-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ---ประกาศค่ะประกาศช่วยแสดงว่ายินดีกะเราสองคนด้วยนะค่ะ---  (อ่าน 5966 ครั้ง)

meaw_meow

• บุคคลทั่วไป

กรูจะบร้าตายยยยยยย

เอ่อ ขอยืม มาด้วยอีกคนครับ งานนี้เลยไม่รู้ใครหรอยใคร

ไงก็ยินดีกับทั้งคู่ครับ ........... ไงก็ขอให้รักยืนยาว กว่าอายุรัฐบาลชุดนี้นะครับ  09876 อะ เค้าล้อเล่นนะตัว

noikasu

อย่างแรก...งง...ต่อมา..มันเป็นไปได้อย่างไร...ต่อไป..จริงง่ะ...และต่อๆๆมา..แสดงความยินดีด้วยครับ..กลับมาใหม่..ก็ยังงงๆอยู่อ่า...555555 kjhg

niparatpotter

มีแต่คน สงสัยและ งง กัน จึงขอออกมาพูดว่า   เราก็ PMกันในเว็บอะค่ะ เปนช่วงที่หนูมาใหม่ๆ เราก็เจอกันไปไหนก็ไปด้วยกันบ่อยๆ

มันอาจจะก่อตัวตั้งแต่ตอนนั้นความรู้สึกจากพี่น้องก็เปลี่ยนเปนคนรัก แต่แล้วที่ัรักก็ต้องไปทำงานที่ต่างประเทศ จึงทำให้เราไม่ได้เจอกันเลยตั้งแต่ช่วง มีนา

แต่เราก็ยังคุยกันไม่ว่าจะเปน ทางเอ็มหรือทางใด ก็ตาม ตอนแรกก็ว่าจะไม่ออกมาเปิดตัวกัน แต่ที่ัรัก งอลเรื่องการบ้านเราก็เลยมาตกลงกัน

สิ่งสุดท้ายนี้จึงขอเรียนเชิญพี่ๆทุกคนร่วงฉลองด้วยนะค่ะ  ถ้ายังไม่เข้าใจสิ่งที่หนูเล่า....ไว้รอ ที่รักออกมาพูดดีกว่า    09876

Phate

ชั้นไม่อยากเชื่อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!

มิน่า  ตอนที่ติวการบ้านให้หนูอุ้ม  มีใครก็ไม่รู้ มาขอบคุณ....
ไอ้เราก็นึกในใจ  "ขอบคุณทำไมอะ"

man69

ljhgf ที่มามันเป็นยังงี้นี่เอง

ชั้นไม่อยากเชื่อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!

มิน่า  ตอนที่ติวการบ้านให้หนูอุ้ม  มีใครก็ไม่รู้ มาขอบคุณ....
ไอ้เราก็นึกในใจ  "ขอบคุณทำไมอะ"

ขอโทดนะเรื่องของเรามันเปนไปไม่ได้  เรามันเปนเพียงแค่พี่น้อง  เรื่องคืนนั้นคิดซะว่าฝันไปนะค่ะ อิอิ   kjhg kjhg

ปล.แซวกันเล่นนะค่ะ พี่ๆ

centhore

;khhg

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ขอให้เข้าอกเข้าใจกันนานๆ

งานเลี้ยงขออนุญาตไปแจมด้วยได้ไหมเนี่ย  เขิน

killdeathnote

Phate พาพี่แหกคุกที

ตามที่นัดกันไว้

ส่งเชือกโรยตัวเลยนะ

พี่เตรียมปลดล๊อค กุญแจมือไว้ล่ะ

kjhg

ปล เค้าล้อเล่นนะ ที่ร๊ากกกก    ใครจะกล้า!!!

^
^
ที่รักจ๋า  พี่ตัวม่วงแกล้งเค้าอ่ะ อิอิ  เนี่ยๆนั่งอยู่ข้างๆ ห้าๆๆๆ

ทำงานพักบ้างนะ  กินข้าวด้วยเมื่อวานก็ไม่ได้กินไรแล้วอะ

ไม่ได้เปนห่วงนะ แต่กลัว เจ้าสาวจะเปนแม่หม้าย

manspringer

ขอเอาประโยคฮิตในอดีตมาใช้หน่อย

"เฮ้ออ  จิม งง ?"

Phate

Phate พาพี่แหกคุกที

ตามที่นัดกันไว้

ส่งเชือกโรยตัวเลยนะ

พี่เตรียมปลดล๊อค กุญแจมือไว้ล่ะ

kjhg

ปล เค้าล้อเล่นนะ ที่ร๊ากกกก    ใครจะกล้า!!!

