-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คือไม่ใช่ร้านกับสถานที่คับ แต่เป็นที่คน ที่ชอบหาเรื่องลูกค้าคนอื่น  (อ่าน 2260 ครั้ง)

mackycmu

• บุคคลทั่วไป

เวลาไปเที่ยวเคยเจอมั้ยคับ  พวกที่ชอบแสดงว่าตัวเองใหญ่ พ่อคุมประเทศประมานนั้น ชอบทำให้บรรยากาศ ในร้านเสีย เบื่อมากพวกนี้

where

เหอ จะสื่อไรเปล่าครับ เนี่ย

popcorn4202

พวกโชว์พาว แบบนี้ทำใจครับ เขาอาจจะมาบ่อยจนใครๆ ก็รู้จัก เลยโชว์พาวได้เต็มที่

hangover

เคยเจอ  ไปจีบเด็กเสริฟแข่งกะมัน  และมันก็มาที่โต๊ะประมาณว่ากร่างอวดนั่นนี่ว่ากันไป

แต่ไม่ค่อยสนใจ เพราะผมเมาแล้ว

noikasu

อายุบ่ถึง100ครับำน้อง dsgjsd

Keijikung

pagedown

เค้าว่าพวกนี้มักจะเจี้ยวเล็ก เลยเป็นปมด้อย ต้องเอาอย่างอื่นมากลบครับ

ถ้าเจออีก บอกมันเลย "โด่ . . . ไอ้เจี้ยวเล็ก"

ปล.อยากทานอะไรบอกนะครับ เดี๋ยวจะซื้อไปฝากพยาบาลให้

ไปล่ะ   แว้บบบบบบ ttu

[D]iS[C]o[V]eRy

ทําแบบนี้บ่อยๆ พูดคําเดียว ...บ่าต๋ายเฒ่าครับ   5555  kjhg

mormor1973

ตีซี้ไปเลยครับ เค้าอยากมีเพื่อน อิอิ

chefbb

คนโพสคนแรก อยากจะสื่อถึงอะไรมิทราบครับ  กรุณาทำให้กระจ่างเพื่อท่านอื่นจะได้ออกความเห็นได้ถูกต้องครับ   ที่ใดมีเหล้าที่นั้นมักจะมีเรื่องราวบานปลายตามมาอะครับ  หมายถึง พวกเมาแล้วชอบหาเรื่องอะมีเยอะ เลี่ยงได้ก็เลี่ยง  เลี่ยงไม่ได้ก็ลุยแล้วก็ชิ้ง

chan_030

มันก็มีทุกที่อ่ะแหละ กันประเภทเมาแล้วรุงรัง

junzaa

คนโพสคนแรก อยากจะสื่อถึงอะไรมิทราบครับ  กรุณาทำให้กระจ่างเพื่อท่านอื่นจะได้ออกความเห็นได้ถูกต้องครับ   ที่ใดมีเหล้าที่นั้นมักจะมีเรื่องราวบานปลายตามมาอะครับ  หมายถึง พวกเมาแล้วชอบหาเรื่องอะมีเยอะ เลี่ยงได้ก็เลี่ยง  เลี่ยงไม่ได้ก็ลุยแล้วก็ชิ้ง
เลี่ยงได้ ก็เลี่ยง คับ เหมือนผมเลย