ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทดน่ะคับ ขอถามหน่อยเห็น คนเค้าทำกันจัง  (อ่าน 2807 ครั้ง)

pakpoomm

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครับผมชอบเห็นคน ส่งการบ้านก็เลยอยากทราบว่า ส่งการบ้านได้แล้วได้อะไรบางเปล่าคับ จริงๆ ผมและเพื่อนก็ใช่บริการบ้านนี้บ่อยเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ เพราะคิดว่ามันไม่สมควร จึงอยากทราบว่า หากส่งการบ้านแล้ว จะสามารถมีสิทธิพิเศษ ในการใช้บริการต่อไปเปล่าคับ ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2012, 13:19:50 โดย หนูเค้กค่ะ »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ขอโทดน่ะคับ ขอถามหน่อยเห็น คนเค้าทำกันจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 18:47:08 »

ครับผมชอบเห็นคน ส่งการบ้านก็เลยอยากทราบว่า ส่งการบ้านได้แล้วได้อะไรบางเปล่าคับ จริงๆ ผมและเพื่อนก็ใช่บริการบ้านนี้บ่อยเหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ เพราะคิดว่ามันไม่สมควร จึงอยากทราบว่า หากส่งการบ้านแล้ว จะสามารถมีสิทธิพิเศษ ในการใช้บริการต่อไปเปล่าคับ ???
ที่ผ่านมาเราไม่ได้ติดสินบนพี่ ๆ เลยค่ะ การบ้านที่ผ่านมาพี่ ๆ มาใช้บริการแล้วก็ส่งการบ้านให้ ยังไงก็ตองขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ เห็นกระทู้นี้แล้วเลยคิดว่าทางร้านน่าจะมีอะไรตอบแทนกลับไปบ้าง เอางี้ดีกว่าค่ะ ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป พี่ ๆ คนไหนมาใช้บริการแล้วส่งการบ้านให้ นวดครั้งต่อไปลดทันที 100 บาทค่ะ อาจจะไม่มากมาย แต่ก็เต็มใจและขอบคุณสำหรับการบ้านพี่ ๆ ทุกคนเลยนะคะ  ;khhg ;khhg ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

golfcmx

• เด็กทะลึ่ง
Re: ขอโทดน่ะคับ ขอถามหน่อยเห็น คนเค้าทำกันจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 19:06:30 »

อย่างงี้ต่อไปการบ้านเพียบแน่ๆ

Blue Devil

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 มกราคม 2012, 22:59:03 »

เรื่องการส่งการบ้านก็คงต้องระวังกันหน่อย ที่ผ่านมาน้อง ๆ หลายคนต้องได้รับความเดือดร้อนก็เพราะการบ้านนี้แหละ
การเล่าเรื่องก็ไม่รู้จริงแท้ขนาดไหน เพราะอยู่กันในห้องสองคน จะเล่ายังไงก็ได้ บ้างก็เล่าเป็นเหมือน "พระเอก"
ขออะไรน้องให้หมด พอคนที่เคยขึ้นกับน้องคนนี้มาอ่าน ทำไมได้ไม่เหมือนกัน น้องงานเข้าเลย..
   รูปถ่ายก็ต้องระวัง ไม่ว่าจะได้มาจากความเต็มใจของน้อง ๆ หรือแอบถ่ายน้อง ๆ มา เวลาส่งการบ้านมีคนเห็นเยอะ
เมื่อไหร่มีคนที่รู้จัก เช่น ญาติพี่น้อง แฟน เห็นขึ้นมา เห็นแว้บเดียวก็จำได้ อันนี้ก็งานเข้า คร้าบ..
   ที่สำคัญหากมีการกลั่นแกล้งกัน ใคร ๆ จะมารับผิดชอบ ช่วยเหลือน้อง..ลองพิจารณาดู คร้าบ..การส่งการบ้านก็น่าจะเป็น
เล่าว่าประทับใจน้องคนไหน แค่นี้ก็น่าจะพอ น้อง ๆ ก็ไม่ต้องเดือนร้อน คร้าบ..

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2012, 00:40:16 »

เรื่องการส่งการบ้านก็คงต้องระวังกันหน่อย ที่ผ่านมาน้อง ๆ หลายคนต้องได้รับความเดือดร้อนก็เพราะการบ้านนี้แหละ
การเล่าเรื่องก็ไม่รู้จริงแท้ขนาดไหน เพราะอยู่กันในห้องสองคน จะเล่ายังไงก็ได้ บ้างก็เล่าเป็นเหมือน "พระเอก"
ขออะไรน้องให้หมด พอคนที่เคยขึ้นกับน้องคนนี้มาอ่าน ทำไมได้ไม่เหมือนกัน น้องงานเข้าเลย..
   รูปถ่ายก็ต้องระวัง ไม่ว่าจะได้มาจากความเต็มใจของน้อง ๆ หรือแอบถ่ายน้อง ๆ มา เวลาส่งการบ้านมีคนเห็นเยอะ
เมื่อไหร่มีคนที่รู้จัก เช่น ญาติพี่น้อง แฟน เห็นขึ้นมา เห็นแว้บเดียวก็จำได้ อันนี้ก็งานเข้า คร้าบ..
   ที่สำคัญหากมีการกลั่นแกล้งกัน ใคร ๆ จะมารับผิดชอบ ช่วยเหลือน้อง..ลองพิจารณาดู คร้าบ..การส่งการบ้านก็น่าจะเป็น
เล่าว่าประทับใจน้องคนไหน แค่นี้ก็น่าจะพอ น้อง ๆ ก็ไม่ต้องเดือนร้อน คร้าบ..

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยค่า ขอบคุณที่ช่วยชี้แจงเสนอแนะน๊าค๊า   ;khhg ;khhg ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 08:47:57 »

การส่งการบ้านในความคิดผมคิดว่ามันก็เหมือนดาบสองคมคับมีทั้งดีและไม่ดีคับ
แล้วแต่ว่าใครจะเอาส่วนไหนไปใช้คับ...สำหรับผมใช้มันทั้งสองคมนั้นหละคับ kjhg

goodboy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 11:13:07 »

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

northern_brute

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 15:20:30 »

แล้วใครจะกล้าแสดงตนว่าเป็นฅนส่งการบ้านครับ เป็นผม ผมไม่กล้านะ อายเค้า ;khhg

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 18:15:57 »

แล้วใครจะกล้าแสดงตนว่าเป็นฅนส่งการบ้านครับ เป็นผม ผมไม่กล้านะ อายเค้า ;khhg
แจ้งที่พีอาร์ของร้านค่ะ แอบซุบซิบก็ได้ค่ะ ไม่มีใครรู้หรอก เรารู้กันอยู่สองคน เนาะ เนาะ  mbvc mbvc

teerapong_123

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 18:22:38 »

กลัวเจอพระเอกครับ  ljhgf

chokoonclub

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 18:45:59 »

กลัวเจอพระเอกครับ  ljhgf
กลัวเหมือนกันครับ