ผู้เขียน หัวข้อ: รัก " โมจิ " คนนี้ 24 ชั่วโมง..  (อ่าน 5714 ครั้ง)

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รัก " โมจิ " คนนี้ 24 ชั่วโมง..
« เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 20:46:19 »

pongz
วันนี้ บังเอิญให้มีธุระผ่านบ้านฮาเร็มตอนบ่ายๆ
ด้วยความคิดถึงน้องเค้ก
เลยเลี้ยวรถเข้าไป ว่าจะขอดูหน้าน้องเค้ก ให้หายคิดถึงซักนิด  mbvc

เปิดประตูเข้าไป ต๊กกะใจมาก เพราะคนที่นั่งอยู่ที่โต๊ะ
ไม่ใช่ลูกปัด ไม่ใช่น้องเค้ก แล้วก้อไม่ใช่น้องๆ ที่คุ้นเคยกันมาก่อน
เริ่มงงนิดๆ เนื่องจากหมู่นี้ มาบ้านนี้บ่อยมว๊ากกกกกก
เห็นหน้าน้องเกือบครบทุกคนแล้วด้วยซ้ำ

แต่.....  fdgdfdf

ยังไม่เคยเห็นหน้าน้องคนนี้เลย ตอนแรกคิดว่าเป็นพีอาร์คนใหม่
น้องหน้าตาน่ารักมากกกกก แต่หน้าตาค่อนข้างจะดุๆ ซักนิด
ออกแนวคุณหนูอารมณ์ร้าย...
คิดอยู่ในใจว่า ใครเอาพีอาร์หน้าตาดุๆ มารับลูกค้าเนี่ย  eta32

บังเอิญ น้องเนมเดินออกมาพอดี ทักทายกันเล็กน้อย
น้องเนมท่าจะเห็นแววตาหื่นที่มองน้อง เลยแนะนำน้องให้รู้จัก

โมจิ ... คือชื่อคุณหนูอารมณ์ร้ายคนนี้
แต่...ยัง ยังไม่หมด พอส่งยิ้มให้น้องโมจิ
น้องโมจิยิ้มรับกลับมา ใจแทบจะละลาย  eta04

คุณหนูอารมณ์ร้าย ต้องเจอกับเจ้าชายเย็นชา  kjhg

ไม่ต้องคิด ไม่ต้องถามหาใคร ถามแค่ว่า น้องโมจิ ทำงานรึเปล่า
นาทีนี้ลืมน้องเค้กไปเลย ว่าหายไปอยู่ที่ไหน
พี่ไม่มีเวลา ไม่ได้ตั้งใจมานวด
แต่... ถ้าปล่อยให้ผ่านไป
เสียเชิงชายหมดกัน น้องหน้าตาน่ารัก น่ากอดขนาดนี้
งานเอาไว้ก่อน เด่วค่อยว่ากันใหม่

เดินตามน้องขึ้นไปบนห้อง
เข้าไปถึงในห้อง ยังไม่ทันพูดจาทักทาย
น้องคว้าผ้าเช็ดตัว แล้วก้อแก้ผ้าตัวเองเลย
โอ้ววววววว  eta04

คุณหนูเมื่อกี้ เข้าห้องก้อบุกเลยเหรอ  dgd
นึกในใจ ว่าวันนี้ เจอของดี แบบไม่ต้องลุ้นเลย
เพื่อไม่ให้เสียเปรียบ ผมก้อรีบถอดของผมออกทันที
เสร็จปุ๊บ น้องจูงมือเข้าห้องอาบน้ำเลย

ลีลาการอาบน้ำของน้อง ไม่อยากจะบอก
เข้าไปถึง น้องก้อประกบด้านหลัง เอาหน้าอกมานวดให้ก่อนเลย
เฮ้ออออออ... แนวนี้ ไฟต์ติ้งแน่ๆ เหนื่อยละตรู  ljhgf
ยังไม่พอ ยังมีการเอาสาหร่ายมาถูต้นขาหลังอีก
แถมสอดขาข้างนึง เข้ามากลางหว่างขาเราอีก
อืมมมม....

พยายามสงบ สยบการเคลื่อนไหว  .,mn
แต่น้องอาบน้ำได้สบายตัวมาก เสียวไปทุกการเคลื่อนไหว
ลีลาการอาบน้ำ ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ

พอน้องอาบให้เสร็จ ก้อรีบออกมานอนรอที่เตียงก่อน
ขืนอยู่นาน เจอน๊อคยกแรกแน่ตรู

งานนวด นวดได้สบายตัวเลย
บอดี้ด้านหลัง ไม่ต้องห่วง ขนาดอาบน้ำยังขนาดนั้น
นมนวดด้านบน สาหร่ายถูอยู่ด้านล่าง
(ลืมบอก ว่าหน้าอกน้องนุ่มมาก แน่นไปทั้งสองเต้า)
รอแค่ให้น้องบอกว่าหันหน้ามาเท่านั้นแหละ
เพราะทุกสิ่งทุกอย่างในตัว มันเกร็งไปหมดแล้ว

สิ้นเสียงน้องบอกให้หันหน้ามา
เราก้อคิดว่า เราจะจู่โจมได้ทันที
คิดผิดครับพี่น้องครับ
เจอน้องโถมตัวลงมา ใช้ลิ้นน้องจู่โจมมาก่อนเลย
ไม่คิด ไม่ฝัน ว่าน้องจะไฟต์ติ้งขนาดนี้
ดูออกจะคุณหนู (หรือว่าจริงอย่างที่เค้าบอกกัน ว่าคุณหนู มักจะหื่นแบบเก็บกด)

ต้องบอกว่า ผมไม่ทันได้ขยับตัว หรือทำอะไรเลย
น้องเล่นจู่โจม ทั้งบน ทั้งล่าง ไม่ได้ให้ตั้งตัวเลย
ยังไม่พอ หลังจากจู่โจมได้ซักพัก
น้องโดดขึ้นมาคร่อมบนตัวผม
ใช่ครับ พี่น้องครับ WOT  eta04
แล้วก้อขยับตัวตามจังหวะ
เอากระบี่ซ่อนไว้ด้านหน้าบ้าง หลังบ้าง
พร้อมเสียงซี๊ดตาม โอ้ววววว...
จนในที่สุด ผมต้องผลักน้อง (เบาๆ)
ลงมาอยู่ด้านล่างบ้าง
ไม่งั้น แพ้แตกยกแรกชัวร์  ljhgf

พอมีโอกาศอยู่ด้านบน คราวนี้ ก้อเป็นทีของผม
หน้าอกน้องเต็มไม้เต็มมือ นุ่ม มือ นุ่ม ลิ้น เป็นที่สุด
ดูดก้อมันส์ คลึงก้อสนุก
ดูน้องก้อมีอารมณ์ร่วมอย่างมาก
(หัวน้องกระแทกหัวเตียงไปสองที)
ให้เดาเอาเอง ว่าน้องขยับหนีอะไร  ttu
ขอโทษนะจ๊ะ พี่ไม่ได้ตั้งใจ แต่เบาๆ เองนะ คงไม่เจ็บนะจ๊ะ  ;khhg

ให้น้องกลับตัวบ้าง พี่จะได้นวดให้
พอน้องกลับตัวเท่านั้น
เห็นชัดๆ บั้นท้ายน้องโมจิ  eta04
กลมกลึง แน่นไปทั้งสองข้าง
บั้นท้ายแบบนี้ น่าด๊อกกี้ เป็นที่สุดดดด
เห็นแล้ว เลือดกำเดาจะไหล 55555

นุ่ม แน่น ... รู้กันไปแล้ว
ส่วนหนึบ คงต้องไปพิสูจน์กันเองนะครับพี่น้องครับ  kjhg
บอกได้แค่ 3 คำจริงๆ นุ่ม แน่น หนึบ

