-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งรูปคนละ สามรูป ห้องนี้ เพื่อเข้าประกวดcmxseed photoที่ซินยูมีฟอมการส่งแล้ว  (อ่าน 13224 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป

ผมไม่รู้อะเห็นท่านโนบอกเอารุปเดวผมว่าผมเลือกไม่ถูก

เพราะชอบ สามรูป
โอเค

ส่งคนละสามรูปนะครับ

แต่ให้เอารูปที่ดีที่สุดละกันครับบบ

โอเคไหมครับบ

ได้ไม่ได้ท่านโนบีตะว่าเลยนะครับบบ

อิอิ

เดด เดด เดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2010, 20:47:50 โดย roonaldo »

popcorn4202

Re: ส่งรูปคนละ สามรูป ห้องนี้ เพื่อเข้าประกวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 18:51:27 »

จัดมาเลยครับ jljhl

noikasu

Re: ส่งรูปคนละ สามรูป ห้องนี้ เพื่อเข้าประกวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 19:11:18 »

เด๋วผมลืมถาม..ส่งรูปยังไงนิ... zadลืมถามผู้รู้อ่า... lkkjjhบอกผมกำเน้อ...เลือกแล้วส่งมะเป็น uilo

roonaldo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 19:21:27 »

อะผมส่งเป็น แบบ ฟอมให้ก่อนนะครับบบ

รูปของ   roonaldo

รูปที่ขอส่งลำดับที่1

รูปที่ขอส่งลำดับที่2

รูปที่ขอส่งลำดับที่3

รูปสำรอง(ถ้ามีในกรณีรูปผิดกฎ)

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 20:22:09 »

ดันหน่อยยย

roonaldo

อย่าลืมใส่ชื่อท่านในรูปนะครับบบ

NO-B-TA

ท่านที่ไปงาน รบกวนเลือกรูปที่ชอบที่ชอบส่งมาร่วมสนุกกันด้วยนะคร๊าบ 09876

dannyfd

ส่งการบ้านคร้าบบบบ  ท่านรู  ท่านพี่โนบิ    ให้ส่ง 3 รูป นี้รักพี่เสียดายน้อง  เลือกไม่ถูกเลย

รูปแรก  ครับ  ส่วนตัวชอบฟิลลิ่งภาพนี้ที่สุด  

ภาพที่สอง น๊อยช  มันเยอะ เลยทำเป้นขาวดำ ฮิฮฺ

และภาพสุดท้าย  เลือกยากจิงๆ  น้องๆสวยๆหลายคน แต่ชอบโฟสต์ของน้องคนนี้

รีบชิงส่งก่อน  เดี๋ยวระดับ โปรๆเค้ามาส่งล่ะ อายเค้า zad  ที่เหลือเอาลงเก็บตกเนอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มกราคม 2010, 00:57:15 โดย dannyfd »

CastlevaniaX

ตูไม่น่าลืมเลย ouiy

เซงเป็ด
 lkkjjh
น้องๆสวยทุกคน gsdgdgs

lunaG

ส่งประกวดส่ง 3 รูปครับ

ถ้าไม่ประกวด ตั้งกระทู้ส่งได้เต็มที่ครับ  ;kljj

BOSSA

กิจกรรมน่าสนใจเสียดายไม่มีวาสนาไปร่วม ljhgf ouiy

roonaldo

ส่งมาสองแล้วนะครับบบ

รีบๆตามมานะครับบบ

ใครครีเอทตั้งชื่อรูปมาก้อดีครับบ

ส่วนท่านแดนนี่

รบกวนไลท์ภาพทั้งหมดมาหน่อยจิ

อิอิ

NO-B-TA

งามงามทั้งนั้นเลยครับ ช่วยส่งชุดเต็มไว้ที่กระทู้เก็บตกก็ได้นะครับผม ;kljj ;kljj

popcorn4202

oman

แต่ละท่านถ่ายภาพได้สุดยอดมากเลย   pongz

gosty

ถ่ายเป็ง10คนไหงส่ง2เองอ่า nears

astray

น่าอิจฉาอ่ะท่านขออภัยครับไปไม่ได้ พอดีปู่เสียนะครับ lkkjjh

ATAATA

เขิน เสียดายมากเลย อดไป

คนนี้ DSLR ป่ะครับเนี่ย  pongz

Audyen

ผมก้อชอบครับ... ตอนผมอยู่ ไม่เห็นน้องคนนี้เลย
ใครกันเหรอ..สวย น่ารักมากเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม 2010, 21:37:09 โดย Shadow »

momoro99

แจ่มเลยครับท่าน
(ถ้มผมมีเยอะจนเลือกไม่ถูกทำไงล่ะครับ)  mbvc

noikasu

น้องคนนี้หลังๆเพิ่งมาครับมา4คนแต่มีคนนึงสูงๆแอ็กท่าได้สุดยอดมากครับ pongz...ปล.ไม่ได้หนังสือผมนิลำบากแย่เลยนะครับ .,mn

asset

ljhgf แล้วท่าที่ท่าน don ให้น้องๆแอ็คชั่นม่ายเห็นมีใครลงเลยอะ เซ็กซี่สุดๆ ยิ่งท่าน don แอ็คชั่นอีก ป๊าด.. ghjk ไม่บอกว่าแมนทั้งแท่ง ...ผมเชื่อเลยนะนั้น อิอิ

