-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประจำเดือน เด็กผมไม่มาอีกแล้วอะคับ  (อ่าน 1689 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ประจำเดือน แฟนผม มา แบบว่า จู่ๆก็มาเลย เยอะมากๆ ไม่รู้สาวๆเป็นแบบนี้รึเปล่า หรือว่ามันต้อง มาแบบ ซึมๆก่อน
ไม่ รู้แฟนผม โม้รึเปล่าครับ บอกว่าประจำเดือนไม่มา พอผม หน้าซีด แล้วก็จะให้ไปตรวจก็บอกว่ามา ซะงั้น(สงสัยจะลองใจผม ว่าจะรับผิดชอบรึเปล่ามั้ง) ผมถามๆไปถามมา ก็บอกว่า มากระทันหัน ผม สงสัยมากๆ สาวๆเป็นแบบนั้นรึเปล่าครับ หรือว่าแฟนผม กะ ลองใจผม

Tred

Re: ประจำเดือน เด็กผมไม่มาอีกแล้วอะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 10:47:12 »

piuyty คนนะคับไม่ใช่ท่อประปาแตก เดี้ยวออกมากออกน้อย แฟนอยู่กรมชลปทานหรือเปล่าคับ jbv ส่งสัยจะโดนหลอก ลองใจนะคับอย่าเครียด อย่างน้อยเราก็มีข้าวกิน kjhg

giantcock

Re: ประจำเดือน เด็กผมไม่มาอีกแล้วอะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 10:55:04 »

แล้วมันเกี่ยวกันยังไง กะ มีข้าวกินอะคับ งง

3p

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 12:37:41 »

ก็คงจะลองใจท่านมั่ง  uy65tf (ลองไม่ลองตัวท่านเองต่างหากที่จะเป็นคนรู้ เนื่องจากนิสัยแฟนตัวเองที่คบกันอยู่)

ส่วน ป.จ.ด. ของผู้หยิง แต่หละคน ไม่เหมือนกัน มาไม่เท่ากัน รูปแบบการมาก็ต่างกัน ความเจ็บปวดตอนมาก็ต่างกัน
ความสม่ำเสมอก็ด้วย  มานขึ้นอยู่กับหลายปัจจับน๋อ 
 oi8u7

crono302

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 13:27:40 »

คงจะลองใจแหละครับ

หรือถ้าเป็นจิงก็ปรึกษาแพทย์ดีสุด

.,mn

wonderkid

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 13:29:35 »

ลองใจคับ
ถ้าไม่มาคนที่ซิ๊ดคือแฟนคุณนั่นแหละคับ kmkm

yeedhee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 16:31:30 »

สงสัยจะมีคนทำแทน 55+...

ลองถามเทอดู55+.................

giantcock

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 18:17:09 »

ขอบคุณค้าบบ
เข้าใจยากจิงๆคับสาวๆนี้ ปวดหัว

ตอนนี้มีโครงการ สอนเด็กผม ดูดไอติมผมอยู่คับ อิอิ ไม่รู้จะทำยังไง ขอไปคิดแผนก่อน แล้วจะมาเล่าให้ฟังคับ อิอิ

acer2518

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 09:58:01 »

09876....อืมม..เรื่องซับซ้อนนะ...ร่างกายผู้หญิง ก็ เข้าใจยากไม่แพ้ ใจเค้าหรอก...
..เรื่องประจำเดือนนี่..มันมาไม่ตรงเวลาทุกคน ทุกครั้งไปหรอกครับ...บางคนถ้าจิตใจว้าวุ่น ประจำเดือนไม่มาเป็นเดือนก็มี..เป็นเรื่องปกตินะ..
..ทางที่ดีที่สุดคือ ซื้อที่ตรวจมาตรวจเลย..(ควรตรวจตอนเช้าๆหลังตื่นนอนนะ..ในฉี่จะมีโฮโมนเยอะ ตรวจได้ผลชัดเจนกว่า)...

ปล. แต่ถ้าผลออกมาท้องจริงๆ...ก็อยากให้ตั้งสติดีๆนะครับ..มันอาจเป็นเรื่องใหญ่ปวดหัว โลกจะแตก..แต่จริงๆมันเป็นข่าวดีนะครับ..(อย่าคิดสั้นไปทำแท้งเด็ดขาด บาปมากๆ ชีวิตทั้งชีวิตคุณและแฟน และคนที่ช่วยเหลือพาไปทำ ก็จะพบกับความตกต่ำตลอดชีวิต ทั้งชาตินี้และชาติหน้า)....

virgin_killer

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 10:06:38 »