พิมพ์เขียวคุกของพี่ ผมศึกษามาอย่าละเอียดถี่ถ้วนแล้ว    ตามที่นัดไว้ รับรอง แผนนี้สำเร็จ  ผู้คุมไม่ทันรู้ตัวแน่นอนครับ!

oman

ไม่ได้เข้าเวปนานไปเปล่า งง  มากๆ  แต่ยินดีด้วยแล้วกันคับ

sodax

ยินดีแบบงง...ครับท่าน  ;khhg ไงก็ขอให้มีความสุขเน้อ

p_nuin

อะไรว่ะ!โคตร งงเลยตูอ่านการบ้านน้องอ.อยู่ดีๆแต่ก็ขออวยพรขอให้อยู่ด้วยกันจนถือ"ไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร"มีลูกหัวปีท้ายปีเด้อซิบอกให้ piuyty

pagne2204

TKR ไม่มี ผบ นะ

โหวตออก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

dvd6699

ว่าไปนั่น หัวหน้า TKR ยังมีเลย ติดคุกหัวโตเลยตอนนี้  ttu

labk1200

ยินดีด้วยกะคู่บ่าว-สาว

น้องสาวแต่งทีพี่ให้หมูที่ฟาร์มตัว1เมาเอาได้เลยน้อง

ว่าไปนั่น หัวหน้า TKR ยังมีเลย ติดคุกหัวโตเลยตอนนี้  ttu

ใช่ค่ะ  จะออกที่รักอุ้มออกหรอ งั้นถ้าอุ้มไปเป็นกับพี่ตัวม่วงด้วย แล้วพี่คนอื่นๆด้วย พี่จะเอาออกหมดเลยไหม   kjhg kjhg kjhg
ปล.จะโดนว่าไรไหมละเนี่ย    ที่ัรักจ๋าเค้าล้อเล่นนะตะเองถึงตะเองจะโดนแกล้งออกจาก TKRแต่ตะเองอยู๋ในใจเค้าเสมอนะ จุ๊บๆ  /jhtdc

batman

ยินดีดีด้วย แต่ไรรรรรรรว้า เผลอแปปเดียว เดด

zero_1

ยินดีด้วยๆ Happy Happy นะคับ  dsgjsd

ZOIDS

ตกข่าวไปเยอะเลย แฮปปี้ ๆ นะครับ

popcorn4202

พูดไม่ออกคำเดียวครับ zad zad zad

Takezeed

แวะมาดูอ่ะ

roonaldo

เอ่ออ ไม่มีอะไรจะพูดครับ

อึ้งอย่างเดว

แหมคุณ kdn กะคุณ อุ้ม

ยินดีด้วย

Aoddy

อ้า................งง lhgfr
จะบ้าตาย.............................. piuyty
สุดท้ายนี้........แฮบปี้เบิรดเดย์...... zad
สุดยอดเหนือคำบรรยาย.........................อ้า................ ljhgf
จบ hgjhg

a_matthayomchan

กรูจะบร้าตายยยยยยย

เอ่อ ขอยืม มาด้วยอีกคนครับ งานนี้เลยไม่รู้ใครหรอยใคร

ไงก็ยินดีกับทั้งคู่ครับ ........... ไงก็ขอให้รักยืนยาว กว่าอายุรัฐบาลชุดนี้นะครับ  09876 อะ เค้าล้อเล่นนะตัว

ขอยืมด้วยคนครับ อิอิ
ยังไงก็แสดงความยินดีด้วยนะครับผม

;khhg

ขอบคุณทุกคนนะครับ

เดี๋ยวรายละเอียดคืบหน้า พิธรการต่างๆ จะแจ้งอีกทีครับ    เขิน

ช่วงนี้กำลังเข้าคอร์ส ลดน้ำหนักอยู่   ljhgf

เดี๋ยวม่ะหล่อ

55555

roonaldo

;khhg

เดี๋ยวรายละเอียดคืบหน้า พิธรการต่างๆ จะแจ้งอีกทีครับ    เขิน

ช่วงนี้กำลังเข้าคอร์ส ลดน้ำหนักอยู่   ljhgf

55555

บอกไออุ้มด้วยเน้อ

Phate

;khhg

55555

เห็นด้วยอย่างรุนแรง....  เลยทีเดียว ..........     lhgfr

roonaldo

;khhg

55555

เห็นด้วยอย่างรุนแรง....  เลยทีเดียว ..........     lhgfr

กำลังลด   ^^ ช่วงนี้ไม่กินเบียร์แล้ว(กินแต่เหล้า เพียวๆ)  lhgfr

man69

;khhg

55555

กำลังลด   ^^ ช่วงนี้ไม่กินเบียร์แล้ว(กินแต่เหล้า เพียวๆ)  lhgfr
piuyty piuyty piuyty เมาแล้วกินกับเยอะก็อ้วนนะอุ้ม

roonaldo

ลดได้ wot จะมันส์มาก

;khhg

55555

piuyty piuyty piuyty เมาแล้วกินกับเยอะก็อ้วนนะอุ้ม

ช่วงนี้ไปฝึกวิทยายุด มา  โนกับ โนโซดา มีแต่เพียวๆบวกน้ำ   อิอิ  ต้องรีบฝึกก่อนจะติดคุก  kjhg

+1000000000 เลย ตารูนนน

แหม่ๆๆ โดนจายย

555

555

อิอิ   เหนื่อยอีกแล้วงานนี้  ljhgf   

faifai

555

อิอิ   เหนื่อยอีกแล้วงานนี้  ljhgf   

สู้ๆๆๆๆอุ้ม lkkjjh

Phate

555

อิอิ   เหนื่อยอีกแล้วงานนี้  ljhgf  

เป็นกำลังใจเชียร์ข้างสนาม!

555

อิอิ   เหนื่อยอีกแล้วงานนี้  ljhgf  

เป็นกำลังใจเชียร์ข้างสนาม!

แอบคิดไรกะอุ้มปะเนี่ย

Miss u~

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ

^^~