-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้จะตรวจแล้วคร้าบบบ ท้องไม่ท้อง ก็รู้กัน(นอนไม่หลับ แน่ๆ คืนนี้)  (อ่าน 2789 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

พรุ่งนี้จะตรวจแล้วคร้าบบบ ท้องไม่ท้อง ก็รู้กัน(นอนไม่หลับ แน่ๆ คืนนี้)

ดังที่ผมถามในบอร์ด โอกาสท้องก็มีน้อยมาก แต่ผมก็ยังไม่แน่ใจ มีไรกันตั้งแต่วันที่ 3 ตอนนี้วันที่ 21 เมน น้องเขายังไม่มาเลยครับ
 ผมก็กังวล เลย ไปซื้อที่ตรวจมา กะ ตรวจพรุ่งนี้ ให้มันรู้เรื่องไปเลย กะ ตรวจตอนเช้า จะได้ผลดีที่สุด ขอกำลังใจ ไม่ให้ท้องด้วยครับ ถ้าเกิดปล่อยไว้ จะเอาออกยาก มีอันตราย
 ผมเพิ่งมีอะไรกะ สาวเป็นครั้งแรก ก็โดนเลยครับ เศร้า จริงๆ ทั้งๆที่ป้องกันแล้วใส่ถุงอย่างดี แตกนอกด้วย
 หรืออาจจะเครียดไปเองอาจจะไม่ท้อง เพราะผมไม่เคย     แต่ความรู้้เรื่องนี้ก็มีอยู่เต็มหัว รู้ว่าไม่ท้อง หรือมีโอกาสน้อยมากๆ ไม่ถึง 1% ที่จะท้อง
 แต่ก็อดกังวลไม่ได้ครับ ถ้าท้องมา ปัญหามากมายตามมาแน่ๆ เศร้า อนาคต หมดกัน ชีวิตจบเลยครับ
 หรืออีกกรณีหนึ่ง คือ น้องเขาท้องมาก่อน แล้ว เอาความผิดไปให้ผม เพราะผมสงสัยว่า คบกันสองเดือน ให้ผมหมด ยอม ง่ายๆ
ใครมีความรู้ดูยังไงว่าคนท้องเป็นยังไงก็บอกได้นะครับ จะเอาไปเป็นความรู้

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความคิดเห็นนะครับ ยังไงก็รู้กันพรุ่งนี้ จะโพสไว้ ขอกำลังใจด้วยนะครับ บอร์ดนี้ให้ความรู้มากมาย ขอคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงครับครับ

giantcock

ใครมีอะไรจะแนะนำก็เชิญได้นะครับ รับฟังทกคความคิดเห็นครับ

Sylar

ตอบยากอ่ะ รอฟังคำตอบก่อนล่ะกันว่าท้องไม่ท้อง dsgjsdขอให้โชคดีครับ

Kim

เป็นกำลังใจให้ ครับ

KIM  ;khhg

cmman573

คงไม่ท้องหรอกครับ ถ้าแตกนอก อย่าเพิ่งกังวลครับ ผมว่าคงไม่ท้องหรอก

labk1200

ถ้าแตกนอกคงไม่ท้องหรอกครับ

ถ้าจะให้ดีถ้าผลเป็นบวก
แนะนำให้ไปตรวจซ้ำที่ รพใ เพื่อตรวจดูอายุท้องครับ
จะได้ชัวเลยว่าท้องมากีเดือนแล้ว

3p

ทั้งๆที่ป้องกันแล้วใส่ถุงอย่างดี แตกนอกด้วย

ถ้าแบบนี้จิง ไม่ท้องหรอกครับ  ใจเย็นๆ อาจเครียดเมนส์ :-Xเลยมาช้า

tuwpopo

ผมว่าน่าจะซื้อที่ตรวจ DNA มาด้วยนะท่าน (เผื่อๆ)  ::) ::)

ปล.ล้อเล่นนะท่าน
ปล2.ผมว่าไม่ท้องแทบ100%เลยนะ

pat

ท่านบอกใส่ ถุงด้วย ก็โอกาสน้อยนะครับที่จะท้อง นอกจากถุงจะแตก ถ้าเช็คละ ผลออกมาว่า ท้อง ก็พาน้องเค้าไปตรวจที่โรงพยาบาล เลยครับ ที่นั่นถ้าท้องสามารถบอกได้ว่า อายุครรภ์กี่เดือนละ

nanavasabi

โอกาสน้อยมากๆ เลยนะคับ...

