-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่าอยากจะถาม เด็กผมสารภาพว่าไม่เสร็จ ทำไง  (อ่าน 2494 ครั้ง)

kujoeboy

• บุคคลทั่วไป

คือ เด็กผมเค้าไม่เคยเสร็จเลยครับ ผมก็เล้าโลมเต็มที่ก่อนมีไรกันแล้วนะ ลองทุกอย่าง ยังไงก็ไม่เสร็จ จะหาวิธียังไง เมพช่วยตอบที

virgin_killer

ครั้งหนึ่งสมัยเป็นละอ่อนนักศึกษา
กามเทพเคยมีเพื่อนสาวคนหนึ่ง เธอบอกว่าเธอไม่เคยถึงสักครั้งในชีวิต
กามเทพก็รับฟัง ไม่ได้คิดอะไรเพราะมันเป็นเพื่อน
แต่... ความเมาก็ทำให้ต้องเป็นอะไรมากกว่านั้นในค่ำคืนวันสงกรานต์
กามเทพเมา เพื่อนก็เมา...
เล้าโลมเกือบ 1 ชั่วโมงครับ ทำมันเข้าไป ยังกะหนังญี่ปุ่น
สรุปว่าเธอเสร็จครับ...
เธอบอกว่าเสร็จตอนเล้าโลมนี่แหละครับ ไม่ได้เสร็จตอนสอดใส่
ทุกวันนี้เจอกัน ผมยังแอบแซวเธอว่า ช่วงนี้ถึงมั่งป่าว?  เธอด่าปนยิ้มทุกครั้งว่า ?ไอ่บ้า!!?

ผู้หญิงบางคนอยู่ในภาวะเสร็จช้าครับ
เกิดความผิดปกติในร่างกายครับ (เหมือนภาวะหลั่งช้า่ของผู้ชาย)
ปัจจัยหลายอย่างทำให้เธอไม่พร้อมที่จะ "ถึง" อ่ะครับ
- ร่างกาย ไม่สบายรึป่าว? พักผ่อนเพียงพอหรือไม่? ฯลฯ
- จิตใจ เครียด? กลัวท้อง กลัวติดโรค? เหม็นปากเรา ฯลฯ
- ฮอร์โมน ช่วงไข่ตก ช่วงเมนส์หมด ช่วงใกล้เมนส์มา แม้กระทั่ง วัยทอง หลังคลอด ฯลฯ
- สิ่งแวดล้อม บรรยากาศส่วนตัวหรือไม่ โรแมนติกเพียงไร?

สารพัดปัจจัยครับ ที่ทำให้เธอ ถึง หรือ ไม่ถึง
ผู้หยิงไม่เหมือนเราครับ เธอละเอียดอ่อนโคตรๆ
การเล้าโลมสาวๆ ก็เป็นสิ่งละเอียดอ่อนไม่น้อยไปกว่านั้น..
จขกท. บอกว่าเล้าโลมเต็มที่แล้ว ยังไม่เป็นผล  กามเทพอยากรู้ว่า เล้าโลมยังไง?
1. ระยะเวลา สำหรับกรณีนี้ ต้องประมาณ ครึ่งชั่วโมงละครับ
2. ลักษณะ อย่าเข้าใจว่าการเล้าโลม คือการทำออรัลเซ็กครับ!
ต้องพาเธอชมนกชมไม้ ไปเรื่อยๆ หอมแก้ม จูบปาก หอมซอกคอหรือจุดที่ไวต่อความรู้สึกต่างๆ ท้องแขน โคนขา แผ่นหลัง ฯลฯ
กอด จูบ ลูบ คลำ สารพัดที่เราต้องทำ เพื่อค่อยๆพาเธอเคลิ้มตามเราไปเรื่อยๆ
"อย่าคิดว่าถ้าเราอึด...  ยังไงเธอก็เสร็จครับ" คุณคิดผิด!
สาวๆหลายคนไม่เสร็จนะครับ ส่วนมากด้วย กลายเป็นความรำคาญครับ ความเบื่อ เมื่อไหร่มึงจะเสร็จ? อะไรแบบนี้ไปเสียครับ!
ต้องเล้าโลมให้เพียงพอ และถูกต้อง โดยที่ทำให้ทุกปัจจัยของเธอลงตัวครับ

