-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านลองของ ANGELS SPA น้องอ้อแอ้  (อ่าน 1242 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
การบ้านลองของ ANGELS SPA น้องอ้อแอ้
« เมื่อ: 20 ตุลาคม 2015, 11:28:51 »

เนื่องด้วยช่วงนี้ร้านนี้มีโปรนุ่งผ้าขนหนูนวด 600 บาท 1.30 ชม ก็เลยไปลองโดยจองน้องอ้อแอ้ไว้ พอไปถึงน้องก็ให้ไปรอในห้องแล้วน้องอ้อแอ้ก็เข้ามา ตัวจริงแตกต่างกับที่คิดไว้อย่างสิ้นเชิง ตอนแรกนึกว่าจะเพรียว ๆ สูง ๆ แต่น้องเป็นคนตัวเล็กสูง 148 อวบ ๆ หน่อย น้องเพิ่งมาทำก็มีอาการเขิล ๆ สักพักน้องก็บอกให้เข้าไปอาบน้ำ น้องก็อาบให้นะครับ แต่ถูเฉพาะแขนกับตัวนิดหน่อย เสร็จน้องก็ถามว่าโปรใช้หรือเปล่าคะ ผมก็ตอบไปว่าใช่ครับ น้องก็บอกให้ไปรอที่ห้องก่อน สักพักน้องก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา แต่ใส่ชั้นในไว้ข้างในผ้าขนหนูนะครับ มาถึงน้องก็บอกให้นอนลง แล้วก็เริ่มนวด งานนวดก็ธรรมดาครับคือนวดไม่ค่อยจะเป็นเท่าไหร น้องไม่ค่อยมีแรง ผมเลยขอให้หนักอีกสักนิดน้องก็บอกว่าไม่ค่อยมีแรง ถ้าหนักกว่านี้นิ้วหักพอดี ผมก็ไม่ว่าอะไรก็นอนสบาย ๆ ให้น้องนวด ๆ ไปครับ พอถึงตอนพลิกตัวข้างหน้าน้องก็นวดตามปรกติ ถึงแม้เจ้าตัวน้อยของผมจะฉุดผ้าขนหนูขึ้นน้องพยายามไม่มอง แล้วก็นวด ๆ ไปแล้วเว้นส่วนที่ใกล้เจ้าตัวน้อยผมน้องนวดไปสักพักก็บอกว่าใกล้หมดเวลาแล้วไปขัดตัวกันเถอะ ผมก็ตามน้องไปน้องก็ขัดตัวให้เฉพาะข้างบน พอเสร็จผมก็ออกมาเช็ดตัวใส่เสื้อผ้ากลับบ้าน

สรุปคือร้านนี้ไม่มีระดับ งานนวดธรรมดาครับไม่เข้าเส้นเท่าไหร ถ้าจะออกแนวนวดด้วยน้อง ๆ น่ารัก ๆ ไม่มีระดับ จริง ๆ ก็น่าจะพัฒนาการนวดมากขึ้นนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ตุลาคม 2015, 15:46:05 โดย highmountain88 »

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: การบ้านลองของ ANGELS SPA น้องอ้อแอ้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2015, 13:05:23 »

บ้านนี้คือบ้าน Season เดิมนั่นแหละคับ ผมเคยไปใช้บริการที่ร้านเดิม โดยความรู้สึกส่วนตัวบ้านนี้ก็ยังคงเหมือนเดิม เด็กนวดไม่ค่อยเป็น แล้วรู้สึกว่าจะโฆษณาเกินจริงไปหน่อย บางครั้งร้านบอกว่ามีโปรแบบนี้ แต่พอไปจริงๆแล้วน้องเขาไม่ได้ทำตามโปรที่ทางร้านโฆษณาไว้ ก็อย่างที่ท่านเจ้าของกระทู้โดนมานั่นแหละคับ (อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ ถ้าคิดเห็นไม่ตรงกับท่านอื่นต้องขออภัย) โดยส่วนตัวถ้าอยากนวดผ่อนคลายจิงๆผมจะไปช้างคลานแล้วขอหมอเส้นโดยตรงเลย แต่ถ้าอยากนวดพร้อมเสียวกับน้องๆวัยใส ผมเลือกไป นกป. ราคาตอนนี้ไม่ได้ต่างจากนวดธรรมดาเลยคับ เพิ่มอีกนิดหน่อยคุ้มค่ากว่ากันเยอะ
1.น้องถอดหมด ได้เห็น ได้คลุกวงในกันแน่นอน ไม่ต้องลุ้นให้เหนื่อย
2.ได้เสียวแน่นอน ยังไงซะท่านต้องถึงสวรรค์ แต่จะด้วยระดับไหนคุยกันได้ คุยดีค่าขนมย่อมเยาว์

.,mn .,mn
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: การบ้านลองของ ANGELS SPA น้องอ้อแอ้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2015, 23:19:52 »

เกือบหล่น---- ขอบคุณครับ

tonraks

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2015, 10:39:59 »

ว่าจะไปลองอยู่พอดีเลย  wq

kawai

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 01:08:50 »

โชคดีที่ได้อ่านกะทู้นี้ กำลังจะไปลองพอดี ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 04:32:18 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  pongz

test

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 13:33:04 »

เคยไปร้าน Season  รูปจะดูดีกว่าตัวจริงพอสมควร โดยเฉพาะ รูปร่าง
ไม่ทราบว่ามีอาบน้ำให้ด้วย อาบเองตลอด ทั้งก่อนนวดหลังนวด
การนวดเหมือนลูบน้ำมัน ก่อนเอาหมูไปย่าง
ถ้าเน้นนวดเพื่อคลายนวด ไม่คุ้ม ราคาอย่างแรง
ถ้าเน้นนวดกับสาวๆ ก็ถือว่า แพ้ร้านอื่น ในราคา 600
เน้น ปล่อยน้ำ ร้านนี้ หล่นขาขาดแน่ๆ
เน้นลุ้น มีของดีอยู่เหมือนกัน ต่างกรรมต่างวาละ
ถ้ามี 1000 กับไม่อย่างเสี่ยงพลาด  80% แนะนำไป นกป
แต่ถ้าจะไปหา ของดี แนะนำเลือกคอสถูกสุดแล้ว ไปลุ้นเอา เจอของดี ไม่ใช้โปรก็ได้ อิอิ
แล้วก็จะไปประจำเลย สุภาพไว้ก่อน ยังใช้ได้เสมอ
ความเห็นจากประสบกาณ์ ส่วนตัว ตอนร้าน Season  และจากการบ้านของท่านอื่น นะครับ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 11:46:20 »

ท่านที่ชื่นชอบสาว"ญี่ปุ่น"และชอบนวดกับสาววัยใสต้องดู
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=115002.0
eta04 eta04
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "