ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ฝากไว้ก่อน "น้องเมย์"  (อ่าน 2467 ครั้ง)

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
ส่งการบ้าน ฝากไว้ก่อน "น้องเมย์"
« เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 01:14:02 »

ผมพึ่งเริ่มไปบ้าน harem มาก็เมื่อไม่นานมานี้เอง เมื่อได้ไปครั้งเดียว ก็ถอนตัวไม่ขึ้นครับ  eta04

เพราะอะไรหน่ะเหรอครับ ลองอ่านดูนะครับ  eta32

เริ่มเรื่องกันเลยดีกว่า วันนี้อากาศในเชียงใหม่เริ่มหนาวขึ้นมาหน่อยๆแล้ว ด้วยความที่ผมเป็นหนุ่มโสดไม่ซิง ก็ต้องการหาความอบอุ่น ซักหน่อยหน่ะสิครับ คิดไม่ยากเลยครับว่าจะไปหาได้จากที่ไหน ก็ต้องที่ HAREM นี่แหละครับ  eta32

หลังจากรอคอยอย่างยาวนาน  ก็เป็นทีของผมบ้างที่จะได้ ลองกับดาวประจำร้านนี้  lowwww (โทรจองก่อนเลยกลัวพลาด)

มาถึงร้าน PR คนสวยเจ้าเดิม (จำผมได้ด้วย^ ^) ออกมาตอนรับ น้องเมย์ รอผมอยู่แล้วด้วย เลยขึ้นห้องอย่างไม่รอช้า

เข้าห้องปุ๊บ น้องสั่งถอด ปั๊ป   eta20 ด้วยความตกใจเหลือแค่ผ้าขนหนูแบบไม่รู้สึกตัวเลยครับ   eta30

น้องออกไปเอาของไม่ถึง 2 นาที ก็ตามเข้ามา ผมหันหลบด้วยความประหม่า หันมาอีกที น้องเค้าไม่เหลืออะไรแล้ว  eta04

พอเข้าไปอาบน้ำกัน น้องเมย์ ไม่ทำให้ผิดหวังเลยครับ ชวนคุยสนุก เป็นกันเองมากๆ เหมือนรู้จักกันมาตั้งแต่เด็กๆ 555

อาบน้ำด้วยความสนุกอยู่ดีๆ น้องเค้าพร้อมจะจัดการผมในห้องน้ำ เลยครับ แต่ผมเป็น  Bruce Willis (คนอึด) เลยขอทีเดียวเน้นๆดีกว่ากลัวน้องเค้าจะเหนื่อย 555  eta30

พอมาถึงเตียง น้องนวดหลังให้ดีมากๆครับ ระหว่างนวดก็คุยกันม่วนมาก คอแห้งเลยทีเดียว

ถึงตอนที่ต้องหันหน้ามา ใจละลายครับ สมคำล่ำลือ คงไม่ต้องบรรยายมากนะครับ ไปลองแล้วจะรู้เอง น้องเมย์พยายามสกัดจุดผมหลายครั้งครับ แต่ผมฝึกวิชาเปลี่ยนเส้นเอ็นมา เลยเขื่อนยังไม่แตกง่ายๆ eta30

ลีลาของน้องเค้าดีมากครับ ทำให้ผมรู้สึกดีมากๆ แต่ระหว่างที่ผมโดนน้องเค้าจัดการอยู่นั้น  Bruce Willis อย่างผม ถึงกับต้องท่องสูตรคูณกันเลยทีเดียว (ล้อเล่นนะครับน้องเมย์) และแล้ว น้องเค้าก็ส่งผมสู่ฝั่งฝันจนได้ มีความสุขมากๆครับแบบที่ไม่เคยเจอมาก่อน

อาบน้ำอาบท่าแต่งตัวกันเสร็จเรียบร้อย ลงมาด้านล่างยังไม่อยากกลับบ้าน นั่งคุยกับ PR เค้กต่ออีกหน่อย คนบ้านนี้อัธยาศัยเกินร้อยครับ
น้องเมย์ออกมาเห็นผม เดินมาแซวผมอีก ว่าผมไปแกล้งน้องเค้า 555  eta32

คราวหน้าจะยิ่งกว่านี้ผมจะไปฝึกวิชามาใหม่ เพื่อรับมือกับน้องเมย์ โดยเฉพาะครับ  lowwww

ทอนกระจายจนล้นกระเป๋า สำหรับน้องเมย์ คนนี้ อยากรู้ดียังไงต้องมาลองเองครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 13:33:22 โดย หนูเค้กค่ะ »

J.seeder

• *
Re: ส่งการบ้าน ฝากไว้ก่อน "น้องเมย์"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 01:27:23 »

คราวนี้ลืมปลากรอบ คราวหน้าจะไม่ลืมแล้วครับ  eta08 eta08

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ส่งการบ้าน ฝากไว้ก่อน "น้องเมย์"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 08:24:21 »

roister ลืมได้ไงอ่ะปลากรอบ

;khhg แต่ก็ต้องขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

อาร์ซีเอ

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 08:53:03 »

pongz สวดยอดด คร๊าบบ

tenducm

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 10:49:16 »

ยืนยันอีกเสียงว่าน้องเมย์เค้าเยี่ยมจริงครับ

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 11:27:05 »

คราวหน้า จะขอถ่ายปลากรอบ แบบ pack คู่เลย ถ้าน้องเค้าเต็มใจนะครับ  eta08 eta08

เพราะว่าจะใช้ pack คู่อีกครั้ง  eta03 eta03

mon35

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 11:55:30 »

ต้องไปฝึกวิชามั่งละคับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 12:02:21 »

อ่านการบ้านท่านเทพแล้วชักอยากจะพิสูจน์บ้างแล้วสิ.... eta04 eta04

Bally

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 16:01:06 »

ขอปลากรอบด่วนเลยท่าน......  pongz

RedDragon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 11:42:26 »

ส่งการบ้านกันดีนัก
น้องเมย์ หนีไปเที่ยวลอยกระทงกับแฟนเยย..555 kjhg

J.seeder

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 11:51:42 »

ส่งการบ้านกันดีนัก
น้องเมย์ หนีไปเที่ยวลอยกระทงกับแฟนเยย..555 kjhg

eta07 eta07 eta07