaniaX

งานนี้ต้องไปให้ได้จะได้เจอสาวๆ อิอิ pp11

dvd6699

งานนี้จะเอาสาว ๆ ไปด้วยสองสามคนนะค่ะ ไม่รู้ว่าจะมีใครเป็นปิ่นโตของใครหรือปล่าวนะ    ds

ที่ไปแน่อนคือพี่สาวคนสวยแล้วหนึ่งคนส่วนน้องสุดสวยนั้นต้องรอคำตอบอีกทีอ่ะค่ะ

ทำไมไม่ยอมนอน  pp8

yui

ก็นอนไม่หลับอ่ะค่ะ   pp

dvd6699

ไปนอนได้แล้ว เป็นห่วง

Wunsen

โอย เบื่อ จะอ๊วก ตามไปหลอกหลอนทุกกระทู้เลยวุ้ย ขอเสนอ Mod สร้างห้องวาเลนไทน์เลยไม๊คับ  :D

S.W.A.T

กระทู้หวานๆ แบบนี้ พวกมดก็ชอบครับ  ???

Wunsen

มันจะไม่หวานอ่ะดิคับ ไม่รู้สิ ต่างจิตต่างใจ

dvd6699

มันจะไม่หวานอ่ะดิคับ ไม่รู้สิ ต่างจิตต่างใจ

ทีแกยัง มีแต่สวยเลยอะไรก็สวย ๆ ๆ   ได้ทีหลังจะไม่โพสตอนที่แกอยู่ก็ได้ จะรอแกหลับก่อนถึงจะโพส  pp11

yui

ไม่ให้โพสจิงเหรอ ต่อไปไม่หวานก็ได้ ขอโทษค่ะ   pp

GOWA

I WANT A MAP.

บอกตรงๆว่าไปไม่ถูก
เผอิญไม่ใช่คนแถวนี้อ่าครับ

JuNeO

I WANT A MAP.

บอกตรงๆว่าไปไม่ถูก
เผอิญไม่ใช่คนแถวนี้อ่าครับ

ขุดมาให้แล้วจ้า  blink

อีโต้

ฉลองเงินเดือนออก  :o :o :o

zente

ฉลองเงินเดือนออก  :o :o :o

เย้ ฉลองเงินเดือนหมด  :P (เด๋วค่อยบอกว่าทำไมหมด)

ปล. SoS ไปป่าวอ่ะ รบกวนบอกโตยเน้อ จะได้เครียเวลา  nears
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2007, 01:28:27 โดย zente »

dvd6699

SoS ไปอยู่แล้ว ไม่พลาดแน่นอน (แล้วตูมาเกี่ยวอะไรด้วยฟร่ะ)

เจอกันนะครับ จะเปิดตัวคู่บ่าวสาวด้วย  pp11

JuNeO

จะเปิดตัวคู่บ่าวสาวด้วย  pp11

คู่ไหนอีกฟร่ะ  :-\ พวกเราแก๊งเอสโอเอส ต้องไปให้ได้นะครับ ท่านโนเลีย ท่านเต้ ท่านวุ้น ท่านสเตซิส ท่านบอยโซน

เอ...ค้างใครอีกหว่า คนแยะอิ๊บ แก๊งเรา ;D ลืมอ่ะ..อิ อิ  :-X

(วันนี้ผมขอเปิดตัว ว่าที่หัวหน้าแก๊งคนใหม่ ด้วยอ่ะ อิ อิ) :-[ ใครไม่มางานเพื่อนแซนแบ๊งค์ เจอหน้ากันคราวหลังนี่ ตรูจะปรับ +4 ช๊อตเลยนะเฟร่ย

รวมพลแก๊ง 18.30 ครับท่านเต้ ลุยรังแซนแบ๊งค์กันอีกครั้ง (จากที่ไปลุย แถวๆเจ็ดยอดจนใครบางคนต้องย้ายน้อง....เค้าหนีมาที่นี่ อิ อิ)

ท่านริว กรุณาติดโบว์น้อง...ด่วน ไม่อย่างนั้น น้องๆในแก๊งผม อาจละเมิดปิ่นโตท่านนะคับ

