-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งาน Sexy star valentine party 11-02-54 ชมนางแบบ&โคโยตี้!!!  (อ่าน 539 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

สาหวัดดีครับ หลายคนคงแปลกใจว่าทำไมไม่เป็นวันที่ 14  ไม่ต้องแปลกใจไปนะครับถ้าเป็นวันที่ 14 หลายท่านที่มี ผบทบ คงจะไม่สามารถมาร่วมงานได้ แต่ถ้าเป็นศุกร์ที่ 11 สามารถที่จะมาได้ ทางผมก็เลยจัดเป็นวันศุกร์ ที่ 11 นี้  งานนี้ไม่ขออธิบายอะไรมากล่ะกันแต่มีเซอร์ไพร์ และมีทอนอย่างแน่นอน หรือไม่แน่อาจจะมีปิ่นโตเกิดขึ้นก็ได้นะครับ อย่างเพื่อนสมาชิกหลายท่านในเว็บที่มีการบ้านและมีปิ่นโต งานนี้พิเศษเปิดGold Reserve 1-2 ขวดในราคาเพียง 2000 บาท รับสติกเกอร์ติดตัวนางแบบ 5 ดวง ฟรี หรือถ้าบางคนจะสั่งโปรโมชั่นตัวอื่นก็ตามราคาสมาชิกเลยครับผม เราไม่ได้บังคับกันอยู่แล้วสำหรับcmxseedของเรา รีบสำรองโต๊ะกันได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปเลยนะครับ พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงนะครับ  (รบกวน ประชาสัมพันธ์ห้องนี้ซัก 3-4 วัน นะครับ มด) ลืมบอกไปมาก่อน 4 ทุ่มครึ่งเด็กนั่งดริ๊งค์ฟรีนะจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2011, 17:55:13 โดย BenzBangsaen. »