ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>>>>การบ้านแพ็คสี่<<<<<<  (อ่าน 13521 ครั้ง)

otto555

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
>>>>>>>การบ้านแพ็คสี่<<<<<<
« เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 03:04:58 »

ภายหลังจากที่ได้ไปเยี่ยมน้องๆบ้านคิมมาหลายครั้งหลายหลายคราก็ไม่ได้ทำการส่งการบ้านแต่อย่างใดเพราะเห็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลายคนส่งมาก็โดนใจเหมือนส่งเองอยู่แล้ว (ขี้เกียจพิมพ์ 555) มีอยู่ครั้งหนึ่ง น้องเค้ก พีอาร์คนสวยที่ตัวผมแอบหลงไหลได้ปลื้มอยู่ เกิดอารมณ์ดีเป็นพิเศษ อยากสมนาคุณตอบแทนลูกค้าประจำขั้นแฟนพันธ์แท้อย่างผม pongz ที่แรกก็ดีใจนึกว่าน้องเค้กจะยอมนวดให้  kjhg  แต่ไม่ใช่ บอกอยากจัดโปรพิเศษ แพ็คสี่ ที่แบบไม่เคยมีมาก่อน เพราะวันนี้น้องๆอารมณ์ดีเป็นพิเศษ ยอดทะลุเป้ากันทุกคน ก่อนที่จะเป็นวันหยุด1วัน(เดาเอาเองว่าวันไหน555) ถ้าผมกล้าน้องๆก็กล้าเพราะไม่มีใครยอมใครอยู่แล้ว  gsdgdgs  ไอ้เราตั้งแต่เกิดมามีใครมาท้าทายได้ซะที่ไหน  ss ไหนๆก็รอบสุดท้ายแล้วก็เลยเกิดศึกปิดประตูตีแมว 4ต่อ1 ประกอบด้วยน้องเมย์(ขนาดเพิ่งนวดเสร็จออกมานะใจสู้จริงๆ) +น้องน้ำผึ้ง +น้องไอติม+น้องมิกกี้  แถมน้องน้องเค้กแกล้งทิ้งทาย ถ้าทำบัญชีเสร็จทันจะตามเข้าไปสมทบ (โอ้วแม่เจ้า.......กูจะรอดไหมเนี่ย ถ้าเป็นจริงตามนั้น) แค่ปิดประตูห้อง แกล้งถอดเสื้อแบบอายๆ ไว้เชิงนิดหน่อยเดี๋ยวจะหาว่าเป็นผู้ชายใจง่าย 555  หันกลับมา  ghjk นึกว่าอยู่ปากช่อง  นี่กูมาฟาร์มโชคชัยตั้งแต่เมื่อไหร่ ทำไมนมมันเรียงกันเป็นตับ ตับ ตับ แบบนี้ว่ะ  น้องๆถอดผ้ากันเสร็จหมดแล้ว ไม่รอช้าน้องเมย์จูงมือบน น้องผึ้งจูงมือล่าง (มือไหน555) เข้าตู้อาบน้ำ  ยัดเข้าไปสามคน แทบจะไม่มีที่ยืน ไม่มีที่ว่างให้ขยับเลย น้องผึ้งเลยต้องใช้วิธีฟอกสบู่แบบ B2B แล้วของน้องผึ้งธรรมดาซะที่ไหน น้องเมย์ก็ประกบด้านหลังมือล้วงทำความสะอาดห้องเครื่อง ผมแทบตายคาตู้อาบน้ำ ต้องอาศัยความอดทนอย่างสูง เด้งเชือก(น่าจะเป็นเด้งนมนะ)เอาตัวรอดออกมาจากตู้อาบน้ำหรรษาอย่างฉิวเฉียด ก่อนจะแพ้แตกตั้งแต่ยกหนึ่ง    ยังไม่สาแกใจ น้องอีกสองคนตรงเข้ามาประกบเอาผ้าเซ็ดตัวรุมเช็ดทั้งข้างหน้าและข้างหลัง (ราวกับเครื่องจักรอาบน้ำเลยนะ) ผมมีหน้าที่ยืนกางแขนอย่างเดียว ระทวยไปหมด จากนั้งน้องๆก็ตกลงแบ่งหน้าที่กัน โดยน้องผึ้งรับผิดชอบข้างบนด้านขวา น้องเมย์รับผิดชอบข้างบนด้านซ้าย น้องไอติมด้านล่างขวา มิกกี้ด้านล่างซ้าย (ผมได้ยินก็นึกในใจแล้วตรงกลางหว่างขากูนี่ใครจะรับผิดชอบว่ะเนี่ย กูงง) เริ่มจากท่านอนคว่ำผมรู้สึกว่าทั่วทั้งตัวด้านหลังได้รับสัมผัสไออุ่น นุ่มนิ่ม แทบจนไม่มีช่องว่างเหลือ     (เดี๋ยวมาต่อ)