(พวกมานรู้แต่..อาจทำเป็นไม่รู้ ว่าคนไหน) อิ อิ  pp11

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2007, 07:36:32 โดย JuNeO »

mammos69

เจอกันครับ ร่วมฉลองร้านใหม่กัน  lovez lovez lovez

TORU

ได้ข่าวว่าแม่ครัวน่ารักมากเลย   เด็กเสริฟก้อน่ารัก  งานนี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว

zedan

อยากไป ฝากเพื่อนๆๆไปแทนนะครับ zcry

อยู่เขมร ไปไม่ไหว

mammos69

แค่ท่านส่งใจ เราก็ดีใจแล้วท่าน แต่ถ้าท่านส่งการบ้านต่างแดน ก็จะดีใจแบบสุดๆๆ brare

zedan

ช่วงนี้ไม่ได้เที่ยวเลย ออกกำลังกายอย่างเดียว  jepz

seawjang

เจอกันวันที่1 ครับ แล้วจะรวมพล จอมยุทธ พเนจร ไปต้อนรับท่าน DVD กลับเข้าสู่ วิถีทางแห่งจอมยุทธครับ pp

มันไม่กลับมาแล้วครับท่าน  :-*  เนื่องจากหลังจากไปครั้งก่อน ผมก็ รู้ได้เลย ว่า ท่าน dvd โดน dark power เข้าครอบงำ ทั้งตัวและหัวใจแล้วล่ะท่าน  อิอิ zuy

ปล. เปิดตัว คู่ไหน อีก ฟร่ะ  pp5

zente

ไปถึงแล้วโทรบอกละกันอ่ะ(ใกล้บ้าน ไปเองดีกว่า) กลัวไปแล้วไม่รู้จะนั่งกะใคร  zad

JuNeO

ไปถึงแล้วโทรบอกละกันอ่ะ(ใกล้บ้าน ไปเองดีกว่า) กลัวไปแล้วไม่รู้จะนั่งกะใคร  zad

ก้อนั่งกะคนผมยาวๆ หน้าตาน่ารักๆ ที่แกเคยเห็นแถวๆเจ็ดยอด ดิ อิ อิ อิ  pp11

mcfly

เอาบัตรอาบน้ำแลกกับเมมเหล้าปั่นได้ปล่าวคับ pp11 pp11 pp11

pete99

blink
ยินดีมากคับที่จะได้มีโอกาสไปเยือน ท่านเทพ ทั้งหลาย  lovezพร้อมกับมีที่สิงสถิต ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ.... pongz

mommamman

หกโมงแล้ว ออกเดินทางไปร้านเหล้าปั่นกันนะพี่น้อง pp11

stasis

เด๋วดึก ๆ แว๊บไปนะครับ ^_^

hatorikung

pp9 เที่ยวให้หนุกนะค่ะ ทุกคน ฝากดูแล พี่สาวของสุดสวยด้วยนะค่ะ อย่าให้ดื่มมาก เพื่อนของสุดสวยด้วยนะค่ะ ท่านพี่ทั้งหลาย  pp9

blink ขับรถก็ระวังกันด้วยเน้อเจ้า  jepz  เปนนน ห่วง  เน้อ อิ อิ อิ 

:P เป็นแค่หนึ่งคนแก้เบื่อ เมื่อเค้านึกครึ้มใจ เค้าไม่มีใครก็กอดไปอย่างนั้น ได้ความสัมพันธ์ ไม่เคยได้ใจ   :P

