ผู้เขียน หัวข้อ: >>>>> น้องใหม่บ้านฮาเร็ม น้องใบเฟริน์ เด็กๆใสๆ ราวกับเป็นแฟนกันสมัยเด็กๆ <<<<<  (อ่าน 12619 ครั้ง)

otto555

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ย้อนอดีตแฟนคนแรกกับน้องใบเฟริน์
หลังจากห่างหายจากการส่งการบ้านไปนานมากๆเพราะไม่ค่อยถนัดเรื่องการพิมพ์เท่าไหร่ (ถนัดใช้มือแบบอื่นมากกว่า) มีโอกาศได้นวดกับน้องใหม่บ้านฮาเร็มโดยการแนะนำของพีอาร์คนสวย บอกว่ามีน้องใหม่หน้าตาใสๆตัวเล็กๆให้ทดลองดู เพื่อจะได้แนะนำสอนงานน้องเค้า เอาเราก็ใจง่ายเป็นทุนเดิมอยู่แล้วโดยเฉพาะเวลาน้องเค้กสั่ง 555  ก็เลยได้เจอ ว่าแล้วก็แนะนำ น้องใบเฟริน์ ให้รู้จักพร้อมจูงมือผมขึ้นไปทำงานอย่างอายๆนิด ความรู้สึกเลยเริ่มเขินๆเหมือนกับไปเป็นเด็กวัยรุ่นเลย  น้องงตัวเล็กมากๆน่ารักจริงๆ ผิวพรรณดี อัธยาศัยก็ดี ชวนคุยไปอาบน้ำกันไป (เหมือนเป็นแฟนกันเลย) ยิ่งปรากฎว่าเป็นแฟนหงษ์แดงด้วยกันอีก  หัวอกเดียวกัน (สักพักคงหัวอกติดกันด้วย ) มือน้องนุ่มมากๆเวลานวดพริ้วสบาย หน้าอกอาจจะไม่ใหญ่มากแต่ก็สมกับตัว เพราะตัวเล็ก เวลาบอดี้ให้ความรู้สึกดี แต่น้องคงยังไม่ค่อยชำนาญ อาจต้องใช้เวลา สักนิด รายละเอียดไม่อยากลงเยอะ เพราะไม่อยากไขในที่แจ้ง 555 แต่ความพยายามความตั้งใจเต็ม100  ที่ต้องชมเป็นพิเศษคือ ลีลาการใช้มือของน้อง เป็นธรรมชาติมากลื่นไหลอย่างไม่มีที่ติ ต่อเนื่องนุ่มนวลจนสุดกลั้นเผลอตัวเผลอใจปล่อยไปตอนไหนไม่ทันระวัง  เสร็จแล้วยังลูบไล้ต่อเนื่องไม่ปล่อยให้อารมณ์ที่ค่อยๆบรรเทาขาดช่วง ผมเผลอใจรักน้องเข้าไปเต็มที่เลย  mbvc ไม่อยากให้คะแนนเพราะไม่ชอบตีความรู้สึกออกมาเป็นขีดวัด แต่อยากให้เพื่อนๆมาลองความรู้สึกแฟนคนแรกสมัยเด็กๆที่หลายคนอาจจะลืมไปแล้ว รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน  ;kljj uiuo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 15:06:56 โดย หนูเค้กค่ะ »

ป้อหลวงต้น

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *

คนที่ 1 มาแล้ว

คนที่สอง มารายงานตัวมั่ง อิอิ

เนื้องาน ตามนั้น  อิอิ

zero111

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าตามไปลอกมั่งจัง  fdgdfdf

tao-hoo

• *

รักเด็ก คิดๆๆ ว่างเมื่อไร จะตามไปลอกการบ้าน

kim031

ต้องไปลองดูว่าจะสู้น้องใบเฟิร์นบ้าน ล.ลิง 3 ตัวได้ไหม jljhl

arle_r

• *

แบบนี้ต้องเข้าชมรมรักเด้กแล้ว dsgjsd

metro868

ต้องดูให้เห็นกะตา

ngpizza

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เดี๋ยวจะไปลองน้องใหม่บ้างล่ะ  mbvc

darkloard99

• **

ใช่คนที่ไปมาคราวก่อน แต่ตอนนั้นรับเฉพาะนวด 799 หรือป่าวครับ

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ
https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ต๋องอ่อน

• แอบจิต
  • **

น่าจะมีปลานะครับ คิๆๆๆ
เจ้าชู้ไม่ใช่นิสัยพี่ ไว้น้องหน้าตาดี ,, น้องจะเข้าใจ

[AsUs]16X

• V.I.P.
  • *

ยินดีที่ได้บริการที่ดีเยี่ยม ต้องหาเวลาไปลองมั่งหละ

otto555

• V.I.P.
  • *

ทางร้านจัดปลามาให้แล้ว สู้ตัวจริงๆเป็นๆไม่ได้ แล้วจะหาโอกาศไปทบทวนความหลังอีกนะค่ะ

kunrenai

• แอบจิต
  • **

วันนี้ไปมาแล้วครับ น้องเขาสุดยอดมาก ๆ ....

cantonafc

อีก 1 เสียงน้องเขาสุดยอดมากๆ รีดซะหมดเลย

packman

• *

ยังไม่ได้เจอน้องใบเฟริ์นเลย...

pass07

• + อยู่ในใจเสมอ จากใจเด็กผี +
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Man United The King  Of Europe

We are The Champions never Die

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

;kljj น่ารักได้ใจครับ