-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บุกเดี่ยวตีเมืองหลวง  (อ่าน 1154 ครั้ง)

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
บุกเดี่ยวตีเมืองหลวง
« เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 14:12:57 »

มีโอกาสได้ไปเยือนเมืองหลวง ดินแดนนนทบุรี เลยสอบถามคนแถวนั้น ได้ความว่ามีถนนเส้นผ่อนคลายย่ายถนนที่เรียกกันติดปากว่า บอนด์สตรีท เลยไม่รอช้านั่งวินมอไซค์ไปด่วนจี๋เลย เหมือนรู้งานพาไปจอดหน้าร้านเลย 555 เลยบอกว่าขอลงห่างๆหน่อย เดี๋ยวผมเดินดูแถวๆนี้ แล้วก็เริ่มเดินสำรวจไปตั้งแต่ร้านแรกจนถถึงสุดท้าย จุดสังเกต ร้านนวดที่นี่มีประมาน 10 ร้านตรงล่างตึก The lake ด้านติดถนน ร้านไม่ใหญ่ แต่ที่สะดุดตาคือ สาวๆแต่ละร้านสวยๆทั้งนั้น เป็นสาวๆด้วย ราคาก็ทั่วไปเริ่มที่ 200/1 ชม. เดินวนสักสองรอบเจอร้านนึงมีนั่งคนเดว ผมสั้น น่ารักดี เลยว่าลองร้านนี้ละกันคนไม่เยอะ น่าจะมีโอกาสลุ้น น้องถามนวดกี่ ชม ดีคะ เลยถามว่ามีอะไรบ้างครับ น้องตอบที่ร้านมีนวดสปาอย่างเดียว ชม ละ 500 บาท  เลยบอกงั้นขอ ชม นึงครับ  ขึ้นไปชั้นบนแบ่งเป็นห้องๆ ดูดี สะอาด หอม น้องบอกห้องน้ำด้านนอกนะ อาบน้ำได้เลย สักพักก็เริ่มการนวด น้องตัวเล็กๆ แต่น้ำหนักมือดีมาก น้องก็ชวนคุยว่ามาจาก นครสวรรค์ เพิ่งมาได้อาทิตย์เดียว พี่สาวชวนมาทำ พอพลิกตัวมาเหตุการณ์ยังปกติ ข่มใจนิ่งไว้ อย่าโชว์หื่นนะ น้องใส่สายเดี่ยว กางเกงสั้นเปรี๊ยะ ผิมสีแทนๆ ปากชมพู น้องนวดไปเฉี่ยวหนอนน้อยตลอดเวลา และมีเขี่ยไข่พร้อม พอลงน้ำมันมาถึงหน้าท้อง หน้าอก น้องเหมือนพยายามปลุกอารมด้วยการสัมผัสเบาๆ เสียวสิครับแบบนี้ หนอนน้อยกลายเป็นงูจงอาง ผงกหัวหงึกๆจะฉกน้องซะให้ได้ น้องแอบมองแล้วยิ้ม 555 ไอ้เราก็รอดูเชิงแอบหลับตามอง สักพักน้องตั้งใจจับเลย ว้าวๆๆๆๆสู้มือนะเนี้ย น้องถามมาว่านวดพิเศษไหมค่ะ เลยลองถามแบบไหนครับ พอดีไม่เคยนวดสปา น้องก็อธิบายว่าใช้มือ ถอดหมด ล้วงจับ ได้หมด ห้ามสอดใส่ ไม่อม  1500 ไม่รวมค่า ชม แต่เรายังนิ่งๆ เพราะราคาแบบนี้ที่บ้านเราได้ระดับสามสบายเลย พอใกล้หมดเวลาน้องถามอีกว่าไงบ้าง จะหมดเวลาแล้ว น้องเลยเสนอโปรเดิมแต่ราคาเบาลงมาอีกพอสมควร เอาวะ ไหนๆก็มาตีเมืองหลวงละ จัดเลยสิครับ เริ่มถอดหมดน้องที่เห็นเมื่อกี้ นมน้องใหญ่มากๆ ตั้งชูชัน หัวจุกสีน้ำตาลไม่เล็กมาก จัดการดูดเลย นมน้องแน่นแข็ง ทีแรกนึกว่าทำมา แต่ไม่ใช่เพราะนมทำจะแข็งเป็นที่ๆเหมือนกระเทย 55 แล้วเลื่อนลงไปที่ข้างล่าง แฉะหมดเลอะลงขาเลย ขนปุยๆน้อยๆ กลีบปิดสวยดี ลังเลทำไงดี น้องก็ไม่ขยับขาออกเลย ตัดสินใจลุกขึ้น แล้วจับน้องขึ้นไปนอน จับอ้าขา ทาสีสิครับ รออะไร หอมดีจัง สาววัย 20 น้ำก็ไหล มือน้องก็จับรูดๆๆๆเป็นจังหวะ ถือว่าทำได้ดี เสียวตลอดลำ เลยถามน้องมีอารมขนาดนี้ไม่อยากฟิตเจอริ่งบ้างเหรอ แล้วทำไงให้หาย น้องบอกมีอามรมตลอดแต่ในนี้ทำไรไม่ได้ ห้ามค้าประเวณี ถ้ามีอารมรอลูกค้ากลับก็ไปเบ็ดในห้องน้ำต่อ ฟังแล้วน่าสงสาร น้องก็บอกถ้าไปที่ห้องลูกค้าก็โดนจัดหนักตลอดแต่ก็เพิ่มเงินให้น้องอีกราคานึง น้องบอกชายหญิงแก้ผ้ากันหมด ยังไงก็มีอารมอยู่แล้ว พูดจบน้องก็ลุกขึ้นมา ขุกเข่าลงจับหนอนน้อยเข้าปากเลย เห้ยยยยยยย นี่มันไม่มีในโปรนี่นา น้องหันมาบอกแลกกัน เมื่อกี้พี่ทำให้แล้ว ตอนนี้น้องทำ จะได้ไม่เสียเปรียบ อิอิ ชอบจังแบบนี้ จนไม่ไหวแล้วดึงออกมาพุงส่นมซะเลย สมอารมหมายละ เดินไปอาบน้ำด้วยกัน สุดคุ้มกับทริปนี้ มีซ้ำแน่นอน ถ้ามีโอกาสไปอีก ถือว่าการตีเมืองครั้งนี้ข้ามประตูชัยไปได้แล้ว เหลือแต่ประหารเจ้าเมือง แต่ก็ถือว่าสำเร็จระดับนึงจากการไม่มีข้อมูลเลย วัดดวงอย่างเดียว ........
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

