-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไปร้านนิสาไทยมาสสาจ ที่สันติธรรมมาแล้วบ้าง  (อ่าน 1197 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านนิสา ที่สันติธรรมเป็นไงบ้างครับ ในเวบไม่มีรูปน้องๆให้ดู ไม่มีรูปห้อง ไม่มีรีวิวใดๆ ไม่กล้าเข้าครับ

Nu-me

• *
Re: ใครไปร้านนิสาไทยมาสสาจ ที่สันติธรรมมาแล้วบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2013, 11:49:00 »

ร้านเล็ก ห้องรวม ไม่มีระดับแน่ๆ ดังที่ทางร้านบอกไว้
(แต่ทำม้าย ทำมายโปรโมทเหมือนให้อยากไปลุ้นก็ไม่รู้)
ส่วนท่านที่ตั้งกระทู้ ผมว่าอยากรู้ก็ต้องลองเข้าดูครับ

nan01

• *
Re: ใครไปร้านนิสาไทยมาสสาจ ที่สันติธรรมมาแล้วบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2013, 12:28:50 »

เห็นด้วยครับ เหมือนปากไม่ตรงกับใจ ยังไงไม่รู้นะครับ
จากภาพแต่ละภาพค่อนข้างสื่อไปในทางกลับกัน

pass07

• + อยู่ในใจเสมอ จากใจเด็กผี +
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2013, 17:13:25 »

อยากทราบเหมือนกัน คัรบ ว่ามาแนวไหน

รูปในกระทู้กับข้อความสู่ไม่ตรงกับที่โพสไว้ เลย อยากทราบรายละเอียด ครับ
Man United The King  Of Europe

We are The Champions never Die

nan01

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2013, 21:13:02 »

ชัดเจนครับ ถ้าเป็นห้องรวม ขอ by ครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 08:12:13 »

.,mn ออกแนวพระยาครุฑ กะกินรี ในม่านเมฆอะป่าว 555 ลุ้นกะตัวโก่

asset

• *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 11:08:14 »

ถ้าเน้นนวด กดจุดกดเส้นมีพี่อยู่คน1 นวดเป็น 40 กว่าๆส่วนหมออื่นเป็นเรียกเข้ามา สส สว ปนกันไปน้องไปไม่เจอนะครับ eta30

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2013, 15:25:47 »

ร้านนี้ ผมว่า เข้าข่าย หลอกให้เชื่อว่ามีระดับ

ร้านนี้ ไม่มีระดับใดๆ เด็กสาวๆ ก็ไม่มี(จากประสบการณ์เจอแต่สูงวัย)

ถ้านวดธรรมดาไปเถอะ

แต่ถ้ามีระดับ มีลุ้น มีดีกว่าที่นี่ครับ

BYE!!!

starblink

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 09:53:56 »

ถ้าแบบนี้ อยู่ยาวยากครับ
แม้กระทั่งร้านสาวน้อย เด็กน่ารัก แต่สถานที่ไม่ดี กลุ่มลูกค้าไม่ชัดเจน
เด็กก็ลำบากใจ ลูกค้าก็ลำบากใจ
แบบนี้ไม่ปรับตัว รอกยากครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 14:52:30 »

รู้อยู่ว่าเราต้องการแบบไต่ระดับ  รูปส่อมากๆ แต่พอไปแล้ว ไปยิงปืนที่อื่นดีกว่า

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2013, 00:09:08 »

เกือบไปแล้วไงดีนะที่เข้ามาอ่านก่อน ljhgf

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2013, 09:27:11 »

คือผมไปมาแล้วจึงนำมาเล่าได้นะครับ ทางร้านมีคนดูแลเป็นป้าคนนึง(ไม่รู้ว่าเจ้าของด้วยมั้ย) แกจะดูเขี้ยวๆหน่อย คอยโปรโมทว่าน้องยังใหม่นะ นวดไม่ค่อยเก่งแต่น่ารักนะ งั้นงี้ โง้น ร้านค่อนข้างเล็กมาก ส่วนที่ใช้นวดมี 2 ส่วน นผบ.ห้องแอร์(รวม) นนม.ออกไปใต้ถุนบ้านด้านหลัง เป็นห้องรวม พัดลมกั้นม่าน
ป้าคนนี้จะเดินไป เดินมา ชวนคนนู้นคนนี้คุย
ความเห็นส่วนตัว ไม่มีอคติกับทางร้านนะครับ ร้านนี้อยากให้เราเข้าไปหาเด็ก แต่ก็ไม่ยอมอย่างแรงที่จะให้มีระดับ ถือว่าไม่แฟร์อย่างมาก เพราะป้าเล่นหลอกล่อตั้งแต่ในเวปแล้ว
ป.ล. วันที่ผมไป มีการดูหมอ โดยหมอดูชาย ส.ว.กะลูกค่ารุ่นใกล้เคียงกัน ที่หน้าฟร้อนท์ด้วย ตอนแรกนึกว่าลุงหมู่นี้มาลุ้น นกป.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤศจิกายน 2013, 09:34:44 โดย Nu-me »

nan01

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2013, 16:53:31 »

piuyty ของคุณมาก ๆ ครับ สำหรับข้อมูลดี ๆ
สำหรับคอแนวเดียวกันครับ จะได้ตัดสินใจได้  pongz