JeT lI

:( ผมขอขุดกระทู้นี้ ขึ้นมาหน่อยนะครับ พอดีอยากสอบถามคณะผู้บริหาร X-seed club หรือจะเรียกว่าปรึกษาก็ได้นะครับ...
เรื่องการลงทุนทำร้านหน่อยนะครับ พอดีผมสนใจจะทำร้านแบบนี้ ที่เมืองแป้ นะครับ เพราะเท่าที่ตระเวนดูแล้ว
ที่แป้ ยังไม่ค่อยมีร้านแบบนี้ ผมเลยอยากขอคำแนะนำ หน่อยนะครับ แต่ไม่รู้จะติดต่อใครดี
 pp หรือว่าต้องไปคุยที่ร้านครับ

blink

JuNeO

:( ผมขอขุดกระทู้นี้ ขึ้นมาหน่อยนะครับ พอดีอยากสอบถามคณะผู้บริหาร X-seed club หรือจะเรียกว่าปรึกษาก็ได้นะครับ...
เรื่องการลงทุนทำร้านหน่อยนะครับ พอดีผมสนใจจะทำร้านแบบนี้ ที่เมืองแป้ นะครับ เพราะเท่าที่ตระเวนดูแล้ว
ที่แป้ ยังไม่ค่อยมีร้านแบบนี้ ผมเลยอยากขอคำแนะนำ หน่อยนะครับ แต่ไม่รู้จะติดต่อใครดี
 pp หรือว่าต้องไปคุยที่ร้านครับ

blink

ธูรกิจเหล้าปั่นนี่ มีระบบเฟรนไชส์ด้วยนะครับท่าน เพียงแต่ท่านต้องมีเวลามาเรียนที่เชียงใหม่ด้วย ใช้เวลาประมาณ 2-3 อาทิตย์เปิดร้านได้เลยครับ

ลงทุนเป็นเมมเบอร์ เค้าเปิดคอร์สสอน ราคา 3000 ได้ซื้อวัตถุดิบราคาถูก และแกรนด์เมม 19000-20000 (ถ้าจำไม่ผิด) จะได้อุปกรณ์+มิกครบทุกอย่าง

ถ้าได้มาเชียงใหม่ แวะเข้ามาคุยกับผมได้นะครับ ผมจะพาไปสมัครเรียน รีบๆทำ รีบๆรวยครับ เปิดก่อนลุยก่อน กำไรดีกว่าเปิดร้านเนตด้วย

ลงทุนต่ำแบบ Low profile but high profit ผมกับท่านดีวีดี ป๋า Chon ก้อเรียนที่เดียวกันครับ สูตรดังจาก กทม.เลยนะ

ส่วนสูตรของท่าน reew zizu เป็นสูตรของโรงแรม ดาราเทวี โรงแรมระดับ 5 ดาวครับ ลองปรึกษาเค้าก่อนก้อได้คับ

JeT lI

ธูรกิจเหล้าปั่นนี่ มีระบบเฟรนไชส์ด้วยนะครับท่าน เพียงแต่ท่านต้องมีเวลามาเรียนที่เชียงใหม่ด้วย ใช้เวลาประมาณ 2-3 อาทิตย์เปิดร้านได้เลยครับ

ลงทุนเป็นเมมเบอร์ เค้าเปิดคอร์สสอน ราคา 3000 ได้ซื้อวัตถุดิบราคาถูก และแกรนด์เมม 19000-20000 (ถ้าจำไม่ผิด) จะได้อุปกรณ์+มิกครบทุกอย่าง

ถ้าได้มาเชียงใหม่ แวะเข้ามาคุยกับผมได้นะครับ ผมจะพาไปสมัครเรียน รีบๆทำ รีบๆรวยครับ เปิดก่อนลุยก่อน กำไรดีกว่าเปิดร้านเนตด้วย

ลงทุนต่ำแบบ Low profile but high profit ผมกับท่านดีวีดี ป๋า Chon ก้อเรียนที่เดียวกันครับ สูตรดังจาก กทม.เลยนะ

ส่วนสูตรของท่าน reew zizu เป็นสูตรของโรงแรม ดาราเทวี โรงแรมระดับ 5 ดาวครับ ลองปรึกษาเค้าก่อนก้อได้คับ

;D ขอบคุณ ท่าน จูน มากเลยครับ  8) ยังไงได้เข้าเจียงใหม่ ผมจะติดต่อไปอีกทีนะครับ....  pongz

kobmoi

blinkอืมมมมมม... ถ้าได้เข้าไปเจียงใหม่ จะไปแวะเน้อ  หมู่เฮา

easylife

สงสัยต้องไปบอกเทพแห่ง BLV บ้างแล้ว ....

