-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นห้องเงียบๆ เลยไปหาการบ้านกับสถานที่เดิมๆ (ช้างคลานฯ)  (อ่าน 1145 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านฉบับนี้ก็ไม่ได้มีอะไรโดดเด่นเป็นพิเศษครับ กับเบอร์ประจำ จัดการโทรจอง....ไปถึงปุ๊บ เชียร์ถามได้จองไว้หรือเปล่า....จองเบอร์...ครับ .. ล้างเท้า เดินไปจ่ายตังค์ ห้องวีครับ....
ตัดมาที่ห้อง นอนรอน้องสักครู่ก็เข้ามา...เสียงเคาะประตู น้องเปิดประตูเข้ามายิ้มทักทายอย่างคนคุ้นเคย จัดแจงเช็ดเท้า นวดเท้า ขา แขน พลิกมาด้านหลัง ก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ จนหมดชั่วโมงแรก...ก็มองหน้าน้องแบบรู้กัน จัดการเล้าโลม ไฟหน้ายังเต่งตึง หลอดไฟสีน้ำตาล ดูดมัน บีบก็มันมือมาก.. dgd dgd. เล้าโลมสักครู่ก็จัดการโหลดซีดี จัดแจงท่านั้น ท่าโน้น ท่านี้..อืม ช่วงล่างยังฟิตเหมือนเดิม เกาะทุกโค้งถนน หนึบดีจริงๆ eta03 eta03 ไม่นานก็เสร็จสมอารมณ์หมาย. เขินนนนนน.ทำความสะอาดเสร็จแต่งตัว จ่ายตังค์ เดินออกมาตัวเบาหวิวเลย..
สรุป
สถานที่............ช้างคลานฯ
น้อง................เบอร์....
รูปร่าง.............8.กำลังดี
ผิวพรรณ..........7.5.ไม่คล้ำแต่ก็ไม่ถึงกับขาว...
ไฟหน้า............8.สวยได้รูป บีบมัน...
หลอดไฟ..........8.น้ำตาล.....ดูดได้ดูดดี...
ช่วงล่าง..........8.หนึบๆ แน่นดี....
gf.................8.5.เยี่ยม คนคุ้นเคย
สรุป...............ทอน เหมือนเดิม...
ค่าใช้จ่าย............ห้องวี + นวดพิเศษ....400 + (...)
ปล. .....ใบ้ให้นิดว่าน้องอายุยี่สิบกลางๆ ...

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

โอ่ยๆๆๆๆ ..... อยาก ตาม ไป ลอก การบ้าน จุง เบย เขินนนนนน
.
.
.
.
อย่างท่านเจมส์ ผมว่าท่านคงกวาดเรียบหมดเชียงใหม่แล้วละครับ ผมว่าผมกะัลังเตาะแตะตามรอยท่านอยู่นะครับ.. ;khhg ;khhg

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

.,mn การบ้านท่านเจ้าประจำช้างคลานมาแล้ว เยี่ยม hgjhg

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขอบคุณครับ อุอุ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

การบ้านน่าตามไปลอกมากครับ แต่ไม่รู้เบอร์อะไรนี่สิ   kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

pete

• ว๊องแมน
  • *

Podding

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

eta04 เบอร์ไรอ่ะ

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุรคับ
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

มีคำไบ้แค่อายุ eta03น่าจะไบ้เพิ่มอีกนีส eta04