ผมเกรงว่ามันจะยาวเกินไป
ไม่อยากให้รายละเอียดไปมากกว่านี้
แต่บอกได้อย่างเดียว ว่าหลังจากกลับมาแล้ว สลบไปเลยละกัน
น้องดูดพลังไปหมดเลยทีเดียว  scary

ผมชอบหน้าตาน้องโมจิมว๊ากกกกกกกก
จนลืมน้องเค้กไปชั่วขณะเลยทีเดียว
งานนวด เกินร้อย
งานนัว เกินล้าน
อารมณ์ร่วม ไร้คำบรรยาย

ตามใจสุดๆ น้องบอกผมว่า

"ท่าไหนก้อได้ค่ะพี่ ที่จะทำให้พี่มีความสุข"  dgd

พีน้องครับ ถ้าน้องพูดแบบนี้ พี่น้องว่ายังจะมีหล่นอีกเหรอ
ทอนยิ่งกว่าทอน
เด็กคนนี้ นัวได้มันส์ตลอด 90 นาที
นี่ถ้ามีเวลา จะขอต่อเวลาอีก 90 นาทีด้วยซ้ำ  hgjhg

ไม่ต้องเชื่อผม ไปดูให้เห็นกับตาตัวเอง
ไปแล้ว อย่าให้น้องยิ้มให้นะ
เพราะถ้าน้องยิ้มให้เมื่อไหร่
คุณจะหลงน้องจนถอนตัวไม่ขึ้น

คืนนี้ ฝันถึงโมจิ ทั้งคืนแน่เลย
รักนะ โมจิ จุ๊บจุ๊บ  mbvc

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2012, 00:35:49 โดย damm »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: โมจิ....นุ่ม แน่น หนึบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 20:57:14 »

kjhg เสียดายท่าน Damm ที่ผมไวไปหน่อย ไม่ทันเห็นน้องโมจิ
พอดีวันนี้ผมนัดสอนงานน้องอาย ที่ขี้อายจิงๆ อยู่ข้างห้องท่าน
มิน่าเสียงดังจิงๆ สงสัยนัวมันส์ละสิท่า ขึ้นที่หลังเค้าแต่มาส่งการ
ก่อนเค้าแสดงว่าเก็บไว้ในใจคนเดียวไม่ได้ มันต้องกลั่นออกมาเป็น
คำพูดให้ได้ละ่สิท่า  mbvc เด่วดึกๆจะส่งผลการสอนงานก็น้องอายมั่ง
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 21:58:55 »

pongz
วันนี้ บังเอิญให้มีธุระผ่านบ้านฮาเร็มตอนบ่ายๆ
ด้วยความคิดถึงน้องเค้ก
เลยเลี้ยวรถเข้าไป ว่าจะขอดูหน้าน้องเค้ก ให้หายคิดถึงซักนิด  mbvc

เปิดประตูเข้าไป ต๊กกะใจมาก เพราะคนที่นั่งอยู่ที่โต๊ะ
ไม่ใช่ลูกปัด ไม่ใช่น้องเค้ก แล้วก้อไม่ใช่น้องๆ ที่คุ้นเคยกันมาก่อน
เริ่มงงนิดๆ เนื่องจากหมู่นี้ มาบ้านนี้บ่อยมว๊ากกกกกก
เห็นหน้าน้องเกือบครบทุกคนแล้วด้วยซ้ำ

แต่.....  fdgdfdf

ยังไม่เคยเห็นหน้าน้องคนนี้เลย ตอนแรกคิดว่าเป็นพีอาร์คนใหม่
น้องหน้าตาน่ารักมากกกกก แต่หน้าตาค่อนข้างจะดุๆ ซักนิด
ออกแนวคุณหนูอารมณ์ร้าย...
คิดอยู่ในใจว่า ใครเอาพีอาร์หน้าตาดุๆ มารับลูกค้าเนี่ย  eta32

บังเอิญ น้องเนมเดินออกมาพอดี ทักทายกันเล็กน้อย
น้องเนมท่าจะเห็นแววตาหื่นที่มองน้อง เลยแนะนำน้องให้รู้จัก