+++ต่อนะครับ+++
แปดเต้า  แปดมือ   แปดริมฝีปาก  ลูบไล้วนเวียนไปมาตั้งแต่ หู คอ หลัง เอว ไหล่ ก้น ขา  แยกไม่ออกหรอกครับว่าอะไรเป็นอะไร  ตัวเกร็งอย่าเดียวทำอะไรไม่ได้  แต่พอมีมือนุ่มๆอุ่น ล้วงลูกแบบใต้ดินเข้ามาที่จุดตรงนั้น ตรงที่ยังไม่ได้จัดสรร ความรู้สึกมันพุ่งปรี๊ดจนแทบหยุดไม่ได้  อยากรู้นักว่าเป็นมือของใคร  พอเหล่าน้องๆสาแกใจ ก็จับผมพลิกตัว  ขอบอกว่าจับผมพลิกนะครับ  (เหมือนตูเป็นของเล่นว่ะ555)  ยังไม่ทันได้คิดอะไรต่อ  น้องน้ำผึ้งก็โถมเอาหน้าอกเข้ากดหน้าผมซุกกลางร่องพอดี จากนั้นผมก็ไม่เห็นอะไร ได้ยินแต่เสีย "ของน้องเมย์กินก่อนนะ" แล้วก็เสียวแปล็บไปทั้งตัว  บริเวณขาก้รู้สึกว่าอวัยวะที่มีขนปกคลุมบางๆกำลังถูไปมาโยกคลึงอยู่บนนั้น  ปลายเท้าอีกด้านก็โดนจับไปนวดเฟ้นหน้าอกขนาดมหึมา ถ้าให้เดาคงเป็นน้องมิกกี้แน่นอน  ถ้างั้นจ็อกกี้สาวที่ควบขาข้างขวาของผมคงเป็นใครไม่ได้นอกจากน้องไอติม ไม่ยักรู้ว่าชอบขี่ม้า  น้องน้ำผึ้งค่อยๆมากระซิบที่ข้างหูบอกว่าหนูเสียวมากพี่ช่วยใช้มือให้ด้วย   จะไปเหลือหรอครับนั้น ผมใช้มือซ้ายดันหน้าอกน้องน้ำผึ้งออกจากหน้าผม มือขวาตรงเข้าจุดนั้นของน้อง โยก คลึง ล้วงจนสุดปลายนิ้ว ดึงดันกันอยู่ซักพัก น้องเค้าก็ตัวเกร็งกอดผมไว้แน่น แล้วกระซิบแผ่วๆว่าเรียบร้อยแล้วขอบคุณมากค่ะ ผมยังหอบอยู่หายใจไม่ทัน ตอนน้องผึ้งถอยออกไป น้องเมย์ก็ผละมาจู่โจมด้านบนแทน พร้อมทั้งบอกให้ผมช่วยแบบน้องน้ำผึ้งด้วยไม่งั้นไม่ยอม  พอสิ้นเสียงผมก็คว้าหมับเข้าแบบเต็มๆมือ จนน้องเค้าสะดุ้ง น้องไอติมก็พุ่งขึ้นมาทับที่หน้าขาทั้งสอง จับไอ้นั้นของผมซึ่งตอนนี้ว่างอยู่ ควบม้าอย่างเต็มฝีเท้าโดยมีไอ้นั้นของผมเป็นคันบังคับ  แถมยังจับมือข้างขวาของผมไปกุมหน้าอกน้องไว้แน่น  น้องเมย์ก็ไม่ยอมง่ายๆ ใช้ริมฝีปากขบหน้าอกผมบ้าง  ตอนนี้เริ่มชุนลมุนมากเพราะโควต่้าต่างๆที่จัดสรร เริ่มมั่ว เหล่านางฟ้าทั้งหลายเริ่มขาดระเบียบ อะไรต่ออะไรมันติดขัด มือขยับไปทางไหนก็ติดแต่นม ขาขยับไปทางไหนก็ติดแต่สามเหลี่ยม ปากขยับไปทางไหนก็ติดแต่ปาก  ไม่ไหวแล้วคร๊าาาาาบบบบ    ยังครับ ยังไม่ถึงที่สุด  พอน้องไอติมตัวเกร็งนิดหน่อยแล้วขยับตัวออก  น้องมิกกี้ก็เริ่มใช้ไม้ตายลีลามือเทพ  ไม่ต้องบรรยายเลยละครับท่านผู้ชม เกิดมาก็ไม่เคยพบเคยเจอ เสียวขนาดนี้มาก่อน จริงๆให้ดิ้นตาย ยืนยันว่ามือเทพโครต แล้วจะไปเหลือ ผมยังไม่ทันได้ร้อง ปากน้องเมย์ก็มาประกบปากผม ในช่วงจังหวะที่ทุกสิ่งทุกอย่างมันพรุ่งปรี๊ดออกมา ผมขยับตัวไม่ได้เลย เหลือแค่ลิ้นที่พอขยับได้แต่ก็อยู่ในพื้นที่จำกัด  น้องมิกกี้ดึงสโตรกต่อไปอีกซักพัก ก็ปล่อยมือ น้องเมย์ก็กระซิบต่อที่ข้างๆหู  ถ้ายังไหวพี่จะเบิ้ล น้องๆก็ยังจัดให้ได้นะค่ะ  แต่ผมไม่ไหวยอมแพ้ แพ้จริงๆ ผมแก่แล้ว 555   kjhg ขณะที่ยังนอนพักเคลิ้มๆอยู้กับน้องทั้งสี่ก็แวบคิดขึ้นมาได้ว่า  น้องเค้กละ น้องเค้กมีไหน  โดนหลอกอีกแล้วกรู  หลังจากนั้นน้องๆก็หิ้วปีกผมเข้าไปอาบน้ำ  แต่งตัว ออกมานั่งหมดแรงข้างที่โซฟาด้านนอก  น้องเค้กก็เอาน้ำเย็นมาส่งให้ ( ผมเลยแอบกุ้มมือไปนิดหน่อย ) เพิ่งทำบัญชีเสร็จพอดี ว่าจะตามเข้าไปละ แต่เห็นพี่เสร็จออกมาก่อน ก็เลยเอาน้ำมาให้   น้องเค้กพูดไปยิ้มหวานไป  เสร็จอีกตรู ใจละลายเลย ยกประโยซน์ให้จำเลย จบข่าว  ชำระค่าเสียหาย ช่วยน้องปิดร้าน กลับบ้าน
สำหรับค่าเสียหาย ถ้าใครอยากรู้ ไปสอบถามเอาเอง ขอสงวนสิทธิ  แต่ยืนยัน ประสพการณ์นี้ ที่นี่ที่เดียว ยิ่งกว่าเรื่องจริงผ่านจอ  hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 15:01:25 โดย หนูเค้กค่ะ »

