-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสรรค์วันเกิดย้อนหลัง ท่าน ดล 4 ธค ขอบคุณที่สร้างเว็ปดีๆให้เราได้อยู่ครับ  (อ่าน 1531 ครั้ง)

boy

• บุคคลทั่วไป

เขาไปใน hi5 อ้าววันเกิดท่าน ดล นี้ เสียดายผ่านแล้ว ไม่เป็นไร  สุขสรรค์วันเกิดครับ  ขอให้ประสบความสำเร็จทุกเรื่องนะครับ  etewt etewt

ท่านครับ jljhl ผมอยากเข้าห้องลับครับ ฮ่าๆๆ  (ขอประจบหน่อย uiuo )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธันวาคม 2008, 04:41:40 โดย boy »

9669

เอ้า

แฮปปี้เบิร์ดเดย์  ทู้  ยู

มีความสุขมากๆนะครับ

gjgj

Sylar

birthday ย้อนหลังครับ มีความสุขมากๆครับ gjgj

sonor

happy birthday ย้อนหลังครับขอให้มีเงินเยอะๆ และมีสุขภาพแข็งแรงมากๆครับ

yothekop

happy birthday ครับ มีความสุขมากๆนะครับ  gjgj gjgj

olelemon99

ดีดี  ขอฮื้อร่ำ ขอฮื้อรวย  gsdgdgs

don

:P  มาตอบกันเต็มไปหมดตั้งหลายหน้า uiuo ผมนี้ปลื้มสุดๆๆ  mbvcพร อันใครที่ให้ให้มา ผม ขอให้กลับไปสู่ท่านเช่นกัน  ewyewy   มีอะไรให้ผมรับใช้ยินดีเสมอครับสำหรับสมาชิก cmxseed ครับ pm มาเลยครับ bvcc

tairoop

happy birthday ครับ ขอให้ได้ sl สวยๆแจ่มๆ มีความสุขความเจริญ ปันใหญ่ปันสูงเด้อออออ

pass07

;khhg  มา HBD ย้อน หลัง ครับ   ขอให้ รวย ๆๆๆๆๆๆ   ยิ่ง ขึ้น ไป นะ ครับ

LeeJK

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ดล 555

chon

โอยยยยยยยยยยยยยยยยย วันเกิดเด็กส่งของ ไม่ยอมบอกว้อย จะเลี้ยง สักเส้น นึง อิอิอิ คนเราน่ะ  dsgtk dsgtk

แฮปปรี้ เบิร์ดเดย์ล่ะกาน เมื่อคืน ประชุม ก็ไม่มีใครบอกเลยน่ะ คนเรา sgsdgas sgsdgas

AZURA3232

แหบ ปี้ เบิ๊ด เด่  ย้อนหลังนะท่าน    kgjf   เจอกันวันไปเชียงรายนะขอรับ   etewt 8)

man69

;khhgขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งครับ  ;kljjขอบพระคุณท่านมากกับน้ำใจที่มีให้เพื่อนสมาชิกครับ

อีโต้

แฮปปรี้เยอะๆครับ  เขิน ย้อนหลังซะงั้น

medsms

HBD ย้อนหลัง 2 วันครับ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ สาวๆล้อมรอบ ไม่ขาดด้วย อิอิ  pongz pongz

นู๋เติ้ล

Re: สุขสรรค์วันเกิดย้อนหลัง ท่าน ดล 4 ธค ขอบค
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2008, 22:29:40 »

มาเบิร์ดเดย์ ย้อนหลังด้วยคนค่ะ

ขอให้พี่ don หล่อ ๆ รวยๆ สาวเยอะๆด้วยนะคะ

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงค่ะ

tuyrtu tuyrtu

ZOIDS

HBD ย้อนหลังครับท่าน Don

ขอให้สมใจปราถนาทุกเรื่องเลยน้า  hgjhg

don

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆครับ :-[ 

Tred

lhgfrผมไม่รู้จริงๆนะคับว่าเป็นวันเกิดป๋าดอลไม่ค่อยได้เข้าเว็บบ่อยต้องขอโทษด้วยนะคับขออวยพรย้อนหลังนะคับ ;khhgสุขสันวันเกิดนะคับขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรงและจะได้แฮป(ปี้)ไปนานๆ(จะได้มีการบ้านเด็ดฟากพวกเรา)sdfขอให้พ้นจากพยันอันตรายเกิดเกิดจาก ผบ.ทบ เป็นต้น kjhgและภัยต่างๆ เช่น HIV หนองใน ซิฟีริส กามโรค ตับแข็ง มะเร็งปอด jhkll อายุมากขึ้นอีกหนึ่งปีแล้วขอให้รวยๆกิจการรุ่งเรื่องและอยู่กับพวกเราสมาคมCMXต่อๆไปและให้คำแนะนำดีๆและข่าวใหม่ๆและเป็นมิ่งขวัญของสมาคมCMXต่อไปนะคับ  สาธุ............ gooddream
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ธันวาคม 2008, 12:29:03 โดย Tred »

Lanna

ย้อนรอย ถอยหลัง BirthDay อีกคนครับ
ไม่ได้เข้าเวปนาน ละ gsdgag

Kim

เอ่ วันเกิด เพื่อนกรู เหรอ นี่ หุหุ ไม่ท้วงกันบ้างเลย

อ่ะทางนี้ก็ ยุ่งแต่งาน อ่ะน่ะ เจอกัน มิตติ้งหมูจุ่ม หล่ะกัน

KIM  ;khhg

mintada

อวยพรย้อนหลังนะครับ
ขอให้ท่านมีความสุขมากๆนะครับ kgjf

acer2518

09876.....ไม่ได้เข้าเวปหลายวัน (แต่เจอกันอยู่นี่หว่า)...เพิ่งรู้....
เอ้า...เฮงๆๆๆ รวยๆๆ นะน้องนะ......

cmman573

ขอให้มีความสุขมากๆๆ(ย้อนหลัง) อิๆๆและมีความสุขต่อไปเรื่อยๆคับ

Tor

มาช้าไป สุขสันต์วันเกิดคร๊าบบบบบ   8)

อาตี๋

โห ได้ไงเนี่ย สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับป๋าdon มีความสุขมากๆนะครับ เย็นๆวันนี้เจอกันครับท่าน

chichiwaka

แอบเนียนเพิ่มกระทู้ ด้วยการอวยพรวันเกิดย้อนหลังนะครับ ขอบคุณสำหรับเว็บที่ผมต้องเข้ามาอ่านแทบทุกวันครับ