-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังกระชากกระเป๋าแถวมั้งกี้  (อ่าน 2948 ครั้ง)

NConly

• บุคคลทั่วไป
ระวังกระชากกระเป๋าแถวมั้งกี้
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 11:35:09 »

พึ่งโดนมาครับ ซอยขวามือตรงสี่แยกที่เลยมั้งกี้ไปหน่อย
คนกระชากขับมอไซค์wave125สีน้ำเงินไม่ใส่ป้าย ตัวอ้วนๆใส่หมวกกันน็อค(ตอนกลางคืน) มันคงดักอยู่แถวนั้นรอจังหวะผมกับผ.บ.เดินพ้นรถเสร็จก็ขับมาโฉบไปเลย
ซอยนั้นโดนกันบ่อยนะครับ (ถามยามมา) บางทีกระชากตกมอไซค์กันเลย ระวังกันด้วยนะครับ

don

Re: ระวังกระชากกระเป๋าแถวมั้งกี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 11:40:02 »

zad   น่ากลัวมากๆๆๆ 

Nick2005

Re: ระวังกระชากกระเป๋าแถวมั้งกี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 13:19:21 »

ขอบคุณมากครับ ช่วยๆกันแจ้งข่าวกันด้วยครับ เพื่อสังคมที่ดีต่อไปครับ  ;khhg

Makettingmanager

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 18:00:09 »

พึ่งโดนมาครับ ซอยขวามือตรงสี่แยกที่เลยมั้งกี้ไปหน่อย
คนกระชากขับมอไซค์wave125สีน้ำเงินไม่ใส่ป้าย ตัวอ้วนๆใส่หมวกกันน็อค(ตอนกลางคืน) มันคงดักอยู่แถวนั้นรอจังหวะผมกับผ.บ.เดินพ้นรถเสร็จก็ขับมาโฉบไปเลย
ซอยนั้นโดนกันบ่อยนะครับ (ถามยามมา) บางทีกระชากตกมอไซค์กันเลย ระวังกันด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ ถ้าไปแถวนั้นจะระวังครับผม เสียใจด้วยนะครับท่าน ;khhg

prince

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 20:29:39 »

;khhg ขอบคุณครับที่ช่วยเตือน ;khhg

innovex

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 20:56:20 »

มันเลวได้ใจจริงๆไอ้พวกนี้ kick kick

NConly

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 00:23:48 »

ยังดีที่ไม่มีใครเจ็บตัว เรื่องของไม่เท่าไหร่

ryu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 23:52:14 »

ช่วยบอกต่อๆกัน เยอะๆนะครับ บ้านเมืองเรายามนี้อันตรายเหลือเกิน

สงสัยต้องให้ท่าน ผบ.ใช้กระเป๋าใบเล็กๆแล้วครับ

NUDT

ระวังกระชากกระเป๋าแถวมั้งกี้
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2010, 16:48:50 »

จับได้ต้องกระทืบนะครับเนี่ย ไม่รู้จักทำมาหากิน สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นอีก

เลวจริงๆ

MrBig

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 09:32:50 »

เพื่อนผมก็เพิ่งโดนมาครับ มันเห็นว่าเป็นผู้หญิงมากันเยอะ
ขับเวฟเหมือนกันเลยครับ อันตรายนะครับ ขอช่วยเตือนสาวๆอีกแรงด้วยละกันครับ

nokkapoot

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 09:38:47 »

โหโดนบ่อยเลยเหรอ ยังงั้นไม่ใช่มันเลวอย่างเดียวแล้ว ตำรวจเลวกว่าปล่อยไว้ได้ไง สงสัยมัวแต่เก็บส่วย เลยไม่มีเวลามาซุ่มจับพวกมัน

aun025

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 15:15:53 »

โหโดนบ่อยเลยเหรอ ยังงั้นไม่ใช่มันเลวอย่างเดียวแล้ว ตำรวจเลวกว่าปล่อยไว้ได้ไง สงสัยมัวแต่เก็บส่วย เลยไม่มีเวลามาซุ่มจับพวกมัน

+1 ด้วยคับท่าน ตำรวจหายไปไหนหมด ถ้าฟังงี้แล้วไม่ไปมังกี้ละ กลัวโดน

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2011, 13:28:51 »

มีบ่อยนะครับแถวนี้ตอนคนเยอะ แต่ว่าจับตัวคนทำได้นี่แทบไม่ได้เลยนี่สิ

birth555

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2011, 13:19:22 »

ร่วมด้วยช่วยกันคับ ขอบคุนคับ

chucky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2011, 10:45:58 »

เอ่อ  คือว่า คือ ล๊อคล้ออยู่ เลยทำให้มีกำลังเจ้าหน้าที่ไม่พอ  คิดซะว่า ซวยละกัน เห็นว่างั้น