-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เนียนกริบ​ คิตตี้​ ดารินทร์​ ราวกับได้ฟัดดารา​ตัวเล็กๆแต่เเซ่บมาก  (อ่าน 2367 ครั้ง)

Mr.Tony

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คำนิยาม​ >> น้องคิตตี้​ ตัวเล็ก​ เซ็กซี่​ หน้าสวย

สรุปการบ้านน้องคิตตี้​ ร้านดารินทร์​

คะแนนหรือความคิดเห็นทั้งหมดนี้ ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผมเอง แต่ล่ะคนมีความเห็น​ มีความชอบที่ไม่เหมือนกันนะครับ

รายละเอียดมีดังนี้

หน้าตา      8.5/10  ( หน้าตาน้องสวยเหมือนดารานักร้อง​ (กซ)​ มีเสน่ห์​ เดินควงไปไหนไม่มีอายใครแน่นอนครับ )
รูปร่าง      8.5/10  ( ตัวเล็ก​ ไซส์​มินิ​ จับท่าไหนก็สะดวก)
ผิวพรรณ     9/10 ( ผิวขาว​ เนียน ละเอียด​ เนื้อตัวดีไม่มีหย่อนคล้อย )
ไฟหน้า   8.5/10 ( พอดีกับตัวน้อง​ จับแน่นเต็มมือ​ ) 
งานนวด 9.0/10 ( นวดดี​ ใช้ลิ้นเก่ง​ โดนมาแล้ว​ ทั่วตัวเลยครับ )
GF   9.0/10 ( ได้ความรู้สึกเหมือนอยู่กับกิ้ก ) 

คชจ​ 2000
**ลองเถอะเหมือนมีอะไรกับดาราที่ชื่อ​ กซ กลบร

หมายเหตุ

การบ้านเหล่านี้เป็นเพียงการแชร์ประสพการณ์ที่ได้พบเจอมา ไม่ได้เป็นการส่งเสริมให้มีการค้าประเวณีแต่อย่างได

ขอบคุณทุกท่านที่เสียสละเวลามาอ่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2019, 14:57:54 โดย Mr.Tony »

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **

ชื่อย่อ กซ กลบร  คือใคร???
รบกวนเพื่อนสมาชิกถอดรหัสให้หน่อย ขอบคุณครับ 555

eta32

THE-AMBASSADOR

• แอบหื่น
  • Country: au

รบกวนเพื่อนสมาชิกถอดรหัสให้หน่อย ขอบคุณครับ 555

eta32

Giftzie girly berry

retro888

• แอบจิต
  • **

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **

eta32

Giftzie girly berry

ขอบคุณครับ
ลืมนึกถึงชื่อย่อวง girly berry ไปเลยครับ

นึกถึงแต่ชื่อจริง กซ... วนิด...

nokia

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

Danny.C

• ว๊องแมน
  • *

อยากได้ลายแทงต้องทำไงครับ

aurdong

• เด็กทะลึ่ง

รูปร่างน่าจัดมาก