พอมาถึงตอนสอดใส่ สำหรับพวกเราน่ะ ซอยเข้าไปสิครับ ยิกๆๆๆ เดี๋ยวก้เสร็จ
สำหรับสาวๆที่มีปัยหาถึงช้า ลองสอดใส่ช้าๆลึกๆ จุดไวต่อความรู้สึกของเธอ
คือคลิสตอริส(เม็ดนั่นน่ะแหละ) กับ จี-สปอต(กะโดยเอานิ้วก้อยล้วงเข้าไปสุดนิ้ว อยู่ด้านบนในรู)
ดังนั้น ลองท่า WOT (หญิงอยู่บน) หรือ doggy (เข้าด้านหลังขณะผู้หญิงทำท่าคลาน)... ทำไมต้องอธิบายละเอียดขนาดนี้วะเนี่ย?
พยายามเสียบช้าๆ ลึกๆ พยายามให้น้องชายเราถูกับจุดสำคัญสองจุดนี้

ตามนี้แหละครับ ลองดูครับ
จริงๆ แล้วปัญหาเรื่องถึงจุดสุดยอดนั้น กุญแจดอกสำคัญสำหรับแก้ไขอันดับแรก คือ "การพูดคุยกัน"
ว่าต่างฝ่ายต่างชอบโลมเล้าแบบไหน ชอบท่าแบบไหน อย่างไร มีปัญหาตรงไหน
แล้วจึงนำคำตอบที่ได้ มาปรับและปรุงด้วยฝีมือของทั้งสองฝ่ายให้เซ็กส์มีรสชาติขึ้น
อีกเรื่องที่หญิงชายคิดต่างกัน คือขณะฝ่ายชายคิดว่าความสำคัญของเซ็กส์อยู่ที่ปริมาณ
แต่ฝ่ายหญิงส่วนใหญ่คิดว่าปริมาณไม่สำคัญเท่าคุณภาพของการมีเซ็กส์!

อธิบายมาถึงตรงนี้ คงจะทำให้ จขกท. และสมาชิกเว็บผู้อ่านท่านอื่น รู้นะครับ
ว่าควรจะทำอย่างไรดี แฟนจึงจะถึงจุดสุดยอด

กามเทพ

donsong

แหม กระทู้นี้ตอบแบบหมอนพพรยังอายเลยนะครับท่านเกามเทพ  mnb

แหม กระทู้นี้ตอบแบบหมอนพพรยังอายเลยนะครับท่านเกามเทพ  mnb

ไหนอ่ะ การบ้านเมื่อวาน??  fhgj

wonderkid

คุณคงต้องเล้าโลมเยอะๆหน่อยอ่ะค๊าบบหรือสร้างบรรยากาศอ่ะ
หญิงบางคนถึงจุดพีคได้ยากอ่ะค๊าบผมก็เคยเจอค๊าบบ jhg

