ผู้เขียน หัวข้อ: [New] "น้องลูกเจี๊ยบ" ขาวจั๊วะหุ่นเป๊ะ น่าจัดมาก!!ดีลาเด็ดเผ็ชเร่าร้อนเลยจ้าาาา  (อ่าน 1208 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

eta02 Welcome ต้อนรับนางฟ้าฮาเรมคนใหม่ล่าสุด

MU02 “ น้องลูกเจี๊ยบ ”  MU02 สาวสวยหุ่นแซ่บ เดินทางมาไกลจากต่างจังหวัดเพื่อตรงมาเชียงใหม่เลย บอกพีอาร์ตื่นเต้นมากอยากเจอพี่ๆที่นี่ เรื่องงานบอกเลยลีลาจัดเต็มงานนัวงานบิ้วไม่มีตกหล่นแน่นอน อยากให้ได้ลองกันทุกคนค่ะ อิอิ
สูง167 นน.56
สัดส่วน 33-27-36
ผิวขาวเนียน
ไม่มีรอยสัก ไม่ศัล
งานได้ทุกแนวตามใจพี่จ๋า จัดให้ได้หมดค่ะ

khjhgg สนใจน้องลูกเจี๊ยบ อย่าลืมกดเบอร์มาสอบถามคิวได้ที่ 087-1748583
mbvc หรือแอดไอดีไลน์ haremspa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2018, 16:06:35 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

mbvc ขาวมั้ยถามใจดู อิอิ แซ่บบบบค่ะคนนี้ mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

บรรยายกาศแบบนี้ พี่ๆสนใจหาคู่แก้เหงามั้ยคะ รับรองมีแต่ความอบอุ่นและร้อนแรงอบอวลแน่นอนค่ะ

scary มาสิคะ ลูกเจี๊ยบรออยู่น๊าาา
scary