ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึง..น้องฟ้า  (อ่าน 1486 ครั้ง)

sys_cm

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
คิดถึง..น้องฟ้า
« เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2011, 00:39:16 »

เขิน ก็อยากระบายความรู้สึกครับหลังจากที่ไปเที่ยวมา ก็เจอน้องๆหลายคน แต่ผมเลือกน้องฟ้าผอมๆๆ ขาวๆๆ ก็สเปคผม พอได้ขึ้นไปก็ทำพูดคุย ความรู้จักกับน้องเค้า ดูเหมือนน้องเขิน ๆ หรือผมเขินไม่รู้ ในช่วงเวลาที่อยู่กับน้องฟ้า มันทำให้ความรู้สึกผมเหมือนได้พบได้อยู่กับแฟนคนแรก มันเป็นความรู้สึกที่ดีมากๆ .....ประทับใจครับ....อยากฝากบอกน้องเค้กว่าพี่น.คิดถึงน้องฟ้าน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012, 13:40:20 โดย หนูเค้กค่ะ »

karn_np

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: คิดถึง..น้องฟ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2011, 18:09:33 »

มันขนาดนั้นเลยเหรอครับท่าน รบกวนเล่าเพิ่มเติมอีกหน่อยสิครับ  เขิน