-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ยามกลางคืนของคนไม่มีไรทำ..........ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ  (อ่าน 17441 ครั้ง)

niparatpotter

• บุคคลทั่วไป

หลังสอบว่างจัด   

กำลัง เศร้า ก็เลยไปถ่ายมากะพี่ท่านนึง.....เจ้าของกล้องนิเอง.....ใครนั้นเปิดเผยไม่ได้ 

ชอบอันนี้ที่สุดเยย

ลงเยอะไปไหมอะค่ะ

ถ้า ไงก็ขอโทดด้วยนะค่ะ

พอดีไม่รู้จะเอาให้ใครดู ^^

olelemon99

เขิน  เหงาจังสะพานแห่งความหลัง  lkkjjh

meaw_meow

09876 ผมชอบรูปที่เป็นสะพานน่ะ ได้ฟิล เหงา ๆ ดี ครับ

อันนี้ใครเป็นคนถ่ายครับ อุ้ม หรือว่าพี่ ........ 6

พี่ 7   jljhl   

อุ้มถ่าย ค่ะ  บางรูปพี่เค้าถ่าย 

man69

เขิน คืนเหงาของสาวน้อย ........................................................  kjhg

Phate

ชอบรูปสะพานน่ะ สวยดีๆ  ดุแล้วนึกถึงครั้งยังเป็นวัยรุ่นมอต้น   พาสาวซ้อนท้ายกลับหลังเรียนพิเศษ  uiuo

คืนเหงาของสาวน้อยที่ไม่มีอะไรทำ พอถ่ายรูปเสร็จ แล้วไปทำอะไรกันต่อหราาาา  jljhl 

ซ่า   ซ่า   ซ่า....  คลื่นลมดีจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เมษายน 2010, 11:46:51 โดย Phate »

อย่าออกทะเลจิ   kjhg kjhg kjhg

pagedown

โอ้ะ สะพานเพื่อนสนิทนี่นา

โรแมนติค ๆ

nokkapoot

โอ้ว น้องอุ้มเปลี่ยนบรรยากาศ OUT DOOR เลยเหรอนี่

man69

อย่าออกทะเลจิ   kjhg kjhg kjhg
ss ลมมาแล้ว กางใบเลยไอ้น้อง  ;kljj

wow!!

เขิน  เหงาจังสะพานแห่งความหลัง  lkkjjh

สลิดนัก.....

prof.big

แสงยามคำ่คืนที่แสนเหงา  สวยมากมายครับ

อิอิ ขอ ลงเพิ่ม

/jhtdc  สังเกตดีๆนะ   mbvc mbvc

golfmanu00

สวยจังครับดูแล้วรู้สึกสงบ ยังไงไม่รู้ ;kljj

Miss u~

ชอบรูปสะพานจัง

ดูแล้ว มานเหงาๆๆๆ

Phate

/jhtdc  สังเกตดีๆนะ   mbvc mbvc

อะไรอะ  ขวาล่างๆ

^
^
ห้าๆๆๆ กำลังหลับ

noikasu

ขวาล่างคือ...... ttuนางแอบนิดๆๆอ่าครับ dsgjsd

chefbb

รูปแรก แยกกลางเวียงแน่ๆ  ไปกินกาแฟวาวีบ่อย ๆทุกวันหยุด  รูปต่อ ๆมาก็สะพานเหล็ก ใกล้ ๆ ที่พัก เราชิป  รูปถ่ายได้บรรยากาศดีจริงๆ   ไม่รู้จักหลับจักนอนกันนิ

albatross

.....เหงแร้วนึกถึงความหลังจัง........มะก่อนไปนั่งร้านที่เอ็ม อรรถพล เคยเป็นนักร้องอยู่ (ชื่อร้านไรม่ายรุ จำไม่ได้แระ ที่อยู่ข้างๆเชียงใหม่คริสฯ)

ร้านปิดก็มานั่งกินเบียร์ต่อที่นี่....ได้ฟีลลิ่งดีจริงๆ.... dsgjsd dsgjsd dsgjsd

meaw_meow

.....เหงแร้วนึกถึงความหลังจัง........มะก่อนไปนั่งร้านที่เอ็ม อรรถพล เคยเป็นนักร้องอยู่ (ชื่อร้านไรม่ายรุ จำไม่ได้แระ ที่อยู่ข้างๆเชียงใหม่คริสฯ)

ร้านปิดก็มานั่งกินเบียร์ต่อที่นี่....ได้ฟีลลิ่งดีจริงๆ.... dsgjsd dsgjsd dsgjsd

พูดแบบนี้ ทำให้นึกถึงความหลังเช่นกันครับ แต่ผมเก่าไปหน่อย

ย้อนไปตั้งแต่วอร์มอัพ ณ จุดเริ่มต้น ร้านเล็ก ๆ ที่เลยริมปิง ไปหน่อย

ย้อนไปที่รูปต่อ เดี๋ยวจะอออกทะเล ...... นั้นแหละ ตี 3  ไม่หลับไม่นอน

ผลเลยเป็นแบบนี้แหละอุ้มเอ๋ย .........................  kjhg

jaydai

ภาพติดวิญญาณสยอง ชัตเตอร์ภาคพิเศษ ตอน คนอะไรงกชะมัด(แม่งประกวดการบ้านทุกรางวัล)
 ghjk

popcorn4202

ผ่านสะพานนี้เมื่อไหร่เจอคนมาถ่ายรูปตลอดเลยครับ ได้อารมณ์เหงาๆ ดีจริงๆ

Hephaestus

ljhgf เหงาด้วยยย

moodu

สวยงามมากครับ

NO-B-TA

แบบนี้ต้องมีเบียร์ซักโหล อ้าวพาออกทะเลซะแล้นเรา 09876

chucky

รูปสวยมากครับ มีจินตนาการ ว่างๆชวนผมไปด้วยคน
chucky uiuo

chan_030

ขัวเหล็ก คลาสสิค ครับผม

pagne2204

ภาพติดวิญญาณสยอง ชัตเตอร์ภาคพิเศษ ตอน คนอะไรงกชะมัด(แม่งประกวดการบ้านทุกรางวัล)
 ghjk

รูปนี้หลอนมาก,,,

prozerger1

ghjk

รูปนี้หลอนมาก,,,
เง้อ...บิดมอไซต์มาหน้าปีใหม่เมือง เจอนั่งแบบนี้ จะสาดด้วยน้ำแข็งกะโซดา jljhl

roonaldo

อุ้มแกนึกซึ้งไรวะ เหอะๆๆ

แถวที่ทำงานฉันเลยนะนี่ 555

อุ้มแกนึกซึ้งไรวะ เหอะๆๆ

แถวที่ทำงานฉันเลยนะนี่ 555
ก็.....มันไม่ขึ้น......มันไม่มีอารม.......กำลัง สับสน.......เลยออกมาตามภาพ จะลงอีกแบบสุดๆ  55 ก็ ไม่อยากจะลง เด่วจะ อ้วก  กัน

nut_cm

ภาพสวยมากครับๆ

chan_030

ชอบภาพ ขาวดำ เหมาะกับสะพาน แต่ไม่เหมาะขวาล่างอ่ะ

ชอบภาพ ขาวดำ เหมาะกับสะพาน แต่ไม่เหมาะขวาล่างอ่ะ

ห้าาาาอยากมีส่วนร่วมอะ jljhl

kittiwan

ขวาล่างนี่  มันจูออนปล่าวเนี่ย........... ghjk

Aoddy

เหงาอะไรกันนักหนานี่

/jhtdc /jhtdc /jhtdc

deztiny

รูปสวยดีครับผม  ;kljj

wizardex

ดูเหงาๆ เศร้าๆ จัง

gt10

อยากรู้จักคนถ่ายจังครับ  mbvc ได้อารมณ์มาก

MooPreaw

สะพาน คู่รัก กิกิ mbvc mbvc

salaheyo_yo

Re: ยามกลางคืนของคนไม่มีไรทำ..........ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 11:28:22 »

เหงาได้ใจมากมาย

akaEle

Re: ยามกลางคืนของคนไม่มีไรทำ..........ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:02:29 »

ขอแจมนิดนึงคับ
"ยามกลางคืนของคนผิดกับ...เมีย..."

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2010, 12:05:44 โดย akaEle »

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:08:54 »

^
^
มันอยู่ตรงไหนหว่า

akaEle

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 12:11:07 »

รูปสุดท้ายอยู่ตรงสะพานโรงน้ำแข็งวังสิงห์คำคับ ผมจำไม่ได้ สะพานอะไร พอดีเป็นขากลับจากขัวเหล็ก แหะๆ แอบไปเก็บมา เขิน

lockvespa

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 17:21:41 »

รูปสวย บรรยากาศ ดีจังครับบ