-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 435 ครั้ง)

satan555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 02:14:55 »

อยากสอบถามครับ  ท่านผู้ดูแลเว็บ  เนื่องจากวันนี้เข้ามาแล้วเห็น คะแนน ตัวเองติดลบ  เลยตกกะใจ    eta06  ประกอบกับ งง   eta32    อยากทราบครับว่า คะแนน  +  หรือ  -  ใครให้ได้ครับ  เฉพาะผู้ดูแลหรือเปล่า  แล้ว อยากรู้ด้วย ว่าให้ทำไมครับ  ผมจะได้นำไปปรับปรุงครับ   eta08   ยังไงอยากให้  PM  มาด้วยนะครับ  เวลาให้  -  หรือ  +  จะได้รู้  ว่า ควรทำแบบไหนต่อ  หรือ  ไม่ควรทำแบบไหนครับ    eta08  ขอบคุณล่วงหน้าครับ