-->

ผู้เขียน หัวข้อ: (IPX-032) Kin Mizuseira เธอคือของเล่นของผม แนว NTS  (อ่าน 398 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

Kin Mizuseira กับการเป็นแฟนสาวของเรา ครับเรื่องนี้เราจะได้รับบทบาทเป็นแฟนของอีหนูคนนี้
ที่เราออกจะมีนิสัยวิปริตนิดๆ นอกจากใช้เธอให้ปรนเปรอตัวเองแล้ว ยังชอบใช้ให้เธอไปมีอะไรกับเพื่อนๆ
ในชั้นเรียนด้วย เรียกว่า โชว์บารมี มีเสียวร่วมเสพ โดยที่เธอก็ไม่สามารถขัดขืนคำสั่งเราได้
ทำให้งานนี้เธอโดนไปหลายน้ำเลย

(NTS ทีแรกก็สงสัยอยู่ว่าคืออะไร..? แต่จากเรื่องน่าจะประมาณว่าเป็นการแสดงความมีอำนาจเหนือกว่า
เพื่อให้อีกฝ่ายสนองความต้องการของตัวเอง ประมาณ ฐานะ นาย-บ่าว มนุษย์-สัตว์เลี้ยง สั่งอะไรก็ต้องทำตาม)

รายละเอียดเพิ่มเติม

นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

donny007

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: (IPX-032) Kin Mizuseira เธอคือของเล่นของผม แนว NTS
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2019, 13:23:10 »