ผู้เขียน หัวข้อ: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...  (อ่าน 2212 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ณ วันหนึ่งฤดูหนาวก่อนปีใหม่ทางร้านได้แจ้งมาว่า น้องแพรวา มาถึงร้านแล้ว ซึ่งผมก็เคยเห็นหลายรอบแต่ก็คลาดกันทุกครั้ง และในวันนี้ผมพร้อมทั้งตังค์และอารมณ์ สุดท้ายผมก็แบกร่างตัวเองฝ่าลมหนาวมาที่ร้านโดยไม่รู้ตัว

แรกเห็นน้องแพรวาผมบอกเลยว่า น่าจะต้องมีซัมติงแน่นอน น้องก็เลยลากผมขึ้นไป ละลายพฤติกรรมกันก่อนที่จะเข้าอาบน้ำกันและกัน เมื่อเข้าห้องน้ำมาผมพบว่า ซัมติงอันนึงก็คือ บั้นท้ายระเบิดดิน ของน้องที่น่าจับด๊อกกี้สไตล์ (ส่วนตัวผมชอบดูบั้นท้าย) ระหว่างอาบไปก็มีหน้าอกเล็กๆพร้อมจุกมาถูไถตามแผ่นหลังผม (น้องบอกมารอบหน้าจะมาพร้อมดูมๆ) ระหว่างนี้ก็มีมือปริศนาล้วงไปที่พวงสวรรค์ของผมอยู่เนืองๆ ขอบอกเลยว่าเป็น b2b ที่เสียวมากๆแทบจะยกมงให้เลยทีเดียว

(ปลากรอบข้างล่างเลยครับ)

ตัดมาที่เตียง น้องบอกว่าน้องไม่นวดนะ ผมก็นึกในใจว่าเวรละสงสัยจะไม่ถูกใจผม แต่เปล่าเลย นี่คือซัมติงที่ผมคิดไว้ น้องนัวเลยครับ เริ่มจากใช้ลิ้นดุนจุกของผมก่อนแล้วลากเลื้อยลงไปที่ท้องน้อยจนถึงพวงสวรรค์ของผม น้องจัดการละเลงที่จุดสองห้อยของผมลากขึ้นไปถึงปลายยอดจนกระทั่ง... น้องเปสดๆครับ (ต่างกรรมต่างวาระ) และนี่คือสิ่งที่เหนือความคาดหมายอย่างที่สุดเลย น้องบอกว่าผมดูสะอาดเลยจัดให้ เมื่อมาถึงขั้นนี้ผมตัดสินใจที่จะสุดซอยกับน้องทันที เริ่มจากสเปสดๆให้หนำใจก่อนแล้วต่อด้วยนับเลขหกเก้าอุ่นเครื่อง จากนั้นก็เริ่มด้วยเบสิคในตำนาน จากนั้นจับน้องตะแคงใช้กรรไกรมหาสนุก ให้มณโฑนั่งแท่นข้างบน สุดท้ายจบด้วยด๊อกกี้สไตล์ จบสกอร์ที่ 1-1 เวลาเดียวกัน แต่มารอบนี้น้ำน้องไหลหลากมากจนเต็มท้องน้อยผม เอาเป็นว่าสกอร์ใหม่อยู่ที่น้องนำผมไป 3-1 เลยละกัน (น้องน้ำเยอะจริงๆ)

สุดท้ายนี้ก็อาบน้ำแต่งตัวลงงานมา ผมขอแลกไลน์กับน้องไว้เผื่อไว้คุยสรวลเสเฮฮาปาร์ตี้แล้วก็จัดแจงค่าเสียหายกันตามที่ตกลงไว้ ถึงแม้ว่าผมจะไม่ได้นัวเองตามการบ้านอันเก่าๆแต่ด้วยฟิลที่น้องนำไปผมก็ฟินทอนเป๋าตุงในแบบที่น้องอยากให้ผมเช่นกัน

ปล. อย่าพลาดเลยคนนี้ น้องแพรวา สปาร์คติดไว ฟิลผัวเมีย แค่ปล่อยให้น้องนำพาท่านไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2017, 12:00:45 โดย etatae333 »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2017, 15:04:12 »

RedSPA @ NakhonSawan

อัตราค่าบริการ

*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *
   ค่าสินสอด คอส B2B  1690/80นาที
*  *  *  *   *   *   *  *  *  *  *  *

เปิดบริการ 10.00 น. ถึง ตีหนึ่ง ทุกวัน!!!

โทร.
094 - 5958447
092 - 7155353

ไลน์ไอดี @redspa (มีแอด@ด้วยนะคะ)

แผนที่การเดินทาง

สามารถใช้ googlemap นำทางมาที่ ร้านได้

https://goo.gl/maps/6aFF4aWfR3q

บรรยาการศร้าน

=====================================
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2017, 05:33:10 โดย redspa »

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
Re: ห้ามพลาด น้องแพรวา งานดีจนต้องขอ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2017, 09:35:37 »

ห้ามพลาดเลยครับสำหรับท่านที่สนใจหรือพลาดกับน้องไป น้องกำลังไปให้ท่านได้รู้จักกับความเสียวที่ถึงใจและใจถึงเร็วๆนี้

ปล. การบ้านที่ผมส่งและปลาที่ผมลงไม่ได้เป็นหน้าม้าหรือเป็นหุ้นส่วนกับทางร้านแต่อย่างใด ต้องการแชร์เพื่อให้ผู้อ่านทุกท่านได้รับประสบการณ์เช่นเดียวกัน