-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(ต่อจากอันเดิม ไปทำมาละ) ใครรู้ตอบที  (อ่าน 17155 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ใช้นิ้วแยงรู รู้ได้รึเปล่า ว่าซิง(ต่อจากอันเดิม ไปทำมาละ) ใครรู้ตอบที
ต่อจากกระทู้เมื่อวันก่อน คือ มาวันนี้ผมก้ทำแบบเดิม อ้อนวอนขอน้องเขา จับ จิ๋ม
พอได้โอกาศ ก็จับเข้าให้เลย แต่วันนี้ไม่ค่อยเปียก ผมก็เขี่ยเม็ดเล่นๆ นานๆเข้า น้องเขาก้ไม่มีทีท่าเสียวเหมือนวันก่อนเลย
ผมก้เลยจับเธอ นอนลงพยายามถอดกางเกง(โคตรรัด ถอดยากมาก) ถอดได้ครึ่งนึง พอเห็นรู้ก็ เอานิ้มแทางเลยครับ
น้องเขาก็บอกว่าเจ็บ(เหมือนเดิมอะ) ผมก็ซอยๆๆๆ จนเมื่อยมือ มันก็เริ่ม มีน้ำข้างใน แต่ผมก็ไม่รู้นะ ว่ามันหลวงรึเปล่า
มันขยับนิ้วได้กว้างมากๆ หลวงมากๆ ผมเสียบเข้ามิดโคน น้องเขาก็ไม่ว่าอะไร ได้แต่ร้อง ว่าเจ็บ แต่ก้ไม่ถึงกับห้ามอะไร
ผมก้ดูนิ้วผม ไม่ยักกะมีน้ำ เหมือนวันก่อน ค่อนข้างแห้ง แต่ข้างในก็ลื่นๆ นิดๆ แต่กลวงมากๆ เมื่อขยับนิ้วข้างใน

พอหลังจากนั้นผมก็เหนือย(น้องเขาดิ้นสุดๆ) ผมก็อยากลองมั่ง ควักของผมให้ดู น้องเขาปิดตา ไม่ดู ผมก็เลยเอามือน้องเขามาจับ
น้องเขาก็ลูบๆ คลำๆ (เหมือยอยากจะจับ ทำเป็นเอามืือผ่านไปผ่านมา) ผมก้เอาให้โม้ก แต่น้องเค้าก็บิดหน้าหนี่
 นานๆเข้าก็ชักไม่สบอารมณ์
เก็บของ กลับบ้านเลย

สรุป น้องเขา เคยรึยัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:14:53 โดย lunaG »

lunaG

สรุปแล้วน้องเค้าไม่ซิงแล้วครับ โดนนิ้วท่านเปิดไปแล้ว 555+

มีเลือดมีไรติดมือมาไหมหล่ะครับ ถ้าไม่มีก้ออาจจะไม่ซิง

แต่ก้อว่าไม่ได้ครับ หากเกิดการออกกำลังกายผิดท่าผิดทางก้อทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดได้เหมือนกัน

จริตกริยาก้อบอกไม่ได้ครับว่าซิงไหม ของงี้ Fake ได้

อย่าคิดมากครับท่าน

ท่านก้อ "เคย" กับน้องสักทีเหอะครับ

แล้วจง เชื่อ และ เชื่อ ว่าท่านเป็นคนแรก

จบความคิดเรื่องนี้ ไปคิดต่อว่า จะทำอย่างไรให้ Sex ของท่านเป็น Sex ที่ปลอดภัย 

ทั้งกับน้องและตัวท่านดีกว่าครับ ท่านอยู่กับเรื่องซิงมากไป

จะทำให้เป็นแค่ FUCKING นะครับ ไม่ใช่ MAKE LOVE

Sylar

อิอิ เข้าทำนอง อยากรู้แต่ไม่อยากถามนี่น่า ttu

LeeJK

ให้ผมช่วยพิสูจน์ให้ปะครับ  kjhg kjhg kjhg

watbox

จะหาความซิงเพื่อเอาไปเป็นแม่ของลูกหรือ เพื่อความมันส์ละครับ ถ้าเพื่อความมันส์ไม่ต้องถาม แต่ถ้ามาเป็นแม่ของลูก ก็ดูที่ความรักและความเข้าใจครับ kjhg kjhg

giantcock

ชอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ
ตอนนี้ลูบๆคลำๆชักเบื่อละ
ตอนที่เอานิ้วเสียบนะครับ รู้สึกมันกลวงมากๆ แต่ก็ไม่มีเลือดออกเลย แต่ผมลองเอาสองนิ้วดูมันก็คับๆ แต่เอาเข้าไม่ได้คับ น้องเขาร้องว่าเจ็บ
แต่ก็น่าสงสัยอยู่อย่างนึงนะครับ น้องเขาไม่ให้ดูจิ๋มน้องเลย หนีบเอาไว้แน่น ผมขอดูก็ไม่ให้ดูทั้งๆที่มือผมก็จับอยู่ กางเกงกอยู่ตรงหัวเขาละอะ

เดี๋ยวไว้โอกาสหน้า เอามังกรเสียบ แล้วจะมาเล่าให้ฟัง ของคุณทุกท่านครับ(ใครมีวิธีถอดกางเกงสาวๆ บอกทีนะครับ น้องเขาดิ้นมากๆ ไม่ยอมให้ถอด )

