-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอทราย ร้านนวดสุวนัน น่ารักและพูดเพราะ งานดีมากๆ  (อ่าน 1948 ครั้ง)

คาวาอิ11, badboy2288 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านเปิด 10.00โมงเช้าถึง 1ทุ่ม 0979925314
ร้านนวดสุวนันอยู่แถวแยกไฟแดงสะเมิง ถ้ามาทางลาบไก่สะเมิงเลยลาบไก่สะเมิงมาจะเจอเซเว่นเลี้ยวซ้ายเข้าซอยข้างเซเว่นมานิดเดียวร้านจะอยู่ขวามือ ...วันนี้ไปตามหาน้องทราย ยังคงน่ารักและงานดีเสมอ ไปแล้วคิดถึงเสมอ พูดเพราะ นวดดี เอาใจใส่ทุกการบริการ หุ่นอวบ สวย สมส่วน เอวคอด ก้นสวย นอนให้นววดอย่างเพลิน ....นวดน้ำมัน ชั่วโมง 300 ระดับ 1 ใบเทา 1.5 - 2 ใบเทา แต่ สำหรัวผมถือว่าคุ้มมาก ๆ กับหุ่นและความน่ารัก

cdi คันเก่า

• แอบจิต
  • **

eta20 eta20 ระดับ 1 โดนใบเทาเลยหรอครับโหดเกิ๊นนนนนนนน  eta20 eta20

ลาวา

• แอบจิต
  • **

เพิ่มออฟชั่นนี่ราคาเอาเรื่อง  ljhgf

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

eta08. ร้านนี้มีสองห้อง ติดกัน ราคานวด 300 แต่ระดับ 1 ไม่ใช่ 1 ใบเทาครับ ตามมาตรฐาน  แต่ราคาจบ มันเริ่มที่ 1.5-2 k ครับ