ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านงบจำกัดแพ็คคู่  (อ่าน 2112 ครั้ง)

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านงบจำกัดแพ็คคู่
« เมื่อ: 08 สิงหาคม 2011, 20:21:01 »

pongz ไปมาสองรอบแล้วครับสำหรับแพ็คคู่ เพราะเป็นคนชอาวนลดกับอยู่ไกลไปบ่อยๆ ไม่ไหวครั้ gsdgdgsงแรกคู่หูน้องเฟริส์+กุ๊บกิ๊บ ทอนกระจายครับพี่น้องกุ๊บกิ๊บนวดดีน้องเฟริส์ลีลากระจาย
มาหนหลังล่าสุดจับคู่ กุ๊บกิ๊บ+อุ๋งอิ๋ง เด็กใหม่หน้าสวยตาคมยิ่งบอกว่ามาวัรแรกเลยรีบคว้าไว้ก่อนที่จะช้ำโหแม่เจ้าซ่อนรูปสิครับคนนี้มีของดีติดมากะตัวแบบแม่ไม่หวงเลยแน่นและนุ่มมือดีมากเป็นว่าแพ้เด็กใหม่ในเวลาอันสั้นแบบว่าตื่นของใหม่ไปเลยครับสวดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 15:00:33 โดย หนูเค้กค่ะ »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: การบ้านงบจำกัดแพ็คคู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 13:01:43 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดี ๆ นะคะ  ;khhg เป็นลูกค้าที่นารักมากเลยค่า  mbvc

แล้วอย่าลืมแวะมาแพคคู่บ่อย ๆ น๊าาาาาา   uiuo uiuo uiuo

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

ต๋องอ่อน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 21:54:39 »

น่าลองจริงครับ
เจ้าชู้ไม่ใช่นิสัยพี่ ไว้น้องหน้าตาดี ,, น้องจะเข้าใจ

Jetdo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 19:24:55 »

เดือนหน้ากลับบ้านจะไปลอกนะครับ ;khhg