โมจิ ... คือชื่อคุณหนูอารมณ์ร้ายคนนี้
แต่...ยัง ยังไม่หมด พอส่งยิ้มให้น้องโมจิ
น้องโมจิยิ้มรับกลับมา ใจแทบจะละลาย  eta04

คุณหนูอารมณ์ร้าย ต้องเจอกับเจ้าชายเย็นชา  kjhg

ไม่ต้องคิด ไม่ต้องถามหาใคร ถามแค่ว่า น้องโมจิ ทำงานรึเปล่า
นาทีนี้ลืมน้องเค้กไปเลย ว่าหายไปอยู่ที่ไหน
พี่ไม่มีเวลา ไม่ได้ตั้งใจมานวด
แต่... ถ้าปล่อยให้ผ่านไป
เสียเชิงชายหมดกัน น้องหน้าตาน่ารัก น่ากอดขนาดนี้
งานเอาไว้ก่อน เด่วค่อยว่ากันใหม่

เดินตามน้องขึ้นไปบนห้อง
เข้าไปถึงในห้อง ยังไม่ทันพูดจาทักทาย
น้องคว้าผ้าเช็ดตัว แล้วก้อแก้ผ้าตัวเองเลย
โอ้ววววววว  eta04

คุณหนูเมื่อกี้ เข้าห้องก้อบุกเลยเหรอ  dgd
นึกในใจ ว่าวันนี้ เจอของดี แบบไม่ต้องลุ้นเลย
เพื่อไม่ให้เสียเปรียบ ผมก้อรีบถอดของผมออกทันที
เสร็จปุ๊บ น้องจูงมือเข้าห้องอาบน้ำเลย

ลีลาการอาบน้ำของน้อง ไม่อยากจะบอก
เข้าไปถึง น้องก้อประกบด้านหลัง เอาหน้าอกมานวดให้ก่อนเลย
เฮ้ออออออ... แนวนี้ ไฟต์ติ้งแน่ๆ เหนื่อยละตรู  ljhgf
ยังไม่พอ ยังมีการเอาสาหร่ายมาถูต้นขาหลังอีก
แถมสอดขาข้างนึง เข้ามากลางหว่างขาเราอีก
อืมมมม....

พยายามสงบ สยบการเคลื่อนไหว  .,mn
แต่น้องอาบน้ำได้สบายตัวมาก เสียวไปทุกการเคลื่อนไหว
ลีลาการอาบน้ำ ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ

พอน้องอาบให้เสร็จ ก้อรีบออกมานอนรอที่เตียงก่อน
ขืนอยู่นาน เจอน๊อคยกแรกแน่ตรู

งานนวด นวดได้สบายตัวเลย
บอดี้ด้านหลัง ไม่ต้องห่วง ขนาดอาบน้ำยังขนาดนั้น
นมนวดด้านบน สาหร่ายถูอยู่ด้านล่าง
(ลืมบอก ว่าหน้าอกน้องนุ่มมาก แน่นไปทั้งสองเต้า)
รอแค่ให้น้องบอกว่าหันหน้ามาเท่านั้นแหละ
เพราะทุกสิ่งทุกอย่างในตัว มันเกร็งไปหมดแล้ว

สิ้นเสียงน้องบอกให้หันหน้ามา
เราก้อคิดว่า เราจะจู่โจมได้ทันที
คิดผิดครับพี่น้องครับ
เจอน้องโถมตัวลงมา ใช้ลิ้นน้องจู่โจมมาก่อนเลย
ไม่คิด ไม่ฝัน ว่าน้องจะไฟต์ติ้งขนาดนี้
ดูออกจะคุณหนู (หรือว่าจริงอย่างที่เค้าบอกกัน ว่าคุณหนู มักจะหื่นแบบเก็บกด)