acer2518

pp5 ยิ่งฟังดู ยิ่งอยากไปนะเนี้ย ร้านนี้
ถ้าบอกแท็กซี่ จะไปถูกมั๊ยครับ workz

horashio

blink

pp6

อยากเปิดที่ เชียงใหม่เรยอะ แต่... ไม่มีคนดูแล ไว้หา น้องหน้าแฉล้มได้ซักคนไว้เฝ้าร้าน แล้วค่อยคิดการณ์ใหญ่ดีมะ อิอิ

mintada

[/quote]แล้วต้องเรียนนานไหมพี่จูน ใช้เวลากี่วันอ่ะ

dvd6699

ไม่นานครับ แค่ไม่กี่วันก็ทำได้แล้ว  pongz

lim6049

งาน นี้ แต่ละคน จะรวยกันใหย๋เลยนะครับ   อิจฉา pp10

007

แผนที่มีไหมครับไปไม่ถูกครับ pp5

zedan

วันเสาร์นี้มีสายรายงานเรามาว่า จะมีน้องนักศึกษามาคอยบริการเสริฟ น้องๆๆเขาร้อนใส่กางเกงสั้นไม่ใส่กกน.

อยากไปดูบ้างไม่มีเวลาอะ อยู่ไกลครับ ส่งใจไปอุดหนุนแล้วกัน

ได้ดูรูปบรรยากาศงานวันที่อาเซนอลพบแมนยูแล้ว บอกว่าคำเดียวอิจฉาครับ น้องๆๆน่ารักมากเลย

สายรายงานมาว่าน้องๆที่จะมาเป็นนางแบบนิตยสาร cheez ด้วยอีก2เดือนลงแผง ว่างๆๆอย่าลืมไปแจกทุนการศึกษาน้องเขานะครับ lovez

reew

ถ้ามีจริงๆ จะไปนั่งเป็นลูกค้า

mommamman

วันเสาร์นี้มีสายรายงานเรามาว่า จะมีน้องนักศึกษามาคอยบริการเสริฟ น้องๆๆเขาร้อนใส่กางเกงสั้นไม่ใส่กกน.

อยากไปดูบ้างไม่มีเวลาอะ อยู่ไกลครับ ส่งใจไปอุดหนุนแล้วกัน

ได้ดูรูปบรรยากาศงานวันที่อาเซนอลพบแมนยูแล้ว บอกว่าคำเดียวอิจฉาครับ น้องๆๆน่ารักมากเลย

สายรายงานมาว่าน้องๆที่จะมาเป็นนางแบบนิตยสาร cheez ด้วยอีก2เดือนลงแผง ว่างๆๆอย่าลืมไปแจกทุนการศึกษาน้องเขานะครับ lovez

PIM_On_The_Rock

อิอิ

เกิดมาชาดนี้

มะได้ไป X SEED

เสียชาดเกิดน่ะ

รู้ป่าว

อิอิ

zizu

ว่าแต่น้อง pim จะมาร้านวันไหนกันจ๊ะ  จะได้เตรียม menu เด็ดๆ ไว้ให้นะจ๊ะ pp10

mommamman

ไปต่วยคน เน้อ           

zizu

เสาร์ - อาทิตย์นี้ ป๋าอย่าลืมมาเด็ดขาดนะครับ เพราะ นัดเด็กๆ ไว้จิงๆ ครับ pp10

PIM_On_The_Rock

อืมอืมเร็วๆนี้ล่ะมางอาจจะได้ไป

เพราะว่าเห้งพี่เพื่อนบอกว่าจะไปนั่งกินอยู่เหมือนกานอะ

พี่เค้าบอกว่าอยากได้ร้านที่เหล้าถูกๆอะฟรียิ่งดี ^^

แหะๆ

เอาไว้อิ๋มจะพาพี่เค้าไปอะเห้งบอกว่าไปเลี้ยงวันเกิดอะ

อ่านะ

ถ้าอิ๋มพาพวกพี่เค้าไปพิเศษน่ะ อิอิ