ผู้เขียน หัวข้อ: pack คู่ ไม่เคยเจอ สุโค่ย เลยครับ  (อ่าน 2007 ครั้ง)

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
pack คู่ ไม่เคยเจอ สุโค่ย เลยครับ
« เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011, 02:54:11 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 13:37:15 โดย หนูเค้กค่ะ »

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: pack คู่ ไม่เคยเจอ สุโค่ย เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2011, 03:28:57 »

jljhl วันเสาร์ ผมคิดในใจ ได้เวลากอบโกยความสุขละ

โดยปกติผมเป็นนักบอล เกือบจะอาชีพ แต่เพิ่งโดนเก็บมาสดๆร้อนๆ ทำให้ช่วงนี้หมอสั่งให้หยุดเล่น  uilo

จึงทำให้เกิดความเวิ่นเว้อ ไม่รู้จะทำอะไรดีหลังเลิกงาน มาู้สึกตัวอีกที อยู่หน้าร้านซะแล้ว (โอ้ จิตใต้สำนึกกรู 555)  .,mn

ด้วยความที่เป็นคนตัดสินใจง่ายๆ จึงเดินเข้าไปในร้าน บอกกับตัวเองว่าถ้าเจอน้องๆถ้าไม่พอใจ จะกลับทันที  eta30

เข้าไปปุ๊บ น้ำมาเสิร์ฟ ปั๊บ เอาละเริ่มไขว้เขว่  scary

มาครั้งนี้ก็ยังไม่ได้เจอกับน้องเค้กตามที่เค้า ร่ำลือกัน อยู่ดี  lkkjjh แต่น้องที่มาทำหน้าที่แทนก็น่ารักมิใช่น้อย

คุยไปคุยมาน้องๆก็เดินออกมาให้เลือก ในใจผมคิดว่าอยากลอง น้องเมย์ ใจจะขาดแต่ ดัน คิวทอง รอถึงเช้าก็ไม่ได้คิว ซักที

เลยทำใจ ยังไงซะน้องเค้าก็น่ารักทุกคนอยู่ละ

ตอนแรกเลือกไม่ถูก พอตัดสินใจได้ ก็อยู่บนห้องกับน้องกีตต้าร์ซะละ   eta06

ในตอนแรกๆ ผมก็ยังใหม่อยู่ น้องเค้าก็ยังใหม่อยู่ เลยไม่กล้าจะสบตา จะชวนน้องเค้าคุยซักเท่าไหร่

ไปๆมาๆ น้องเค้าชวนคุยดี พออาบน้ำด้วยกัน เลยทนลูกอ้อนไม่ไหว จัด pack คู่ซะงั้น (สิ้นเดือนนะเนี่ย ตรูทำอะไรลงไป T_T)

วันนั้น ผมก็เลยได้ลลอง pack คู่สมใจ  ^ ^

น้องเค้าเลยเรียกขึ้นมาอีกคนครับเป็นน้อง ฟ้า พูดตรงๆว่าใจเต้นมาก สั่นเลยแหละ

ตอนแรกอาบน้ำก่ะน้องกีตาร์ก่อน เห็นน้องเค้าแล้ว เครียดเลยครับ (จะน่ารักไปไหน) ซักพักน้องฟ้าก็ตามขึ้นมา อาบเสร็จก็เริ่มการนวด ผมนี่รู้สึกผ่อนคลายเป็นอย่างมากเลย นวดได้ครบทุกส่วนจิงๆ เพราะน้องๆเค้าช่วยกันนวด

ตอนกำลังนวดอยู่ น้องเค้าก็คุยกัน เป็นภาษาเมือง ผมยอมรับว่าผมอยู่เชียงใหม่มา 8 ปี ยังฟังไม่ค่อยจะรู่เรื่องเลย - -" เลยไม่ค่อยกล้าชวนน้องๆคุยซักเท่าไหร่  เขิน

นวดไปซักพัก น้องเค้าให้กลับตัวมา เท่านั้นแหละครับ เครียดกว่าเดิม

(กลัวน้องเค้าจะหาว่าเราไม่มีน้ำยา แหมก็เล่นหุ่นดีซะขนาดนี้ที่คิดว่าตัวเองอึด ได้เปลี่ยนีความคิดเลยครับ)

นวดไปนวดมา ถึงจุดยุทธศาสตร์ ขอบอกเลยว่าไม่เคยรู้สึกอย่างนี้มาก่อน เสียวแต๊ๆ

ซักพัก ก็ เสร็จสมอารมณ์หมายครับ กลั้นมากกว่านี้ไม่ไหวจิงๆ   ljhgf  เทคนิคน้องเค้าดีมากๆครับทั้ง 2 คน

ต้องลองนะครับ pack คู่ เด็ดจิงๆ ลงมาชำระค่าเสียหาย ก็ได้เจอกับน้องเค้กสมใจครับ รู้สึกอยากเจอน้องเค้าในห้องตัวต่อตัวบ้างจิงๆ

เลยลองคุยดู  น้องเค้าก็คุยดีมากครับ (ผมชอบคนคุยสนุก) เลยนัดแนะกัน ต้นเดือนเมื่อไหร่จะมาอีกแน่นอน (ติดใจ pack คู่ซะละ T_T)

เด็ดจิงๆครับร้านนี้ comfirm ^ ^ ต้องขอขอบคุณ กองหลังสุดอำมหิตนะครับ ที่ทำให้ผมเจ็บ และต้องพักจนได้มาเจอน้องๆเค้า ขอบคุณจิงๆ  red001

saviola

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: pack คู่ ไม่เคยเจอ สุโค่ย เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 01:05:21 »

ผมลอง pack คู่ แต่ไม่เสร็จอะครับ

ผิดที่ผม เสร็จยากเองครับ wq

ติดค้างน้องฟ้าไว้ 2 รอบละ

ต้องไปต่อให้เสร็จ kjhg

vienna

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 15:09:09 »

อยากลองแพ็คคู่มั่งจังเลย

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 15:33:28 »

ผมก็ไม่เคยเสร็จ ถ้าเป็นระดับธรรมดา อะครับ