Tor

สรุปแล้วน้องเค้าไม่ซิงแล้วครับ โดนนิ้วท่านเปิดไปแล้ว 555+

มีเลือดมีไรติดมือมาไหมหล่ะครับ ถ้าไม่มีก้ออาจจะไม่ซิง

แต่ก้อว่าไม่ได้ครับ หากเกิดการออกกำลังกายผิดท่าผิดทางก้อทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดได้เหมือนกัน

จริตกริยาก้อบอกไม่ได้ครับว่าซิงไหม ของงี้ Fake ได้

อย่าคิดมากครับท่าน

ท่านก้อ "เคย" กับน้องสักทีเหอะครับ

แล้วจง เชื่อ และ เชื่อ ว่าท่านเป็นคนแรก

จบความคิดเรื่องนี้ ไปคิดต่อว่า จะทำอย่างไรให้ Sex ของท่านเป็น Sex ที่ปลอดภัย 

ทั้งกับน้องและตัวท่านดีกว่าครับ ท่านอยู่กับเรื่องซิงมากไป

จะทำให้เป็นแค่ FUCKING นะครับ ไม่ใช่ MAKE LOVE

โดนใจมากมายครับ   hgjhg

cmman573

อิๆๆๆ ร้อยรูไม่รู้ ลงมือแทง กร๊ากๆๆๆ

cooltea79

ชอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับ
ตอนนี้ลูบๆคลำๆชักเบื่อละ
ตอนที่เอานิ้วเสียบนะครับ รู้สึกมันกลวงมากๆ แต่ก็ไม่มีเลือดออกเลย แต่ผมลองเอาสองนิ้วดูมันก็คับๆ แต่เอาเข้าไม่ได้คับ น้องเขาร้องว่าเจ็บ
แต่ก็น่าสงสัยอยู่อย่างนึงนะครับ น้องเขาไม่ให้ดูจิ๋มน้องเลย หนีบเอาไว้แน่น ผมขอดูก็ไม่ให้ดูทั้งๆที่มือผมก็จับอยู่ กางเกงกอยู่ตรงหัวเขาละอะ

เดี๋ยวไว้โอกาสหน้า เอามังกรเสียบ แล้วจะมาเล่าให้ฟัง ของคุณทุกท่านครับ(ใครมีวิธีถอดกางเกงสาวๆ บอกทีนะครับ น้องเขาดิ้นมากๆ ไม่ยอมให้ถอด )

ไม่ต้องคิดมากเรื่องซิงไม่ซิงครับ

สำหรับที่น้องเค้าไม่ให้ดูเป็นเรื่องปกติ ครับ ซิงหรือไม่ซิงก้อ มักไม่ยอมให้ดูครับ เพราะอายอ่า จนกว่าจะได้สอดใส่ไปในระยะหนึ่ง ( 2 อาทิตย์-2เดือน) ถึงจะเริ่มกล้าให้เราดู อ่ะคับ

3p

โดนๆ ก็อันเนี่ย..

pass07

โดนๆ ก็อันเนี่ย..

เยี่ยม จริง ๆๆ  ครับ ท่าน จี

GOWA

ตั้งแต่เกิดมาผมยังไม่เคยเจอคนซิงเลยครับ
เลยไม่ค่อยรู้

giantcock

ขอคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำคร้าบบบบ

giantcock

แย้ๆ และแล้วก้ได้แทงซักทีครับ

ผมแทงน้องเขาแล้วหลวม จะซิงรึเปล่าครับ

ตอนแรกๆผงก็ล้วงๆ ใส่เข้าไปสองนิ้ว เข้าได้ ลื่นๆ
ผมก็ใส่ถุง เสียบเลย หลวมมากๆ ไม่รัดเลย จิ๋ม น้องเขาก็สีคล้ำๆ ไม่สวยเท่าไหร่ แต่เม็ด สีชมพู
ผมก็แทงๆไปเรื่อยๆ หลวมก็หลวม น้องเขาก็ร้องบอกว่าเจ็บอยู่นั้นละ แต่ที่เสียบนะ หลวมมากๆ
พอเสร็จ ก็ชักออก แล้วผมก็ชักต่ออีก จนแตกใส่หน้าท้องน้องเขา
น้องเขาก็บอกว่าเจ็บ แต่ไม่เห็นมีเลือด ออกเลย

พอ น้องเขาไปอาบน้ำ น้ำผมที่เลอะ หน้าท้องน้องเขาก้ล้างออก น้ำนั่นก็โดนจิ๋มน้องบ้าง แต่ไม่ได้แทงเข้าไป ผมกังวลมากครับ ไม่รู้จะท้องรึเปล่า
แล้วน้องเขาจะซิงจริงรึเปล่าก็ไม่รู้ หลอกผมก็ไม่รู้ เพราะหลวมมากๆ ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

giantcock

ขอบคุณทุกท่านครับ คอยดูต่อไปนะครับ ว่าจะ มีครั้งที่สองรึเปล่า หรือไม่ก็หนีครับ พ่อรู้ก็ต้องหนี อิอิ