-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านอาเขตโพธิเวทครับ  (อ่าน 1320 ครั้ง)

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านอาเขตโพธิเวทครับ
« เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 11:03:29 »

เมื่อวานว่าจะไปปิ่นแก้วพอถึงร้านดันเจอเพื่อน ผบ ยืนอยู่หน้าห้องน้ำเลยไม่กล้าไปต่อ  ouiy เดี๋ยวมันไปฟ้องผบ
เลยไปนครเชียงใหม่ก็ดูวังเวงไป เลยตัดสินใจไปอาเขตเลยดีกว่า (ครั้งแรกสำหรับอาเขตครับ)
เข้าร้านปุ๊บพนักงานต้อนรับก็จัดหมอให้ตามคิวเลยไม่ให้ผมได้เลือกเลย
สังเกตุหมอมีประมาณ  5 - 6 วัยประมาณ ยี่สิบต้น ๆ ถึงห้าสิบ
ตัดมาที่ห้องผมได้คนชื่อนุชครับมานวดให้ อายุก็ไกล้สี่สิบ
นวดดีมากครับ นวดหนัก ใช้ได้เลย คุยไปคุยมาแกก็บอกได้แค่ระดับหนึ่งครับ แต่เป็นนวดกะษัยด้วย
ผมเองก็ไม่เคยนวดกะษัยเลยลองซะหน่อยแกนวดไล่ลมดีครับเพลินไปอีกแบบ
สุดท้ายก็แกก็บอกว่าปกติแกไม่รับระดับสามถ้าจะรับแกเรียกสูงครับ เพราะมีครอบครัวแล้ว นาน ๆ ทีถึงจะรับ
ส่วนหมอคนอื่นก็รับครับ เรตที่ตั้งไว้ก็พันห้า สุดท้ายก็อยู่ที่คารมแต่ละคนครับว่าจะได้เท่าไหร่

สรุเลยละกันครับ
นวดดีครับ ให้ เก้าครึ่งเลยครับ (ถ้าไม่เจ็บไปหน่อยให้สิบแล้ว อิ อิ)
รูปร่าง ดูจากภายนอกก็โอเคครับสำหรับวัยนี้ ผมให้แปดเลยครับ (แกไม่ถอดนะครับสังเกตุเอาเอง)
ไฟหน้า หลอดไป ช่วงล่าง ไม่มีโอกาสได้เห็นครับ  eta08

ค่าใช้จ่าย
ค่านวด สองชั่วโมงสี่ใบแดง ค่านวดกะษัย หนึ่งใบม่วง ครับ

ปล. ดดยส่วนตัวคิดว่าค่านวดแพงไปครับ แต่ห้องดีมากครับ มีแอร์ ทีวี แต่ไม่มีน้ำให้แขกเลยครับ ไม่รู้ต้องถามเองป่าว

ขอบคุณครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ส่งการบ้านอาเขตโพธิเวทครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 11:12:21 »

ขอบคุณครับสำรหรับการบ้านดีๆ รวมเบ็ดเสร็จแล้วขาดอีกหนึ่งใบแดงก็เป็นใบเทาแล้ว นวดกระษัยอย่างเดียว แถมไม่ถอดด้วย แบบนี้ผมว่าไป นกป. ถ้าจะแหล่มกว่าครับ ถอดหมดด้วย  ;khhg ;khhg ;khhg

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ส่งการบ้านอาเขตโพธิเวทครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 12:29:09 »

เมื่อก่อนที่นี่สาวๆเยอะครับ ใจดีทุกคน ไม่เกิน 800 รวมค่านวด ได้ระดับ 3
เดี๋ยวนี้แพงมากๆ สว.อีกด้วย ไม่ไปอีกเลย 555 แต่ห้องสะอาดดีมากๆ  ghjk
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 13:13:43 »

;khhg ไม่เคยไปเลย ครับ แต่เหมือนกันอยุ่อย่าง
 ตอนนี้หาที่นวดดีดี มีระดับยากจริงๆ
ไอ้ที่เป็นของตาย อย่างบอส โอวตี่ก็แพงไปนิด  scary
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มกราคม 2012, 15:48:33 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ ;khhg

antonio

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มกราคม 2012, 10:40:10 »

เป็นที่ที่นวดกระษัยจริงๆทีนึงครับ ครั้งแรกที่ลองนวดดูก็แปลกใจ ทั้งๆที่เจ็บแต่น้องของเราก็แข็งไม่มีอ่อน ตอนนวดก็รู้สึกได้เลยว่ามีเส้นและจุดหลายจุดที่กดและนวดแล้ว ทำให้น้องแข็งมากกว่าเดิม พอหยุดนวดน้องก็อ่อนลง พอกดใหม่ก็แข็ง จังหวะที่น้ำกำลังออกเส้นไหนเกร็งหมอก็ไล่แก้ให้ตั้งขาหนีบจนถึงท้องน้อย มันเสียวๆ เจ็บ แต่รู้สึกว่ามันร้อนผ่าวตั้งแต่ขาหนีบ น้องชาย ท้องน้อยเลยครับ หมอบอกว่าการนวดแบบนี้ทำให้เลือดลมบริเวณนั้นไหวเวียนดี และพวกพังผืดและสารพัดตะกอนก็จะลดลงจากระบบของน้องชายเราด้วย ไม่รู้จริงรึเปล่าแต่นวดแล้วรู้สึกดีนะครับ  เขินนนนนน

FatmanSlim

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มกราคม 2012, 15:44:38 »

อยากลองกษัยของแท้ๆ สักทีอิอิ

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มกราคม 2012, 05:53:53 »

ค่าใช้จ่ายเอาเรื่องเหมือนกันน่ะ

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 12:37:48 »

ไม่ได้ไปนานแระครับ ติดค้างพี่เค้า(ส.ว) จะให้เรา ระดับ3ไว้  ต้องแอบๆวนๆไปดูซะแร้ววว jljhl jljhl jljhl jljhl

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2012, 03:28:56 »

hgjhg ต้องลองแล้ว