-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงเดือนกันยายนว่าด้วยเรื่องญาติครอบครัวนะครับความผูกพันแต่หนหลัง  (อ่าน 2111 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เดือนนี้กันยายนขอเอาเป็นเรื่องที่ว่านี้นะครับ

bbgatoonjj

• *

ไหงไม่มีใครอยากรู้เรื่องนี้กันเลย

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

bbgatoonjj

• *

ก็ลืมไปเนอะตั้งหัวข้อความผูกพันแต่หนหลัง ถ้าบอกความผูกพันกะเด็กสาวน้อยๆคนคงตรึม

bbgatoonjj

• *

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่สำคัญระดับต้นๆเลยนะไม่สนใจกันจริงเหรอ

bbgatoonjj

• *

ดูดวงเรื่องญาตินั้นเป็นการดูถึงผู้มีอิทธิพลเหนือชีวิต เจ้ากรรมนายเวรแต่หนหลัง เป็นเรื่องราวที่สำคัญ เพื่อว่าหากเราต้องการบรรเทาบาปที่เคยกระทำก็ให้บรรเทาด้วยวิธีต่างๆที่แตกต่างกันตามการเคยกระทำผิดในอดีต บางคนอาจจะเคยกระทำผิดเรื่องเงินทองก็หมั่นบริจาคทรัพย์สินหรือหาทางหรือสนับสนุนให้คนมีเงินทองและใจบุญสุนทานต่อไป

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เอา มาให้ท่านดูเป็นคนแรกก็ได้ 05/04/2514 ขอบพระคุณคราบ lowwww

bbgatoonjj

• *

เอา มาให้ท่านดูเป็นคนแรกก็ได้ 05/04/2514 ขอบพระคุณคราบ lowwww

งั้นจัดเลยครับเรื่องญาติหรือความผูกพันนะครับคุณควรที่จะสร้างความสุขให้กับพ่อแม่ลูกหรือครอบครัวนะครับไม่รู้ว่าขาดเสียงหัวเราะหรือปล่าว คือถ้าอยากเจริญรุ่งเรืองก็ต้องสร้างความสุข มีกิจกรรมในครอบครัวบ่อย หรือการทำบุญแนะนำนะครับไปสร้างความสุขให้กับคนที่เดือดร้อนกว่าเราจะตรงกับคุณมากครับ

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ขอบพระคุณมากครับ  ttu

jaos

• เด็กหัดเสียว
  • **

bbgatoonjj

• *

ผมเอาด้วยน้อ 7/7/20
จัดให้ครับรอแปปนะครับ  eta03

bbgatoonjj

• *

ผมเอาด้วยน้อ 7/7/20
จัดให้ครับรอแปปนะครับ  eta03
สรุปนะครับว่าเรื่องญาติของคุณผมข้ามช๊อตไปเป็นคำแนะนำเลยนะครับ ใครทำดีกับเรา เราจงทำดีมากกว่าเดิม2เท่าและห่างถึงวันสุดท้ายของชีวิตขออโสิกรรมให้ทั้งคุณและเค้านะครับ และหากเค้าทำไม่ดีก็เหมือนกันนะครับ จะทำดีตอบก็ดีมากครับ แต่ถ้าทำไม่ได้ก็ห่างๆมาครับ แต่ถึงห่างมาแต่ก็จะมีตอแยอยู่บ้างก็ไม่ต้องสนครับ หมั่นทำบุญกรวดบุญกุศลให้เค้าบ้าง แล้วความเจริญจะเข้ามาคุณเองครับ และสุดท้ายหมั่นทำบุญ กินเจบางเป็นระยะก็ดีครับ เพราะคุณค่อนข้างมีเจ้ากรรมเยอะครับ สู้ๆครับ

jaos

• **

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • *
  • Country: th

12/11/2529

จัดหน่อยครับ  hgjhg
...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

bbgatoonjj

• *

12/11/2529

จัดหน่อยครับ  hgjhg

จัดไปครับตามดวงนะครับ
อาจจะไม่ถูกใจแต่ลองดูครับ

การง่านของคุณจะดีจะเด่นควรให้ญาติมีส่วนร่วมครับ ถ้าธุรกิจส่วนตัว แนะนำว่าอย่าคิดคนเดียวนะครับควรมีญาติพี่น้องเป็นหุ้นและควรให้เค้าช่วยบริหาร  หรือถ้าทำงานเป็นลูกจ้างก็ควรที่จะว่างๆมาปรึกษาที่บ้านบ้างนะครับ แล้วควรหมั่นตามใจญาติๆบ้าง พาไปเที่ยวต่างประเทศบ้างจะดีมากครับ ควรมีกิจกรรมเอนเตอร์เทนญาติๆบ้างครับ แล้วมีโอกาสที่ชะตาชีวิตจะดีขึ้นนะครับ เจ้ากรรมของคุณขาดความสุขเวลาทำบุญก็เลือกการสร้างความสุขครับไปจัดงานวันเด็กให้เด็กอยากไร้ อะไรประมาณนี้ครับ

bbgatoonjj

• *

ปิดjobไปครับสำหรับการดูเรื่องญาตินะครับ