ลักษณะการมาของประจำเดือน ของสาวแต่ละคน มันก้แล้วแต่ละคนครับ
บางคนมาปกติ ทั้งปริมาณและระยะเวลา
บางคนมาทุกครั้ง ปวดท้องทุกครั้ง
บางคนมาแบบเยอะๆๆ สามวันหมด
บางคนมาแบบกระปริดกระปรอย ทั้งสัปดาห์

แล้วแต่คนครับ...
แต่ถ้าเป็นแบบไหน  เธอก็จะเป็นแบบนั้นแหละครับ ตลอดชีวิต

สังเกตคู่ของคุณว่าเป็นแบบไหน
เค้าก็มักจะมีอาการแบบนั้นตลอดทุกเดือน
ถ้าเดือนไหนไม่เหมือนเดิม จากทุกครั้งที่ผ่านมาตั้งกะเป็นสาว
ก็ค่อยคิดว่า
1.เธอเป็นอะไรมั๊ยเนี่ย? แนะนำให้ไปหาหมอหรือซื้อยามากินดีมั๊ย
2.เธอโม้รึป่าว??

9669

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 10:10:36 »

มียาสอดขายครับ

ยาหกเหลี่ยม

cytotec เม็ดละ 250 ขาดตัว

marathoner9

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 12:43:37 »

ประจำเดือน แฟนผม มา แบบว่า จู่ๆก็มาเลย เยอะมากๆ ไม่รู้สาวๆเป็นแบบนี้รึเปล่า หรือว่ามันต้อง มาแบบ ซึมๆก่อน
ไม่ รู้แฟนผม โม้รึเปล่าครับ บอกว่าประจำเดือนไม่มา พอผม หน้าซีด แล้วก็จะให้ไปตรวจก็บอกว่ามา ซะงั้น(สงสัยจะลองใจผม ว่าจะรับผิดชอบรึเปล่ามั้ง) ผมถามๆไปถามมา ก็บอกว่า มากระทันหัน ผม สงสัยมากๆ สาวๆเป็นแบบนั้นรึเปล่าครับ หรือว่าแฟนผม กะ ลองใจผม

แฟนผมก้อเปน ครับ
มันเปน โรค ประจำตัวของ สาวๆ บางคน อ่ะครับ
- บางคนจะปวด ปจด มากๆ จนเข้า โรงพยาบาลก้อมี
- บางครั้งก้อมีมาประปริด กระปรอย
- บางครั้ง ก้อมา เปน ท่อ ประปาแตก เลยครับ
- บางเดือน มาปกติ บางเดือน หาย ก้อมีครับ

เคยปรึกษาหมอ และ หาความรู้ด้านนี้พอควร

เขาบอกว่า มันเปนความผิดปกติ เฉพาะบุคคล บางทีเปนเรื่องของ ระดับ ออร์โมนที่เปลี่ยนไป

หรือบางทีเปนเรื่องของ มี สิ่งแปลกปลอม เช่น ถุงน้ำเกิด ในผนังมดลูก ทำให้ ปจด ไม่มา

ต้องปรึกษา หมอดูครับ บางทีเป็น ซิส หรือ เนื้องอก นี่อันตรายครับ --> ก่อให้เกิด มะเร็ง ปาก มดลูกได้ครับ

{ บางทีผมก้อไม่เข้าใจ ผูหญิงเหมือนกัน นะ เรื่อง พรรค์ อย่างนี้ ทำมัยไม่กล้าไปหาหมอ ไม่รู้กลัวอะไร เปน หรือ ไม่เปน อะไร มันต้องเกิดอยู่แล้ว จะได้เตรียมตัวรับมือทัน
ผมเลยจำเปน ต้อง หาหนังสือมาอ่านแทน แล้ว บังคับ ไปหาหมอเงี้ย  เขิน }

ZOIDS

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 13:51:48 »

มันขาดได้จากหลายสาเหตุครับ

หลัก ๆ ก็โรคเครียด

เพื่อนผม ประจำเดือนขาดไปตั้ง 6 เดือนทั้ง ๆ ที่ไม่มีแฟน

โอ้มายก็อด เล่นเอาผมหวาดผวา

ว่าตรูเผลอไปปล้ำเค้าตอนเมารึเปล่า  mnb

woon

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 15:39:55 »

มาวันแรกก็จะมาเเบบเยอะมั่กๆอย่างนี้แหละครับ /jhtdc

giantcock

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 21:14:27 »

แต่ เมนมันก็ขาดไป 7 วัน ทำผมตกใจหมด แต่มันก็มา แบบ สั่งได้จิงๆ มาเยอะมากๆๆ แต่ก็รอ ไฟแดงหมดก่อน ค่อย คิด ปี้ เด็กผมใหม่ อิอิ