woon

หญิงเค้าเสร์จได้ 3 แบบนะครับ
1.ตรงคริ
2.สอดใส่
3.จุดจี

แต่ละแบบความรู้สึกจะต่างกัน

himawari84

ในฐานะที่เป็นผู้หญิงอยากบอกว่าคุณพี่รู้ดีจิงๆค่า .,mn

jiggolord

เรื่องนี้ จิตใจสำคัญมากครับ ผู้หญิงแต่ละคนความต้องการไม่เหมือนกัน
บางคนชอบแบบเบาๆ บางคนชอบล้ำลึก บางคนชอบรุนแรง
ที่สำคัญต้องรู้ความต้องการของเธอก่อนครับ เราถึงจะปฏิบบัตได้ถูกจุด
ต้องกล้าพูดเปิดอก ว่าเธอต้องการแบบไหน จุดไหนเสียว จุดไหนเจ็บ
แรงหรือค่อย จากนั้นก็ค่อยเริ่มกันทั้งสองฝ่าย จะได้สุขสม
ผบ.ผมอีกคนเสร็จยากมาก ผมว่าผ่านมาเยอะ ดูหนังโป๊ก็บ่อย ยังแพ้น้ำจากสายยางครับ
(ต้องจากสายยางครับ จากฝักบัวก็ไม่เสร็จ)
หลังจากมีลูก ผมทำหมันแล้ว เหมือนเธอไม่มีความกังวล
หลังๆมา เสร็จเกือบทุกรอบครับ กระตุ้นก็ง่าย
เพราะฉนั้นจิตใจต้องพร้อมทั้งสองฝ่ายครับ รูปแบบการเล้าโลมก็สำคัญแต่ทุกคนต้องการไม่เหมือนกันครับ
ขอให้มีความสุขนะครับ [poiuy

ในฐานะที่เป็นผู้หญิงอยากบอกว่าคุณพี่รู้ดีจิงๆค่า .,mn

ไม่หรอกคับ พี่ก้อตอบๆ ตามประสบการณ์อ่ะค่ะ  เขิน เขิน

GOWA

ลองล้วง G-Spot พร้อมกับทาสีดูครับ
ยิ่งล้วงท่าแปลกๆยิ่งได้ผมดีนะครับ

อีโต้

Re: คือว่าอยากจะถาม เด็กผมสารภาพว่าไม่เสร็จ ทำไง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 15:21:41 »

ไม่หรอกคับ พี่ก้อตอบๆ ตามประสบการณ์อ่ะค่ะ  เขิน เขิน
สงสัยเคยเป็น ญ มาก่อน 5555  เขิน

devilleang

Re: คือว่าอยากจะถาม เด็กผมสารภาพว่าไม่เสร็จ ทำไง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 15:59:15 »

อื้อหือ ตอบแบบกามเทพพาเพลิน ชอบตรงเมากับเพื่อนแล้วบรรยากาศพาไปนี่หละครับ แหมมม ส่วนคุณเจ้าของกระทู้ก็ตามนั้น(กามเทพเฉลยไขให้แล้ว)อยากบอกว่าผมเองก็ไม่เคยทำให้เสร็จได้เช่นกันครับ แป่วววววววววว /jhtdc

coompranang

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 20:20:24 »

เล้าโลมอีก 1 เสียงคับ....แบบค่อยเป็นค่อยไป  ;kljj

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 22:00:09 »

ถูกต้องนะคับ ;kljj

crono302

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 01:38:29 »

pongz   ตรงประเด็นครับ

bakk61

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 08:28:38 »

แล้วน้องๆที่เราไปใช้บริการเค้าต้องทำให้เสร็จด้วยใช่ป่าวครับ oijuhgfd

varanus_deaw

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 21:05:04 »

กะ เด็ก เห็น เสร็จ ทุก ที

อยู่ที่เขา มี อารมณ์ ร่วม ?

alica

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มกราคม 2009, 00:42:28 »

กูรูแนะนำเองเลย

man69

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 มกราคม 2009, 21:25:37 »

fds อ่านแล้วได้ใจมากๆ  dsgjsd จริงของท่านครับมันอยู่ที่อารมณ์ร่วมจริงๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 มกราคม 2009, 23:59:24 »

ขอบคุณความรู้ จากพี่กามเทพมากคร้าบ  hgjhg

beking

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 20:13:40 »

pongz เยี่ยมยุท ครับ

kangwaan

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 22:33:18 »

ขอบคุณครับ
อยากรูมานานแล้วครับ

ปล. พิมพ์ไม่ผิด  อิอิ

lawless

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 00:58:28 »

ขอบคุณคับ

สำหรับเทคนิค