-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เซงมาก เด็กผม รอบ 2 บ่นว่าเจ็บ ทำไงดี  (อ่าน 774 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ทีแรก ผมก็ เอานิ้ว ใส่ๆให้น้ำมันออกเยอะๆก่อน น้องเขาก็พร้อม พอเอารอบแรกเสร็จ ก็ พักซักแปป นึง ก็ ใส่ต่อ น้ำน้องเขาก็ยังเยอะอยู่ แต่ น้องเขาบ่นว่าเจ็บมากๆ ไม่รู้เป็นอะไรคับ
แบบว่าน้ำก็มีเยอะ ลื่นก็ลื่น แต่ทำไมถึงบ่นเจ็บ  งงมากๆ จนต้อง ถอน ออกมา แล้วก็ ชักต่อ อีกพักใหญ่ จนกว่าจาเสร็จอะคับ หมด อารมณ์มากๆ
ของผมก็ไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่ น้ำน้องเขาก็แตก ยังกะน้ำปะปา แต่ทำไม ถึงบ่นเจ็บ ผม ละ งง

ZOIDS

Re: เซงมาก เด็กผม รอบ 2 บ่นว่าเจ็บ ทำไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มกราคม 2009, 07:23:18 »

เค้าอาจมีความผิดปรกติ ในโพรงมดลูกครับ

ถ้าเพื่อความสบายใจ พาไปหาหมอตรวจก็ดีครับ

ทิ้งไว้นาน ถ้าร้ายแรงอาจะเป็นเนื้องอก

หรือไม่ก็ของท่าน ใหญ่มาก เค้ารับไม่ไหว เลยเจ็บ  dsgjsd

virgin_killer

Re: เซงมาก เด็กผม รอบ 2 บ่นว่าเจ็บ ทำไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 10:34:13 »

ถ้ารอบสองน้องเค้าเจ็บ ก็ไม่ต้องทำครับ
ของยังงี้มันอยู่ที่ความพร้อมและความเต็มใจของทั้งสองฝ่าย
อย่าเอาความต้องการของเราเป็นใหญ่เลยครับ
นอกเสียจากเราคิดว่าน้องเค้าขายบริการน่ะครับ ถึงต้องจัดการให้คุ้มกับเงินที่เสียไป

ให้เวลาเธอได้พักมั่ง
แล้วปัญหาของท่านอาจดีขึ้นนะครับ...

6969

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 12:44:31 »

คิดเหมือนข้างบน คนไม่พร้อม ไม่ว่าจะเพราะอะไร ก็ต้องรอไปก่อนครับ ถ้าั่มั่นใจว่าคนของเราเค้าไม่หนีไปไหนอยู่แล้ว บังคับฝืนใจกันไปก็ไม่มีไรดีขึ้นมา  0okl