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
Re: >>>>>>>การบ้านแพ็คสี่<<<<<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 08:23:55 »

แพ๊คสามว่าสุดยอดแล้ว ยังมีแพ๊คสี่อีกหรือนี่

จะสุดยอดไปไหนกัน

konsiafan

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: >>>>>>>การบ้านแพ็คสี่<<<<<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 08:35:07 »

pongz โหสุดยอดเลยครับ รีบๆมาต่อนะครับ รออยู่

ไอติมอุ่น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 09:06:23 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
สุดยอดมากครับบบบบบบ
 hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
 ps .มาเกทับกันแบบนี้ ครั้งหน้าหนูต้องล่อทั้งร้านเลยซะละ ฮ่าๆ ๆ ๆ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 10:42:05 »

แค่เห็นหัวข้อก็ อืมมมม......
ps .มาเกทับกันแบบนี้ ครั้งหน้าหนูต้องล่อทั้งร้านเลยซะละ ฮ่าๆ ๆ ๆ

งั้นคราวหน้าคุณ ไอติมอุ่นก็ไปแบบ 2x4 กับคุณ otto555  สิครับ จอรออ่านการบ้านนะครั ;khhg kjhg

อะอ๋า

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 12:28:25 »

โห.....ถึงขนาดหิ้วปีกออกจากห้องเลยเหรอครับ   hgjhg hgjhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:29:49 »

ไม่รู้ ไม่ชี้  kjhg kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:38:46 »

เห็นทีต้องไปลองซะแล้วว่างเมื่อไหร่จัดไป
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

GOWA

• เก้ากระบี่เดียวดาย
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:42:44 »

เกทับกันอยู่ได้ เด๋ววันหลังจะทำแพ็ค 18 ให้ดู  ,mnnb
จอมโจรท่องโดดเดี่ยวราตรี ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ปากเสีย ขี้เมา เอาแต่เด็ก

karn_np

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 19:08:29 »

ที่สุด ของ ที่สุด ครับทั่น แพค 4 ผมไม่เคยแม้แต่จะคิด  ghjk

sama

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 01:32:48 »

อ่า....ตามสบายครับ ผมคงไม่ลอกการบ้านอ่ะ  vbnn vbnn vbnn

Raphael

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 03:51:37 »

เขิน
เกินบรรยายจิงๆท่าน

unkee

• I'm really Virgin!!
  • ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 05:41:40 »

แจ๋วฮะ ghjk

when da night has come ,,_ & the land is dark _,, & the moon is the only light we'll see .

ไอติมอุ่น

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 08:36:21 »

ไม่รู้ ไม่ชี้  kjhg kjhg

ไม่รู้ ไม่ชี้ได้ยังไง  ครั้งหน้าถึงตาเธอแล้วนะจ๊ะ  kjhg kjhg kjhg

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 08:56:16 »

สวดยอด...

sanookman

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 10:03:54 »

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj ยกนิ้วให้เลย เพ่ สวดดดด ยอดดด จริงๆๆๆ

omega

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 11:44:21 »

โห

ความฝันของหลายๆคน

โดนรุมที่เดียว 4คน

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 13:24:14 »

ป๊าดโท๊ะ อิจฉามากท่านตั้ง 4 ต้องลอง pongz

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 13:31:44 »

เขิน แพ๊ค 3 ว่าเด็ดแล้ว เจอแพ็ค 4 นี่อีก  mbvc บะเจ้าาาาาาาาาาา สุดยอดครับ  hgjhg

chucky

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 13:39:16 »

อะไรกันเนียะ หูตาลายอึ้ออึงเลยปะครับท่าน หุยๆๆๆ มึนตึ๊บบบบบบบบบ

neung0427

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 20:54:59 »

