-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเบอร์ไหนบ้างที่ไม่สูบบุหรี่ (เหม็น ทำให้อารมณ์เสีย)  (อ่าน 2315 ครั้ง)

Atiya_th

• บุคคลทั่วไป

ผมเคยขึ้นห้องกับน้องๆ บางคนสูบบุหรี่ ผมไม่ค่อยชอบจริงๆ ครับ เหม็นและทำให้เราเสียอารมณ์ แต่ผมก็ไม่ได้แสดงอาการใดๆ นะครับ แบบว่าอยากเจอน้องที่ ไม่สูบบุหรี่และบู้ๆ ครับ ขอความอนุเคราะเหล่าท่านเทพฯ และพี่ๆ แนะนำหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:13:49 โดย lunaG »

Atiya_th

ช่วยหน่อยครับ

mmppp

ถามเชียร์ดูครับ ไม่ก็ขอน้องไว้ก่อน

ผมเจอไม่บ่อยนะ นานๆทีผมจะเจอ อิ อิ

แต่ผมก็ไม่มายอะไร ขอให้บริการดีแล้วกัน อิ อิ

Atiya_th

ERIC

Re: มีเบอร์ไหนบ้างที่ไม่สูบบุหรี่ (เหม็น ท
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กันยายน 2008, 20:42:32 »

//23//66//m33//m29
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กันยายน 2008, 23:38:53 โดย ERIC »

coolman

//22//66//m33//m29o

เพิ่มเติม ครับ
M 38   น้องอร    ไพ่ไม่เล่น  บุหรี่ไม่ดื่ม  เหล้าไม่ดูด  /  เก็บตังค์ลูกเดียว      kjhg

M 19  น้องออม
M 25  น้องเเนน    หรือ M22 หว่า   fdgdfdf
ฝน 87
พวกนี้ ตัวหอม ทั้งนั้น เเหละแค้ป

cmman573

เป็นคำถามที่แปลกดี สงสัยต้องให้พี่เสี่ยมาตอบ

อีโต้

ดูดอย่างอื่น  เขิน

Lostman133

kjhg   ตามท่าน คูลไป เลยครับ

manspringer

narzzezus

ไม่ดูด บุหรี่ แต่ดูดอย่างอื่น

leofire

นึกว่ามีเบอร์ไหนบ้างไม่ดูดกะปู๋ kjhg

virgin_killer

ไม่ดูดบุหรี่
ดูดแต่บุรุษ

asus16x

ปกติน้องเค้าจะบอกก่อนไม่ใช่เหรอคับว่าขอสูบบุหรี่

บอกน้องเค้าได้นะคับว่าเราขอไม่ให้สูบ....

j007

ปกติน้องเค้าจะบอกก่อนไม่ใช่เหรอคับว่าขอสูบบุหรี่

บอกน้องเค้าได้นะคับว่าเราขอไม่ให้สูบ....

ใช่ครับ บอกน้องเขาได้ แต่ผมชอบอ่ะถ้าเจอแบบดูดบุหรี่ด้วย เพราะผมก็ดูดแต่เวลาเข้าห้องไปกะน้องเขาแล้วน้องเขาไม่ดูดนี่ผมก็เกรงใจเลยไม่ดูดเลย
แต่น้องเขากับดูดแทนนี่ซิ(แต่ไม่ใช่บุหรี่นะ)
 jljhl

Sylar

โชคดียังไม่เคยเจอ

notear

ไม่ดูดบุหรี่แต่ดูดอารายเอ่ย kjhg

LeeJK

ไม่ชอบเหรอครับ
ผมเคยขึ้นน้องที่พิงพยอมนานมาละ น้องขอดูดบุหรี่ก่อน แล้วมาแลกจูบ
หอมอบอวลด้วยกลิ่นนิโคตินเลย เยี่ยมๆ cxz cxz cxz

dvd6699

ไม่ชอบเหรอครับ
ผมเคยขึ้นน้องที่พิงพยอมนานมาละ น้องขอดูดบุหรี่ก่อน แล้วมาแลกจูบ
หอมอบอวลด้วยกลิ่นนิโคตินเลย เยี่ยมๆ cxz cxz cxz

แลกนิโคติน กัน อิ อิ

Atiya_th

manspringer

วันที่5/10 ได้เจอกัน สาวๆทั้งหลายล้างคอรอดาบอ่อนด๋อยซะโดยดี  sdf

สาวๆแถวท่าแพ  มันฝากมาบอกว่าให้ไวนายด๋อย (แม่งเสียงห้าวอีกต่างหาก)

john

ตามท่านเทพว่าเลยครับ

macma

gjgf สนับสนุนด้วยอีกเสียงฮะ เหม็นแบบไหม้ๆ ยังไงไม่รุ