mormor1973

สามรูปที่เด็ดที่สุด

ท่านที่ถ่ายแยะๆ รบกวนตั้งกระทู้ใหม่ของตัวเอง โพสแบบ UNCUT ไปเลยครับ จะได้รู้ใครถ่ายแยะเหอะๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2010, 07:59:37 โดย mormor1973 »

momoro99

เอารูปมาเข้าร่วมการประกวดด้วยคนนะครับ
สวยๆกันทุกคนจนเลือกไม่ถูกเลยะอ่ะครับ แต่สามคนนี้ชอบที่สุด  mbvc

momoro99

ผิดพลาดยังไงช่วยแก้ไขให้ด้วยนะ
ท่าน NO-B-TA ท่าน RONALDO
 ;khhg

popcorn4202

ทำไมตอนผมไปไม่มีแหล่มๆ งี้มั่งเลย
ภาพจากท่าน momoro99 แหล่มมากครับผม
สวยโดนใจผมเลย mbvc

roonaldo

ทำไมตอนผมไปไม่มีแหล่มๆ งี้มั่งเลย
ภาพจากท่าน momoro99 แหล่มมากครับผม
สวยโดนใจผมเลย mbvc

จะบอกว่าท่าน โมโมโณ่นี่ คนรู้จักผมเลยท่านป้อปตอนไปเจอตกใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ

งานแหล่มครับพี่ (อย่าทักชื่อจริงในบอร์ด -- lunaG)

ไว้ผมเข้าไปเอาไฟล์เต็มๆ ที่ ทำงานพี่นะครับบถ้าได้แวบไปครับ ;kljj ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2010, 11:08:56 โดย lunaG »

tiinoi

เล็ง ๆ ไว้ก่อน เด๋วจาได้ส่งรูปที่ไม่ซ้ำกับน้า ๆ คนอื่น ๆ นะคับ ^^

roonaldo

รีบหน่อยนะครับบบบ

ไม่งั้น เด๋ว รูนัลโด้จะเอารางวัลไปแล้วนะครับบ

ท่านเทพ dslr ทั้งหลาย รีบมาส่งนะครับบบ

ไม่งั้น nokia ของผมจะเข้าวินแล้วเน้อออ อิอิ

NO-B-TA

หุ หุ เรามีหลักฐานว่า แต่ละคนถ่ายกันมากมายขนาดไหน  09876 โดยเฉพาะน้องฟ้า น้องน้ำ น้องนิ่ม คนรุมยังกะงานวัดเลยยยย รออยู่นะคร๊าบ ;khhg

mommamman

hgjhg สุดยอด มืออาชีพ ทั้งนั้นเลย

domke

ขอขอบคุณ น้าน้า พี่พี่ ทุกท่านนะคับ ที่จัดกิจกรรม ดีดี งามงาม เช่นนี้

ขอร่วมวง ส่งประกวดป้างก็แล้วกันนะคับ

หากมีข้อผิดพลาดประการใด แจ้งตำหนิผมได้เลยคับ

ขอบคุณครับ
09876

roonaldo

รูปสุดท้าย สวยมากครับบบ

แสนป ช้อตได้เทพมากกก

olelemon99

หมดเขตวันไหนเนี่ยยังไม่ได้เลื่อกเลย เลือกไม่ถืก  zad

shoots

รูปน้องที่ถ่ายคู่กับเหล้าน่ารักมากเลยครับ     ;khhg

NO-B-TA

ท่าน DomKe สวยมากๆ ครับผม ผมชอบแบบ Candit จังดูดีเป็นธรรมชาติอย่างแรง ;kljj ;kljj

chefbb

ยังไม่ได้ส่งเลย  งานเข้าไม่ค่อยว่างอะครับ   

12972116

มีดีกว่าที่คิดเยอะเลยคัฟ

tiinoi

TIINOI มาส่งแล้วจ๊าาาาา (ปล. กระทุ้ลงทะเบียนหายไปแล้วคับ เลยไม่มีโลโก้เวปอ่ะ T_T)

PGHUNTER

-_-" กำ เค้าส่งกันห้องนี้ มัวแต่ไปรกอยู่ข้างนอก ขออภัยคับ

PGHUNTER

pongz ขอขอบคุณท่าน NO-B-TA และ ชุดไฟ คับ ^o^

tataokeesao

น่ารักมากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย รักเธอมากมาย

น้องชื่อไรอ่ะครับ อิอิ

น่ารักจังครับ รูปสวยๆๆ

phynex

12972116

แต่ละชอต ใจแทบละลาย

sama9956

ชอบ...แจ่ม....
ฮู้.....ว๊าว...... mbvc

sailom2010

ภาพนวลแสงโดน โพสได้

deztiny

prozerger1

คนไหนก็ด้ายยยย ไม่เปิดซักกระทู้ไว้ดูแบบฟูลเวอชั่นละครับ ท่านเทพ ;khhg

khmanoon

;khhg โอ้แม่เจ้า  ,mnnb ใครก็ได้