ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายนามนางฟ้าที่มาตอนเย็นแนวนักศึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 3330 ครั้ง)

bigcock

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อับดับแรกต้องบอกก่อนว่าบ้านหลังนี้น้องๆเด็ดจริงๆทั้งเรื่องหุ่นหน้าตาและไฟหน้าที่ขาวและพริ้วกันทุกคนแต่สำหรับคนนกปอย่างกระผมนั้นชอบแนวนักศึกษาพาร์ทไทม์เป็นอย่างยิ่งจึงหวังว่าสำนักของท่านจะอธิบายและแนะนำน้องๆที่น่าสนใจสไตล์พาร์ทไทม์ให้จักเป็นพระคุณยิ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 13:18:48 โดย หนูเค้กค่ะ »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

สำนวนมาซะตอบไม่ถูกเลยค่ะ   ttu  เด็กร้านเราส่วนใหญ่จะเป็นนศ.อ่ะค่ะ

ก็จะมีน้องโมจิ น้องใบเฟิร์น น้องน้ำหวาน น้องบีบี น้องกุ๊บกิ๊บ น้องเปียโน ที่กำลังศึกษาอยู่

รบกวนโทรมาจองหรือสอบถามน้อง ๆ อยู่ร้านได้นะคะ เพราะบางทีน้องอาจติดเรียน  โทรมาสอบถามก่อนได้

ที่เบอร์ 087-1748583 จะได้ข้อมูลที่แน่นอนที่สุดค่ะ  ;khhg ;khhg

ยังไงก็แวะเวียนมาอุดหนุนน้อง ๆ เพื่อเป็นทุนการศึกษาได้นะคะ  mbvc mbvc 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2011, 13:44:12 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

XSize

• ว๊องแมน
  • *

อยากกด บีบี บ้างจัง  hgjhg  hgjhg

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **

น้องกุ๊บ กิ๊บ อ่าเนื้อแน้นแน่น hgjhg

oooh

• แอบหื่น

แล้ว น้องเค้กละ กำลังศึกษา อยู่ป่าว อ่ะ อยากขึ้นกะเค้กจังเลย เขินนนนนน

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

แล้ว น้องเค้กละ กำลังศึกษา อยู่ป่าว อ่ะ อยากขึ้นกะเค้กจังเลย เขินนนนนน
ตอนนี้เค้กกำลังเรียนกศน.ที่วัดแถวนี้อยู่เลยค่ะ พอไหวป่าวคะ    jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ธันวาคม 2011, 15:05:44 โดย หนูเค้กค่ะ »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

gofts2011

• เด็กหัดเสียว
  • **

eta04  จัดหนักเลย

maxchaiyadej

• บุคคลทั่วไป

นักศึกษาของชอบ dgd

flashfly01

• แอบหื่น

ตองเค