-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าถุงมันหลวม โอกาสที่จะท้องมีรึเปล่าครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

พอดีผมก็สังเกตดูว่า ถุงมันก็คับ พอดีๆ แต่ก็มีน้ำของผม ออกมาในถุงไม่รู้ว่ามันจะซึมลงมาที่โคนรึเปล่าครับ(ตอนนั้น รอบ 2 แล้ว ใส่ถุงทุกรอบ)
กลัวว่าน้ำของผม จะไหลลงมาที่โคน แล้วก็ ไปโดนจิ๋มน้องเขา เพระามันต้องกระแทกกันอยู่แล้วอะคับ ไม่รู้จะเป็นยังไงมั่ง คับ
ถุงมันก็คับ แบพอดีๆ แต่ก็กลัวอะคับ หรือว่าต้องเปลี่ยนให้มันเล็กลงดี มันถึงจะตึงและน้ำจะไม่ไหลออกมาทางโคน
ผม มีไรกะเด็ก 3 ยก ใส่ถุงทุกยก ทุกครั้ง ก็ ล้างสบู่ อย่างดี ล้างมือด้วย กันน้องเขาท้อง อะคับ เวลาใช้นิ้วรอบต่อๆไป

แต่น้ำที่ไหล ออกมาทางโคน ไม่รู้มัน จะมีโอกาสทำให้น้องเขาท้องได้รึเปล่าครับแบบว่า มันโดนกัน เฉพาะทีี่โคนเวลากระแทกกัน

ZOIDS

Re: ถ้าถุงมันหลวม โอกาสที่จะท้องมีรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 23:56:33 »

ไม่หรอกครับท่าน

โอกาสน้อยมาก จนแทบจะไม่ต้องกังวลครับ  dsgjsd

ShinobI

Re: ถ้าถุงมันหลวม โอกาสที่จะท้องมีรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 09:16:08 »

Id name ของท่านบอก Giantcock นี่ถุงยังหลวมอีกเหรอครับ โอ้แม่เจ้า  uyhgb

mormor1973

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 16:18:18 »

ไม่ต้องกังวลครับ  jhg

virgin_killer

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 17:22:50 »

เชิญกระทู้ด้านบนเลยนะครับ

nuttikon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 23:55:56 »

:-[ คิดว่าไม่นะครับ ไม่แน่ ujn