-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คนถามวิธีหากันมาพอสมควรแล้ว วิธีชิ่งล่ะครับ  (อ่าน 1228 ครั้ง)

chichiwaka

• บุคคลทั่วไป

รบกวนทุกท่านอีกกระทู้เถอะครับ ถามว่าพอจีบมาได้ตามวิธีต่างๆตามขั้นต้นแล้ว
โดยเฉพาะท่านที่จีบไว้เยอะๆ เมื่อวันนึงมันเยอะเกินไปหรือ เกิดเบื่อขึ้นมาแล้ว ท่านๆมีวิธีีไหนในการชิ่งหนีครับ
ไม่ต้องเป็นท่านกามเทพก็ได้นะครับ เพื่อนๆชาวบอร์ดที่เข้ามาอ่านก็ได้ครับ ขออภัยที่คำถามอาจจะดูเบสิคไป แต่ผมอยากรู้จริงๆครับ
หรือจริงๆแล้วผู้หญิงเค้าเองก็ไม่ได้กะจริงจังอะไรกะเราอยู่แล้ว อย่างหัวข้อก่อนที่หาได้จากทางเนทครับ
ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านด้วยครับ

Tred

Re: คนถามวิธีหากันมาพอสมควรแล้ว วิธีชิ่งล่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 19:05:44 »

jbvอ๊าวท่านคิดจะฟันทิ้งแล้วหนีนิ......แต่ผมก็ขอด้วยเผื่อเป็นวิทยาทาน kjhg

1ideal

Re: คนถามวิธีหากันมาพอสมควรแล้ว วิธีชิ่งล่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 19:30:54 »

ขอทราบเสต็ปเทพหน่อยนะครับ.....รอด้วยคน.......... :-X

ZOIDS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 22:17:44 »

ต้องรอสูตรเด็ดจากกามเทพครับ  ijn

golfmanu00

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 09:24:32 »

อันนี้รู้สึกกามเทพเคยตอบไปแล้วนะครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=8160.0

ลองดูครับ

virgin_killer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 09:28:36 »

อันนี้รู้สึกกามเทพเคยตอบไปแล้วนะครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=8160.0

ลองดูครับ

เออนั่นไง.. ตามลิ้งคุณกอล์ฟแมนยูเมพขิงๆ ไปเรยละกันนะก๊าบบ ชิชิคุง
case closed!!

chichiwaka

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 09:33:53 »

อ่ะ ครับ ผมลืมอ่านหัวข้อนี้ไปได้ยังไงเนี่ย ผมขออภัยครับ แล้วขอบคุณคุณกอล์ฟด้วยครับ แหม ทำเอาเปลืองกระทู้ไปซะอย่างงั้น
หัวหน้าห้องลบกระทู้นี้เลยก็ได้นะครับ ผมผิดไปแล้ว

virgin_killer

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 09:38:03 »

อ่ะ ครับ ผมลืมอ่านหัวข้อนี้ไปได้ยังไงเนี่ย ผมขออภัยครับ แล้วขอบคุณคุณกอล์ฟด้วยครับ แหม ทำเอาเปลืองกระทู้ไปซะอย่างงั้น
หัวหน้าห้องลบกระทู้นี้เลยก็ได้นะครับ ผมผิดไปแล้ว

ผมไม่ลบ
ผมจะให้เป็นตราบาป
ตามตามคุณไป..
 mnb

wow!!

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 10:08:26 »

หุหุ แล้วมีวิธี สกัด กิ๊ก แบบ ฮา ฮา มั้ยอ่ะ  ijn  mnb