ต้องบอกว่า ผมไม่ทันได้ขยับตัว หรือทำอะไรเลย
น้องเล่นจู่โจม ทั้งบน ทั้งล่าง ไม่ได้ให้ตั้งตัวเลย
จนในที่สุด ผมต้องผลักน้อง (เบาๆ)
ลงมาอยู่ด้านล่างบ้าง
ไม่งั้น แพ้น๊อคชัวร์  ljhgf

พอมีโอกาศอยู่ด้านบน คราวนี้ ก้อเป็นทีของผม
หน้าอกน้องเต็มไม้เต็มมือ นุ่ม แล้วก้อแน่นจริงๆ
ดูดก้อมันส์ คลึงก้อสนุก
ดูน้องก้อมีอารมณ์ร่วมอย่างมาก
(หัวน้องกระแทกหัวเตียงไปสองที)
ให้เดาเอาเอง ว่าน้องขยับหนีอะไร  ttu

ขอโทษนะจ๊ะ พี่ไม่ได้ตั้งใจ แต่เบาๆ เองนะ คงไม่เจ็บนะจ๊ะ  ;khhg

นุ่ม แน่น ... รู้กันไปแล้ว
ส่วนหนึบ คงต้องไปพิสูจน์กันเองนะครับพี่น้องครับ  kjhg
บอกได้แค่ 3 คำจริงๆ นุ่ม แน่น หนึบ

ผมเกรงว่ามันจะยาวเกินไป
ไม่อยากให้รายละเอียดไปมากกว่านี้
แต่บอกได้อย่างเดียว ว่าหลังจากกลับมาแล้ว สลบไปเลยละกัน
น้องดูดพลังไปหมดเลยทีเดียว  scary

ผมชอบหน้าตาน้องโมจิมว๊ากกกกกกกก
จนลืมน้องเค้กไปชั่วขณะเลยทีเดียว
งานนวด เกินร้อย
งานนัว เกินล้าน
อารมณ์ร่วม ไร้คำบรรยาย  dgd
เด็กคนนี้ นัวได้มันส์ตลอด 90 นาที
นี่ถ้ามีเวลา จะขอต่อเวลาอีก 90 นาทีด้วยซ้ำ

ไม่ต้องเชื่อผม ไปดูให้เห็นกับตาตัวเอง
ไปแล้ว อย่าให้น้องยิ้มให้นะ
เพราะถ้าน้องยิ้มให้เมื่อไหร่
คุณจะหลงน้องจนถอนตัวไม่ขึ้น

คืนนี้ ฝันถึงโมจิ ทั้งคืนแน่เลย
รักนะ โมจิ จุ๊บจุ๊บ  mbvc

hgjhg เจ้าชู้นะเนี่ยๆๆ ขึ้นกับคนไหนก้อบอกว่ารัก บอกว่าหลง ไปหมด คิคิ

ยังไงก้อมาหาเค้าบ่อยๆ นะค่ะ เค้า้คิดถึง ( อย่าลืมของฝากเหมื่อนเช่นเคย อิอิ )...
kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2012, 22:00:08 »

kjhg เสียดายท่าน Damm ที่ผมไวไปหน่อย ไม่ทันเห็นน้องโมจิ
พอดีวันนี้ผมนัดสอนงานน้องอาย ที่ขี้อายจิงๆ อยู่ข้างห้องท่าน
มิน่าเสียงดังจิงๆ สงสัยนัวมันส์ละสิท่า ขึ้นที่หลังเค้าแต่มาส่งการ
ก่อนเค้าแสดงว่าเก็บไว้ในใจคนเดียวไม่ได้ มันต้องกลั่นออกมาเป็น
คำพูดให้ได้ละ่สิท่า  mbvc เด่วดึกๆจะส่งผลการสอนงานก็น้องอายมั่ง
eta03

ยินดีรับสอนงานน้องอาย รอบสองนะค่ะ อิอิ .... eta04

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 00:33:51 »

สองคนนี้นี่ เร็ว ตล๊อดๆ เลย  kjhg kjhg ไม่เคยจะทัน

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 01:35:51 »

