-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใด เคยไป Fine Thank 2 มาบ้างแล้วครับ ช่วยแชร์ประสบการณ์ทีครับ  (อ่าน 1184 ครั้ง)

Mavaccio

• บุคคลทั่วไป

:Pได้ข่าวว่ามีแบบโนบรา ปิดแค่ไฟหน้าจิงป่าวครับ :(

cmman573

รูปใน ฟอร์เวิร์ดเมลล์ ที่บอกว่าเป็นไฟแต็ง 2 นั้นป๋ามอมท่านบอกว่า ไม่ใช่อ่ะครับ เป็นร้านอยู่ที่ ลำลูกกา

ส่วนรูปที่ถูกส่งต่อๆกันมา ป๋ามอมได้รับตั้งแต่ไฟแต็ง 2 จาเปิดอีกครับ

อีโต้

อันนั้นเป็นโคโยตี้ที่เดินสายมาครับ  เขิน

อาตี๋

รูปใน ฟอร์เวิร์ดเมลล์ ที่บอกว่าเป็นไฟแต็ง 2 นั้นป๋ามอมท่านบอกว่า ไม่ใช่อ่ะครับ เป็นร้านอยู่ที่ ลำลูกกา

ส่วนรูปที่ถูกส่งต่อๆกันมา ป๋ามอมได้รับตั้งแต่ไฟแต็ง 2 จาเปิดอีกครับ
โธ่ มาตอบช้าจังท่านมดใหม่ อุตส่าห์รีบวิ่งไปกดเอทีเอ็ม กะจะคืนนี้เสียหน่อย นึกว่ามีจริง ;D

cmman573

พี่อาตี๋ ก้อซินยูดิ โนบรามีเยอะแยะออก อิๆๆๆ  แต่เวลาเข้าไปในห้องรวมเห้นไม่ค่อยชัดเลยอ่ะ สงสัยวันหลังต้องเอาไฟฉายเข้าไปส่อง

GOWA

พี่อาตี๋ ก้อซินยูดิ โนบรามีเยอะแยะออก อิๆๆๆ  แต่เวลาเข้าไปในห้องรวมเห้นไม่ค่อยชัดเลยอ่ะ สงสัยวันหลังต้องเอาไฟฉายเข้าไปส่อง

เห็นด้วยอย่างแรงครับ
ที่นี่ของดีราคาสมเหตุสมผล

olelemon99

เห็นด้วยอย่างแรงครับ
ที่นี่ของดีราคาสมเหตุสมผล

พกไมไฟฉาย มือถือส่องก็เบิกทางสะดวกแล้ว เอิ๊กๆ  มือถือจอหย่ายๆ  ljhgf