งัยก้อเปนกำลังจัยให้งับ สู้ๆ อาจจาเครียดเกินไปอย่างที่ท่านเทพๆ ว่าก้อได้คับ...  dsgjsd

giantcock

ตรวจมาแล้ว คร้าบบบบบบบบบ

ผลคือ ไม่ท้องครับ ดีใจมากๆ

แต่ผมก้จะ ต้องไปตรวจอีกรอบ วัน เสาร์ ให้แน่ๆ คับ หรือไม่ เมนน้องเขาก้ อาจจะมาก่อน ก็คงไม่ต้องไปตรวจละ สบายใจมากครับตอนนี้

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ให้คำแนะนำ ขอบคุณครับ

lunaG

คราวหน้าก้อระวังด้วยแล้วกันครับ

รักสนุกต้องรู้จักป้องกัน

ศึกษาให้ดี แล้วก้ออย่ากังวลมากไป

สำคัญ Safe Sex นะครับ

cmman573

สงสัยที่กังวลเป็นเพราะ ท่านเพิ่งมีไรกับสาวครั้งแรก เลยทำให้ไม่รู้ว่ามันจาท้องไหม

แถมเม็นของเค้าอาจมาไม่ตรงตามกำหนด เลยยิ่งเครียดไปใหญ่ แต่ตอนนี้คงไม่มีไร

ซักพักเม็นน้องเค้าก้อคงมาเองละค้าบๆๆๆๆๆๆๆ

Sylar

watbox

ต้องระวังตัวหน่อยนะครับท่าน ยังไงก็ใส่ถุงทุกครั้งนะครับ เท่าที่อ่านท่านก็ป้องกันอย่างดีนะครับปลอดภัยอยู่แล้วละ 09876 09876

mommamman

ยินดีด้วยครับ คราวหน้าก็นับวันให้ดีๆ แล้วกันนะครับ หรือไม่ก็หาทางป้องกันด้วยนะครับ   

cooltea79

ยินดีด้วยครับ รักสนุกอย่างไร ต้องอย่าลืมป้องกันนะครับ

pat

ยินดีด้วยนะครับ ปลอดโปร่ง โล่งแล้ว  hjgh

thomas999

รอดตัวไปนะครับ คราวหน้าระวังหน่อยเน้อ

tuwpopo

งี้ก็อดตรวจ DNA เลย สิ   890 890

virgin_killer

เป็นกำลังใจให้นะครับ โอกาสท้องน้อยจะตายไป อย่ากังวลเลยครับ
กังวลเรื่องอื่นดีกว่า   uoyoy

pokemon77

ดีใจด้วยคับ แต่อย่ากังวลเลยอ่ะคับ ผู้หญิงก็งี้แหละ เมน มาไม่ค่อยตรง เลยกังวลกันไปก่อน  .,mn

oneloya

nears เคยเจอบ่อยเหมือนกันสถาณการณ์แบบนี้ น่าเห็นใจ แต่คราวหลังต้องป้องกันดีกว่านี้อีกนะคับ  l.jkljh

sir_fastiso

มือใหม่ก้องี้ล่ะออิอิ

Reideen

ยินดีด้วยคับ  ;kljj
แต่ทางที่ดีคือหลังจากปล่อยไปแล้วให้ไปหายามากินเลย(ยาคุมฉุกเฉิน)
อันนี้รับรองครับเพราะหลายทีแล้ว
ผ่านตลอด  .,mn

Lacoste

ดีใจด้วยครับ รอดไป