ท่านDamm บอกน้องเค้กไปเลยว่า "รักมีได้หลายคน แต่รักที่สุดมีเพียงคนเดียว" เขินนนนนน เขินนนนนน
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

damm

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 07:54:14 »

ท่านDamm บอกน้องเค้กไปเลยว่า "รักมีได้หลายคน แต่รักที่สุดมีเพียงคนเดียว" เขินนนนนน เขินนนนนน

hgjhg hgjhg hgjhg

คารมท่านพี่ เป็นเช่นนี้เอง
มิน่า สาวๆ ถึงหลงไหลในตัวท่านกันทุกคน  pongz

damm

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 07:57:34 »

hgjhg เจ้าชู้นะเนี่ยๆๆ ขึ้นกับคนไหนก้อบอกว่ารัก บอกว่าหลง ไปหมด คิคิ

ยังไงก้อมาหาเค้าบ่อยๆ นะค่ะ เค้า้คิดถึง ( อย่าลืมของฝากเหมื่อนเช่นเคย อิอิ )...
kjhg

รักที่สุด น้องเค้ก คนเดียว  mbvc mbvc mbvc

damm

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 08:12:37 »

ขอแก้ไขการบ้านนิดหน่อยนะครับพี่น้อง
รายละเอียดความประทับใจมันแยะเสียเหลือเกิน
พอดีเมื่อคืน พิมพ์เสร็จ แล้วสลบไปเลย
ไม่ทันได้อ่านทวน หรือแก้ไข
น้องโมจิ ดูดพลังไปหมดเกลี้ยง
เช้านี้ เลยมาเพิ่มเติมอีกนิดหน่อย
ขอโทษด้วยนะครับ พี่น้องครับ
มันประทับใจ เิกินกว่าจะบรรยายจริงๆ
 mbvc mbvc mbvc

ps.ท่าน pol ท่าน Donado ท่านกงล้อมาร ท่านกระเจี๊ยวหวาน
กลับไปอ่านได้อีกรอบนะครับ มีท่ายากอีกหลายท่า ที่น้องจัดให้  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 09:09:10 »

ขอแก้ไขการบ้านนิดหน่อยนะครับพี่น้อง
รายละเอียดความประทับใจมันแยะเสียเหลือเกิน
พอดีเมื่อคืน พิมพ์เสร็จ แล้วสลบไปเลย
ไม่ทันได้อ่านทวน หรือแก้ไข
น้องโมจิ ดูดพลังไปหมดเกลี้ยง
เช้านี้ เลยมาเพิ่มเติมอีกนิดหน่อย
ขอโทษด้วยนะครับ พี่น้องครับ
มันประทับใจ เิกินกว่าจะบรรยายจริงๆ
 mbvc mbvc mbvc

ps.ท่าน pol ท่าน Donado ท่านกงล้อมาร ท่านกระเจี๊ยวหวาน
กลับไปอ่านได้อีกรอบนะครับ มีท่ายากอีกหลายท่า ที่น้องจัดให้  kjhg
kjhg ท่าน Damm สงสัยผมต้องพักอีกวันแล้ว ถ้าท่านบอกว่า
น้องโมจิแนวไฟล์ติ้ง ผมซักอยากลองแล้วซิ เมื่อวานสอนงานน้องใหม่
นึกว่าไม่เหนื่อย ทีไหนได้น้องที่ขี้อาย แปลงกายเป็นางแมว
จัดการผมเสียงอมเหมือนกัน
  mbvc

damm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 11:31:38 »

งั้นเราคงต้องสลับกันตรวจการบ้านแล้วมั้ง ท่าน pol
อีกวันสองวัน ผมจะไปตรวจการบ้านน้องอายซะหน่อย
ไม่รู้ เจอมนต์แห่งมารของท่าน pol
จากแมวเหมียว กลายเป็นนางเสือ ไปแล้วรึยัง

โอ้ยๆๆๆ เครียดวุ้ย บ้านนี้
อะไรจะมีน้องน่ารักๆ แยะขนาดนี้
เก็บไม่หมดซักที  wq

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 12:41:41 »

