-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแรงช่วยๆกันเทสเวปบิตให้หน่อยครับ  (อ่าน 1333 ครั้ง)

GoodOldCom

• บุคคลทั่วไป

ขอแรงช่วยๆกันเทสเวปบิตให้หน่อยครับ

พอดีว่างจัดไม่มีรัยทำ เลยลองทำเวปบิตขึ้นมาเล่นๆ ดูอ่ะครับ

รบกวนเพื่อนๆไปช่วยกัน ดูด หน่อยงับ ไม่ต้องห่วงเรื่องเรโช

เพราะอยู่ในช่วงทดสอบ พัฒนา แก้สคริปอยู่อ่ะครับ

http://www.pc-torrent.net/index.php

อ้อ มี 18+ ด้วยนะครับ เขิน เขิน

ป.ล. ตะกี๊โพลไปทีแล้ว กระทู้หายไปเฉยๆเลย
หากผิดกฏเวป mod/admin ลบข้อความทิ้งใด้เลยครับ
แต่ช่วย comment ทิ้งไว้หน่อยครับ จะใด้รู้ว่าผิดกฏ
ตรงใหน จะใด้ไม่ทำอีกครับ มะใช่กระทู้หายไปเฉยๆอ่า ljhgf

GoodOldCom

Re: ขอแรงช่วยๆกันเทสเวปบิตให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 01:51:47 »

นานๆมาดันทีงับ เขิน เขิน

9669

Re: ขอแรงช่วยๆกันเทสเวปบิตให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 05:58:28 »

ช่วยเทส

09876

faifai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 09:14:45 »

มาเทสอีกคนคะ uiuo

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 10:38:26 »

เคยพยายมทำทีหนึ่งเหมือนกัน เวปบิตเนี้ย แต่เจ้งไม่เป็นท่า

เคยพยายามทำ Browser Base Games  ด้วย (เขียนถูกเปล่าวหว่า) เจ้งไม่เป็นท่าเหมือนกัน

แล้วทำยังไงอัพโหลดสำเร็จเนี้ย ผม ERORR ตลอด แล้ว Script (หรือโค้ด หรือเค้าเรียกว่าอะไรหว่า  คล้าย ๆ เวลาทำเว็บบอร์ดแล้วจะมี script php สำเร็จรูปมาให้ประมาณนี้) หาซื้อมาหรือว่าเขียนเองครับเนี้ย อยากทราบๆ

GoodOldCom

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 14:04:22 »

อิอิ เรื่องโค๊ต เวป ผมไม่ค่อยรู้ลึกๆ ซักเท่าไหร่หรอกอ่าครับ ส่วนมากดูแลแต่ในส่วนของ Bit-colocation กะ Host อีกนิดหน่อยเองคับ
ในส่วนของตัวเวปเทคเกอร์นี้ เพื่อนที่เป็น เวปโปรแกรมมิ่งดูแลอยู่อ่าครับ
รู้สึกจ่าไปเอาแกนมาจากใหนมะรู้ แต่เป็นภาษารัษเซียหมดเลยมั้ง
แล้วมาแก้ไขต่อเติมเอาอ่าครับ ตอนนี้ก้อยังพัฒนากันไปเรื่อยๆอยู่
อ่าครับ ว่างๆก้อทำกันไปเรื่อยๆอ่าครับ

ผมมีหน้าที่เอาหนัง 18+ ยัดเข้าไปในเวปเป็นหลักอ่า เขิน เขิน

mormor1973

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 14:23:30 »

อ่าไม่มีแรง อ่ะ ดูหนัง 18+ มากไปหน่อย อิอิ

ฺBomu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 15:00:07 »

อิอิ เรื่องโค๊ต เวป ผมไม่ค่อยรู้ลึกๆ ซักเท่าไหร่หรอกอ่าครับ ส่วนมากดูแลแต่ในส่วนของ Bit-colocation กะ Host อีกนิดหน่อยเองคับ
ในส่วนของตัวเวปเทคเกอร์นี้ เพื่อนที่เป็น เวปโปรแกรมมิ่งดูแลอยู่อ่าครับ
รู้สึกจ่าไปเอาแกนมาจากใหนมะรู้ แต่เป็นภาษารัษเซียหมดเลยมั้ง
แล้วมาแก้ไขต่อเติมเอาอ่าครับ ตอนนี้ก้อยังพัฒนากันไปเรื่อยๆอยู่
อ่าครับ ว่างๆก้อทำกันไปเรื่อยๆอ่าครับ

ผมมีหน้าที่เอาหนัง 18+ ยัดเข้าไปในเวปเป็นหลักอ่า เขิน เขิน

ผมว่าท่านรุ้ขนาดนี้ก้อเทพแล้ว

ผมนี่โง่คอมสุดเลย ต้องต่อสู้กับเทคโนโลยีต่อไป 555+  kjhg

golfmanu00

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 10:54:40 »

ทำไมผมโหลดไม่ได้อ่า  ใช้ ยูเทอเรน อ่ะ vbnn

GoodOldCom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 19:11:12 »

ทำไมผมโหลดไม่ได้อ่า  ใช้ ยูเทอเรน อ่ะ vbnn

เด๋วคืนนี้ลองตั้งโหลดหนังไว้ซัก 4-5 เรื่องอ่าครับ เด๋วจะใด้ดูให้ใด้ครับ khjhgg khjhgg

manspringer

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2010, 20:08:39 »

ฮาโหล เทส

sama

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 11:13:01 »

เด๋วลองดู