oppo

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: บุกเดี่ยวตีเมืองหลวง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 14:46:10 »

pongz pongz การบ้านฟินเฟอร์อ่านละแข็งเลย ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ eta08 eta08

jimebboy11

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 16:11:44 »

การบ้านสุดยอดมากๆครับ

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 16:38:56 »

pongz สุดยอดครับ

l2apunzelllll

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 กันยายน 2016, 20:22:11 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ pongz

happy007

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 กันยายน 2016, 22:11:22 »

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

rayrock

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กันยายน 2016, 12:36:09 »

555 ร้านนี้ผมพึ่งไปนวดมานะ แต่พอดี วันนั้นไม่ได้อยากพิเศษกะเลยดักคอน้องไว้ก่อนว่าพี่มานวดร้านนี้เพราะดูท่าทางน้องคงนวดเป็นกว่าเด็กร้านอื่นนะ น้องกะเลยนวดให้จนจบ 555สองชั่วโมง

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 กันยายน 2016, 14:13:30 »

555 ร้านนี้ผมพึ่งไปนวดมานะ แต่พอดี วันนั้นไม่ได้อยากพิเศษกะเลยดักคอน้องไว้ก่อนว่าพี่มานวดร้านนี้เพราะดูท่าทางน้องคงนวดเป็นกว่าเด็กร้านอื่นนะ น้องกะเลยนวดให้จนจบ 555สองชั่วโมง

ว้าววววว ไม่รู้ว่าน้องคนเดียวกันป่าวครับ ผมสั้นๆนะ ( อย่างน้อยก็มีคนยืนยันว่าการบ้านไม่มีนั่งเทียนหลอก 555 ) สัมผัสประสพการได้ที่ บอนด์สตรีท  นนทบุรี    eta04 eta04 eta04

nan01

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กันยายน 2016, 08:44:06 »

ชื่อร้านอาไรครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2016, 08:59:22 »

ชื่อร้านอาไรครับ

ต้องขออภัย ที่จำชื่อร้านไม่ได้ครับ เพราะไปตอนค่ำ จำได้แค่สวยทุกร้าน
แถวนั้นร้านติดๆกันเยอะมาก และเป็นการลุยครั้งแรกในโซนนั้น 555

masagi

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 กันยายน 2016, 22:07:43 »

รบกวนถามท่าน myname โซนที่ท่านไปอยู่แถวไหนครับ พอดีผมไปนนทบุรี ทุกเดือนแถวๆ แคราย ไม่รู้ว่าจะโซนเดียวกันไหมครับ

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 กันยายน 2016, 12:16:02 »

สุดยอดครับ pongz pongz pongz

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 กันยายน 2016, 13:15:19 »

รบกวนถามท่าน myname โซนที่ท่านไปอยู่แถวไหนครับ พอดีผมไปนนทบุรี ทุกเดือนแถวๆ แคราย ไม่รู้ว่าจะโซนเดียวกันไหมครับ

อยู่โซนเมืองทองแจ้งวัฒนะครับ  ถนนติวานนท์-ปากเกร็ด  พอดีผมก็นั่งวินมอไซค์ให้เขาไปส่ง บอกว่าตึก The Lake Condo ชั้นล่างติดถนนเลย มีหลายร้าน ลองไปดูครับ แล้วเอาการบ้านมาส่งด้วยนะครับ พกเงินแสนไป รับรองครบทุกร้านแน่ๆ 55  ;khhg

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 กันยายน 2016, 13:39:49 »

อยากไปมากๆ ttu
สุคุง คนเดิมครับ

อุทัย02

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 กันยายน 2016, 00:44:24 »

สุดติ่ง