การบ้านสุดยอดเลยครับ...เทพแห่ง นกป. จริงๆ... ;khhg ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 12:46:42 »

การบ้านสุดยอดเลยครับ...เทพแห่ง นกป. จริงๆ... ;khhg ;khhg
hgjhg ท่าน ว่างๆแวะมาชิมโมจิที่นี่บ้าง
รับรองอร่อยไม่แพ้วุ้นเส้นที่อื่นหรอก อันนี้ท่าน damm
จ้าวแห่งการสำรวจยืนยันแล้ว
  hgjhg

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 13:16:39 »

hgjhg ท่าน ว่างๆแวะมาชิมโมจิที่นี่บ้าง
รับรองอร่อยไม่แพ้วุ้นเส้นที่อื่นหรอก อันนี้ท่าน damm
  hgjhg
.
.
ขอบคุณครับ..แล้วจะลองไปดู ตามคำแนะนำครับท่าน.....ช่วงนี้วุ้นเส้นเหนียวหนึบจริงๆ เลยครับ  ;khhg ;khhg

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 13:20:44 »

hgjhg

น้องโมจิ ถึงจะตัวเล็กแต่ก้อ เหนียวนุ่ม นะค่ะ อิอิ .... hgjhg

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 16:15:40 »

การบ้านสุดยอดคับเห็นภาพเลย  pongz

damm

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 22:30:59 »

ouiy ouiy ouiy
คิดถึงน้องโมจิจัง
เด่วพรุ่งนี้จะพยายามเคลียร์งานให้เสร็จ
อยากเจอน้องโมจิอีกครั้ง
ครั้งที่แล้วยังสดใส ซาบซ่าน อยู่ มิรู้คลาย
 kjhg kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 06:39:05 »

ouiy ouiy ouiy
เด่วพรุ่งนี้จะพยายามเคลียร์งานให้เสร็จ
อยากเจอน้องโมจิอีกครั้ง
ครั้งที่แล้วยังสดใส ซาบซ่าน อยู่ มิรู้คลาย
 kjhg kjhg kjhg

eta03 ฝากไว้ก่อนเถอะโมจิ พี่ยังไม่ได้ไปเอาคืน
ฝากท่าน damm ไปเอาคืนแทนผมด้วย เด่วเลี้ยงนมน้องเค้ก
(ที่ซื้อมาแช่ตู้เย็นไว้) อย่าคิดเป็นอื่นไป แบบว่าคิคลึกอีกคนแล้ว
eta32

damm

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 11:41:19 »

eta06 eta06 eta06

ท่าน pol พลาดน้องโมจิืไปได้ยังไงเนี่ย
เห็นตัวเล็กๆ แบบนั้น
เล็กพริกขี้หนูนะคร้าบบบบ
น้องคนนี้ เป็นอีกคน ที่ใครหล่น มาด่าผมได้เลย
คอนเฟริม  pongz pongz pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 14:11:38 »

ท่าน pol พลาดน้องโมจิืไปได้ยังไงเนี่ย
น้องคนนี้ เป็นอีกคน ที่ใครหล่น มาด่าผมได้เลย

pongz ใช่แล้ว ถ้าหล่นด่าท่าน damm
ถ้าทอนขอบคุณท่าน pol แต่ผมว่าท่าน damm คงไม่ถูกด่าหรอก
รับประกันซะอย่างนั้น แต่ผมนี่ซิจะได้รับคำขอบคุณไม่หวาดไม่เลยเเลยแหละ .,mn

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 14:24:21 »

หล่น ไม่หล่นไม่รู้ แค่เค้าด่าตัวได้ป่ะ ข้อหาหมั่นใส้   kjhg

damm

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:31:43 »

น้องโมจิหายไปไหนเนี่ย

ทำไมไม่เห็นตั้งนานแล้ว

อยากไปให้น้องโมจิอ้อนอีกอ่ะ

คิดถึงๆๆๆๆๆๆ   mbvc mbvc mbvc

ถ้าน้องโมจิมาเมื่อไหร่ สายตรงมาเลยนะ

พี่รับทอสับ 24 ชั่วโมง  kjhg

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:36:02 »