ว๊าววว...4-1

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 14:11:01 »

คิดถึงน้องมิกกี้ อย่างแรง ค่า dgd
สุคุง คนเดิมครับ

rookie

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 20:49:15 »

โคตรฮาเร็มมมมม  ฝันของชายทุกคน dgd hgjhg

Esnaider

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 23:20:16 »

คอ ครวด เลยเหรอ?? โห ผมจะเป็นลม

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 21:36:46 »

เป็นผมคงแย่แน่เลย ไม่ไหววววว ljhgf
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 02:14:11 »

ทีเด็ดเลยท่าน

XXX

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 01:45:41 »

สุดยอดมากๆเลยครับ สาวบ้านนี้ใจถึงขนาดนี้จริงๆ ผมขอแพ็ค5 ทำลายสถิติได้ไหมครับ ถ้าโอเคคุณพีอาร์ช่วยพีเอ็มมานัดเวลาด้วยนะครับ   ;kljj

handnew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 11:51:01 »

ยังกะหนัง AV เลย

อยากลองบ้างจัง
 เขิน

alone

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2011, 13:47:12 »

โอย  อิจฉาแหะ zad

tumddd

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 15:21:42 »

เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือท่านเทพไม่มีใคร

sodazuza

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 00:05:09 »

อะไรจะขนาดนั้นนนนน   pongz

Reew

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 19:31:00 »

โคว่

asset

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 20:03:06 »

ljhgf อารายจะปานนั้นอิจฉาโคตรๆ

Avbnnn

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 20:07:16 »

zad
อยากได้แบบนี้บ้างจัง

Barball

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 20:50:26 »

ป๊าดดดดดดดดด แพ็ค 4  hgjhg

ไม่เทพจริงทำไม่ได้นะนี่  pongz

ิbitt

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 13:49:00 »

nears เง้ออ อิจฉา ท่านเทพ จิงๆ คับ

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 14:00:23 »

แหมpack4 แบบนี้จัดหนักน่าดูเลยนะครับเนี่ย

Cheater11

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 20:56:15 »

น่าสนุกครับ แต่ราคาคง.. zad

outdoor

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 23:13:26 »

สวด ยอด มั่กๆ ฮะ
ช่างภาพ อิสระโคด รับงานถ่ายภาพ ทุกประเภท

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 23:57:38 »

อยากโดนรูดบ้างจัง  ;khhg X4
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

noiza

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 22:55:45 »

ฟังแล้วเคลิ้มไปเลยอ่ะครับ

tsunomi

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 23:41:20 »

ยอดคนจริงๆ...กระผม..อย่างมาก 2 คนก็รับไม่ไหวแล้ววววว

korgthai

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2011, 11:58:14 »

ชื่นชมครับ ถ้าเป็นผมสงสัย จะสลบเลยแน่ๆๆ

ต๋องอ่อน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 22:22:42 »

สวดยอดครับท่าน
เจ้าชู้ไม่ใช่นิสัยพี่ ไว้น้องหน้าตาดี ,, น้องจะเข้าใจ

otto555

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011, 12:37:18 »

รอแพ็ค5ยังไม่มีใครจัดหรอ  ผมจะได้ไปจัดแพ็ค6 อิอิ

cantonafc

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2011, 16:22:29 »

โอวื เห็นแล้วอิจฉา แพค 4

iirabitty

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2011, 13:35:37 »

อิอิ
Please click more games gclub choose games holiday palaceplay and join royal1688
and keep sbobet

ClubLove

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 08:27:18 »

จะบ้าตายครับ เห็นภาพทุกช็อต ขนาดยังไม่เคยไปเยี่ยมบ้านนี้เลยนะครับ
ต้องไปให้ได้ ต้องไปให้ได้ ต้องไปให้ได้ vbnn

Jetdo

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 19:18:35 »

สุดตรีนอ่ะ mission4project