-->

ผู้เขียน หัวข้อ: - - - ถามครับถาม เรื่องน้ำหอมครับ - - -  (อ่าน 1170 ครั้ง)

pagedown

• บุคคลทั่วไป
- - - ถามครับถาม เรื่องน้ำหอมครับ - - -
« เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 16:38:17 »

คือว่าน้ำหอมที่ขายตามห้างที่ขวดละหลาย ๆ พัน กะไอที่เขาแบ่งขายเป็นซีซีเนี่ย นอกจากราคากับpackageแล้วอย่างอื่นมันต่างกันมั้ยครับ

เห็นเค้าบอกว่ากลิ่นเหมือนกันเป้ะเลย

ผมว่าจะไปลองแบบที่เขาแบ่งขายเป็นซีซีมาใช้ก่อน ถ้าถูกใจจะไปซื้อแบบที่เป็นยี่ห้อมาเลย

Keijikung

Re: - - - ถามครับถาม เรื่องน้ำหอมครับ - - -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 17:04:47 »

ต่างกันครับ ส่วนใหญ่น้ำหอมตามห้างจะเป็นหัวมันเลย แต่ที่แบ่งขายเขาจะเอามาผสมแอลกอฮอล์เพื่อเพิ่มปริมาณ และเพื่ออีกหลายอย่าง จะเอาไปทำไมหรอครับ ขายหรือใช้เอง

gosty

Re: - - - ถามครับถาม เรื่องน้ำหอมครับ - - -
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 17:07:04 »

ถ้าไม่คิดไรกะมันมากก็เอาถูกๆเหอะครับ
ประหยัดไว้เอาตังลงขวดดีกว่าครับ
 เขิน เขิน เขิน

centhore

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 17:18:43 »

ต่างครับ ต่างอย่างมาก

แบ่งขายเวลาใช้แล้ว ถ้าเหงื่อออกเนี่ย พอมันผสมกันกลิ่นเริ่มเพี้ยนละครับ

alica

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 17:34:34 »

ตามข้างบนเลยครับว่าต่างกันอย่างรุนแรงมากๆ ..แรกฉีดอาจจะไม่ต่างแต่ว่าทิ้งไว้แล้วกลิ่นเพี้ยนมาก ตามอุณหภูมิด้วยครับ

prof.big

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 18:31:08 »

ต่างกันมากๆๆๆ เลยครับช่วงแรกก็ต่างแล้ว พอนานๆไปเริ่มเพี้ยนเลยครับ แต่ขวดหลักพัน ทั้งวันยังมีกลิ่นครับ

popcorn4202

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 18:42:18 »

ต่างกันมากๆๆๆ เลยครับช่วงแรกก็ต่างแล้ว พอนานๆไปเริ่มเพี้ยนเลยครับ แต่ขวดหลักพัน ทั้งวันยังมีกลิ่นครับ
เห็นด้วยครับ ผมเคยงานเข้าเพราะน้ำหอมผู้หญิงนี่แหละ ติดเสื้อคลุมผม พอไปถามเจ้าตัวบอกว่าซื้อมา 4 พัน
มิน่ากลิ่นติดเสื้อผมนานเป็นเดือน
 ghjk

pagedown

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2010, 18:54:49 »

อืม . . .

ผมจะซื้อไปใช้เองน่ะครับ

สงสัยต้องเล่นของห้างซะแแล้วสิเนี่ย

ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นครับ