ถ้าน้องโมจิมาเมื่อไหร่ สายตรงมาเลยนะ

ได้ข่าวว่าน้องโมจิจะมาพรุ่งนี้ค่ะพี่  damm ถ้าน้องมาเด๋วเค้าจะโทรหาตัวคนแรกเล้ย.....  ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2012, 00:38:58 โดย Harem massage&spa »

damm

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:41:09 »

ได้ข่าวว่าน้องโมจิจะมาพรุ่งนี้ค่ะพี่  damm ถ้าน้องมาเด๋วเค้าจะโทรหาตัวคนแรกเล้ย.....  ttu

ขอเป็นน้องใบเฟิร์นโทรมาได้ป่ะจ๊ะ
อยากได้ยินเสียงอ้อนๆ ของน้องใบเฟิร์น อ่ะ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:43:35 »

ขอเป็นน้องใบเฟิร์นโทรมาได้ป่ะจ๊ะ
อยากได้ยินเสียงอ้อนๆ ของน้องใบเฟิร์น อ่ะ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

สลิดโท๊ะ! red001

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
Re: รัก " โมจิ " คนนี้ 24 ชั่วโมง..
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 00:55:06 »

น้องเค้กใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อิจฉาน้องใบเฟิร์นป่าวเนี่ย
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

• *
Re: รัก " โมจิ " คนนี้ 24 ชั่วโมง..
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 01:20:38 »

น้องเค้กใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อิจฉาน้องใบเฟิร์นป่าวเนี่ย
น่าอิจฉามว้ากกกกกกค่ะ  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2012, 09:00:29 »

eta03 แล้วโทรหาพี่เป็นคนที่สองก็ได้ อะไรที่ฝากน้องไว้
พี่ยังมิได้ไปเอาคืนเลย รออยู่นะ โมจิแม่เล็กพริกขี้หนู eta03

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 12:39:44 »

eta03 แล้วโทรหาพี่เป็นคนที่สองก็ได้ อะไรที่ฝากน้องไว้
พี่ยังมิได้ไปเอาคืนเลย รออยู่นะ โมจิแม่เล็กพริกขี้หนู eta03

ช่วงน้องโมจิมาทุกวันเลยนะคะ ถ้าอยากรู้ว่าแน่น หนึบ อยู่มั้ย ต้องมาซ้ำเองน๊าาาา eta03

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 18:53:47 »

งั้นผมไ่ม่ส่งการบ้านดีกว่า อิอิ

มีซ้ำกันคนเดว เดวผมไปทำการบ้านกะคนอื่นมั้ง

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 19:35:25 »

OMG!!!!  น้องโมจิกลับมาราวนี้ ร้อนแรงกว่าเดิมค่ะ คิวจองตรึม!! ติดอกติดใจอะไรกันน๊อ....... dgd

ใบเฟิร์น

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 00:58:39 »

[/quote]

ttu tt jljhl jljhl คิคิ นู๋เพิ่งมาอ่านเจอ ไม่ทันแระ ^^  mbvc mbvc mbvc
^^ นู๋เฟิร์นเองคร่าา

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 01:22:12 »

ttu tt jljhl jljhl คิคิ นู๋เพิ่งมาอ่านเจอ ไม่ทันแระ ^^  mbvc mbvc mbvc

พึ่งอ่านเจอ หรือแกล้งมองไม่เห็นน๊า น้องใบเฟิร์น (นอนดึกนะจ๊ะ)

Mangjohn

• **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 12:46:10 »

อ๋อ ที่นอนดึกเพราะน้องเค้ากำลัง คุยกะผมอยู่ฮะ  kjhg kjhg kjhg

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2012, 20:33:59 »

อ๋อ ที่นอนดึกเพราะน้องเค้ากำลัง คุยกะผมอยู่ฮะ  kjhg kjhg kjhg
หราาาา........ eta30