-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีจะไปพักผ่อนแม่ฮ่องสอน ซัก 3-4 วัน พอมีลายแทงบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 544 ครั้ง)

babyboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รบกวนสอบถามลายแทงที่แม่ฮ่องสอน หน่อยครับ ท่านเทพ ทั้งหลาย

x4u69

• แอบหื่น

โรงแรมเส้นกลางเมืองครับ   มาจากขุนยวมจะอยู่ซ้ายมือ  ถามเด็กยกกระเป่าเลยครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

นวดแบบพอมีลุ้นบ้าง ก็เข้าจอดรถในปั้ม ปตท.แต่เดินข้ามถนน มีร้านนวด 1ร้าน เข้าไปจะต้องขึ้นนวดชั้น 2แต่ หน้าใหม่มักไม่ค่อยได้ระดับ นะ  ถ้ากินเหล้าก็มีที่เดียว ชาเล่ย์

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Nu-me

• *

นวดแบบพอมีลุ้นบ้าง ก็เข้าจอดรถในปั้ม ปตท.แต่เดินข้ามถนน มีร้านนวด 1ร้าน เข้าไปจะต้องขึ้นนวดชั้น 2แต่ หน้าใหม่มักไม่ค่อยได้ระดับ นะ  ถ้ากินเหล้าก็มีที่เดียว ชาเล่ย์

ว้าว ขอบคุณท่าน FCUK ของเรา คิดถึงท่านนะครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ขอบคุณที่คิดถึงกัน ร้านนวดร้านนี้ เคยนวดกะพี่เจ้าของ แกเอามือถือมาเปิดเพลงไทยใหญ่ฟัง  ชวนเล่นระดับแกไม่เล่น แต่แกโทรตาม หมอ สส.มาให้ นวดไปคุยเรื่องลามกกันไป จนหมอน้ำเดิน หมดชั่วโมงแกตามผมไปที่โรงแรม  คจก.1500 ภาพรวมไม่ทอน ไม่หล่น  แล้วก็ไม่ได้ตั้งความหวังกับ จ.นี้เท่าไร ลองดูครับ อาจมีเฮ เหมือนผม ต่ออีกนิด ไปกินเหล้าชาเล่ย เพื่อนผมไปชนกะสาว  ไปกินข้าวต้มต่ออีกแบน ได้น้องไปนอนค้างคืนเฉย
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

babyboy

• *

ขอบคุณครับ ^^ ข้อมูลแน่นจริงๆ เทพ เรา